ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7201
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 10:25
[RE: 'คาวานี่' อำลาผี อยากช่วยทีมให้มากกว่านี้]
แสนไกล สุดโค้งขอบฟ้า พิมพ์ว่า:
DoriTozz พิมพ์ว่า:
แสนไกล สุดโค้งขอบฟ้า พิมพ์ว่า:
เขาอยู่ทีมไหนก็ทุ่มเทคาวานี่อ่ะ 555  

นี่คือตัวอย่างของความมืออาชีพ แฟนผีถึงได้ชมกัน แต่เราอะต้องการไร จะบอกแฟนผีว่ามรืงเลิกมโนว่าเขาทุ่มเทเพื่อแมนยู คนนี้เขาอยู่ไหนก็ทุ่มเทงี้ป่ะ  

แค่นี้ก็ขึ้นเลยเหรอ งอแงเป็นเด็กเลย มีมงมีมึง 55555  

อ่านดีๆ ผมเรียกใครมรืง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5768
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 12:48
[RE]'คาวานี่' อำลาผี อยากช่วยทีมให้มากกว่านี้
T e X a S พิมพ์ว่า:
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
ปีที่แล้วช่วยทีมมาก ๆ ปีนี้นัดที่ลงสนามก็เต็มที่สุด ๆ
ยังจำลูกที่วิ่งไปสุดเส้นไล่บอลจากบียาร์รีล
แล้วเอากลับมาเล่นต่อ แล้วเป็นที่มาของประตูชัย ในรอบแบ่งกลุ่ม

ผมว่าทีมส่วนผสมแบบฤดูกาลที่แล้วลงตัวสุด ๆ
คาวานี่เป็นพี่ใหญ่ในทีม และคอยสลับลงกับ หมาก แรช กรีนวูด
แล้วบรูโน่ก็ท็อปฟอร์ม ทุกคนเล่นไม่กดดัน จนจบที่ 2 ได้
เสียดายครับ ที่มันลงตัวอยู่ฤดูกาลเดียว

แล้วประตูชัยที่ว่าใครยิงไม่พูดถึงหน่อยหรอครับพี่เบียว

มัวแต่หมกหมุ่นอยู่แต่พารากาฟสองอยู่นั่นแหละครับ  

จังหวะนั้น โด้ คือหยุดวิ่งนะ จังหวะนั้นคนจ่ายให้โด้ แต่โด้ ถอดใจ แล้วคาวานี่ วิ่งแซงขึ้นไปเอาบอลแย่งกลับมาได้ ผมให้เครดิตคาวานี่ 200% ก่อนเลย

ทำไมครับ ผมพูดถึง ทีมปีที่แล้วมันลงตัวกว่านี้ แล้วคุณจะมาให้ผมพูดสิ่งที่คุณอยากได้ยิน ผมว่า ติ่ง ก็เบาๆ กันหน่อยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6400
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 22:21
[RE: 'คาวานี่' อำลาผี อยากช่วยทีมให้มากกว่านี้]
T e X a S พิมพ์ว่า:
ปีที่แล้วช่วยทีมมาก ๆ ปีนี้นัดที่ลงสนามก็เต็มที่สุด ๆ
ยังจำลูกที่วิ่งไปสุดเส้นไล่บอลจากบียาร์รีล
แล้วเอากลับมาเล่นต่อ แล้วเป็นที่มาของประตูชัย ในรอบแบ่งกลุ่ม

ผมว่าทีมส่วนผสมแบบฤดูกาลที่แล้วลงตัวสุด ๆ
คาวานี่เป็นพี่ใหญ่ในทีม และคอยสลับลงกับ หมาก แรช กรีนวูด
แล้วบรูโน่ก็ท็อปฟอร์ม ทุกคนเล่นไม่กดดัน จนจบที่ 2 ได้
เสียดายครับ ที่มันลงตัวอยู่ฤดูกาลเดียว

แล้วประตูชัยที่ว่าใครยิงไม่พูดถึงหน่อยหรอครับพี่เบียว

มัวแต่หมกหมุ่นอยู่แต่พารากาฟสองอยู่นั่นแหละครับ  

จังหวะนั้น โด้ คือหยุดวิ่งนะ จังหวะนั้นคนจ่ายให้โด้ แต่โด้ ถอดใจ แล้วคาวานี่ วิ่งแซงขึ้นไปเอาบอลแย่งกลับมาได้ ผมให้เครดิตคาวานี่ 200% ก่อนเลย

ทำไมครับ ผมพูดถึง ทีมปีที่แล้วมันลงตัวกว่านี้ แล้วคุณจะมาให้ผมพูดสิ่งที่คุณอยากได้ยิน ผมว่า ติ่ง ก็เบาๆ กันหน่อยครับ  

55555555555 ผมเด็กหงส์จะมาติ่งโด้ทำไมครับ แค่เห็นพรี่ตามดิสเครดิตเค้ามาแทบทั้งปีเห็นละสมเพชไม่ใช่ไร

พรี่ก็ติ่งโอเล่เบาๆด้วยนะครับ หลายยูสผีเค้าหมั่นไส้โดนไล่ออกไปแล้วยังอวยไม่เลิก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel