ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1053
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 18:35
[RE: สโคลส์เชื่อผีใช้ "บิ๊กแม็ค" ไม่ถูกงาน]
VidukaSmithKewellRioWood พิมพ์ว่า:
Lisaverpool พิมพ์ว่า:
ไม่เข้าใจ มือแกไม่ถึง เป็น ผจก.ทีมเหรอครับ  

แม็คคลาเรนพาทีมระดับรองๆคว้าแชมป์มาเยอะครับทั้งมิดเดิลสโบรห์ที่ได้บอลถ้วยอังกฤษ ไปลีกฮอลแลนด์ก็พาTwenteคว้าแชมป์ลีกครั้งแรกในประวัติศาสตร์สโมสร ปีนั้นแซงอาแจ็กซ์ได้อีก ฝีมือแกเป็นmanagerระดับผลงานจับต้องได้ซะด้วยซ้ำครับ

ขนาดนี้มู้นี้ยังมีหลายๆท่านไม่รู้ซะด้วยซ้ำว่า การบินเดี่ยวคุมทีมเองหลังจากย้ายออกจากแมนยูมา แกประสบความสำเร็จกว่าผู้จัดการทีมหลายคนเสียอีก

ส่วนเรื่อง ผอ. แมนยยูก็มีจอห์นอยู่แล้ว ที่สำคัญคือ จอห์น+ราล์ฟ+บอร์ด ก็เลือกเทน ฮาก มาเอง
บางทีสโคลส์ก็ไบแอสและมองไม่รอบสักเท่าไหร่  

ถ้าผมจำไม่ผิด น่าจะช่วง ที่ โบโร่ ที่มี จุนิญโญ่ + วิดูก้า / ยาคูบู นี่แหละครับ และได้ไปคุมทีมชาติอังกฤษต่อ แล้วไป ทเวนเต้ที่แกกลับมาสร้างชื่ออีกรอบ ที่มีมือขวา คือ ETH นั่นแหละครับ ต้องขอบคุณ น้าแกด้วยซ้ำครับที่ยอมกลับมาอยู่ในทีม สตาฟฟ์ ทั้งๆที่อยู่กับทีมอื่นเป็นผู้บริหารแล้วแท้ๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 1945
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 23:36
[RE: สโคลส์เชื่อผีใช้ "บิ๊กแม็ค" ไม่ถูกงาน]
มันก็ดูลงตัวอยู่นะ ถ้าเดินไปแล้วสักพักไม่ลงตัวก็เปลี่ยนได้นี่นา ..สโคลปล่อยวางบ้างก็ดี
0
0
นักเตะอบจ.
Status: แฮ่ก แฮ่ก แฮ่ก
เข้าร่วม: 02 May 2007
ตอบ: 7394
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 01:34
งง ด่าไรกัน สโคลก็พุดถูก สตีฟมันห่างหายจากการเป้นโค็ชนานมากแล้ว ก็เหมือนรังนวยไง สภาพ
0
0
ยํ เว เสวติ ตาทิโส คบคนเช่นใดมักเป็นคนเช่นนั้น
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 07:06
[RE]สโคลส์เชื่อผีใช้ "บิ๊กแม็ค" ไม่ถูกงาน
รอดูต่อไปครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 08:53
เอ็มยูทีดี พิมพ์ว่า:
ไม่เข้าใจ มือแกไม่ถึง เป็น ผจก.ทีมเหรอครับ  

บิ๊กแม๊คหรอครับ หยั่งน้อยแกเคยทำทีมทเว้นเต้ได้แชมป์ลีคดัชนะครับแต่ตอนนี้คงแก่มากแล้วทำผจก.ไม่ไหว

แต่ถ้าหมายถึงสโคลส์อ่ะมือไม่ถึงแน่ๆ ไอพวกรุ่นคลาส92มือไม่ถึงซักคนแต่วิจารณ์เก่งทุกคน55  

ครับ หมายถึง บิ๊กแม๊ค ครับ น่าจะเหมาะกว่า ผจก.คนก่อน ๆ ของทีมไหม
0
0
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 08:59
VidukaSmithKewellRioWood พิมพ์ว่า:

แม็คคลาเรนพาทีมระดับรองๆคว้าแชมป์มาเยอะครับทั้งมิดเดิลสโบรห์ที่ได้บอลถ้วยอังกฤษ ไปลีกฮอลแลนด์ก็พาTwenteคว้าแชมป์ลีกครั้งแรกในประวัติศาสตร์สโมสร ปีนั้นแซงอาแจ็กซ์ได้อีก ฝีมือแกเป็นmanagerระดับผลงานจับต้องได้ซะด้วยซ้ำครับ

ขนาดนี้มู้นี้ยังมีหลายๆท่านไม่รู้ซะด้วยซ้ำว่า การบินเดี่ยวคุมทีมเองหลังจากย้ายออกจากแมนยูมา แกประสบความสำเร็จกว่าผู้จัดการทีมหลายคนเสียอีก

ส่วนเรื่อง ผอ. แมนยยูก็มีจอห์นอยู่แล้ว ที่สำคัญคือ จอห์น+ราล์ฟ+บอร์ด ก็เลือกเทน ฮาก มาเอง
บางทีสโคลส์ก็ไบแอสและมองไม่รอบสักเท่าไหร่  

แกน่าจะได้มาเป็น ผจก ก่อนคนอื่นๆ ที่มานะครับ เสียดายเก่งขนาดนี้
1
0
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2010
ตอบ: 2643
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 13:45
เอ็มยูทีดี พิมพ์ว่า:

บิ๊กแม๊คหรอครับ หยั่งน้อยแกเคยทำทีมทเว้นเต้ได้แชมป์ลีคดัชนะครับแต่ตอนนี้คงแก่มากแล้วทำผจก.ไม่ไหว

แต่ถ้าหมายถึงสโคลส์อ่ะมือไม่ถึงแน่ๆ ไอพวกรุ่นคลาส92มือไม่ถึงซักคนแต่วิจารณ์เก่งทุกคน55  

ครับ หมายถึง บิ๊กแม๊ค ครับ น่าจะเหมาะกว่า ผจก.คนก่อน ๆ ของทีมไหม  

ผมว่าแกไม่ได้เก่งขนาดคุมแมนยูได้แบบที่แฟนๆคาดหวังหรอกครับ แบบผีต้องได้โค้ชแบบเป๊ป คล๊อปไปเลยถึงจะเอาอยู่
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel