ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีม
Status: Haerin 해린 แฮริน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 May 2010
ตอบ: 17768
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 13:21
[RE: ทำไมแฟนหงส์ด่าลื่น แต่ทำเฉยกับ WM ครับ]
4RSEN4L พิมพ์ว่า:
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
ผมไม่อะไรกับสโมสรลิเวอร์พูลนะ แต่แฟนบอลบางคนเหมือนรับไม่ได้ที่ตัวเองตอนนี้ก็ทำตัวเหมือนกับที่เคยด่าแฟนทีมอื่นเมื่อก่อน พอไปทักหน่อยก็บอกว่า โหย การกระทำของเขาไม่เท่ากับพวกแก๊งลื่นด้วยซ้ำ สำหรับผมว่า ขี้ กับ ขี้ที่เหม็นกว่า มันก็ขี้เหมือนกันอ่ะ

ขออภัยถ้าเกิดว่าไปกระทบแฟนลิเวอร์พูลดีๆ  

นายก็เห็บเหมือนกันนะไอทีมยูโรป้า  

เห็บยังไงอ่ะครับ ช่วยอธิบายหน่อย  

แพ้หงส์ก็หาทีมอื่นเกาะด่าแฟนหงส์ประจำอะนาย มาทำหน้าตาใสซื่อ อิอิ  

ใช่ ผมด่าแฟนหงส์บางประเภทเท่านั้นครับ ผมว่าผมก็ชัดเจนมาตลอดนะ ไม่ได้ปิดบัง เพราะผมคิดแบบนั้นจริงๆ เอาจริงๆ ผมคิดว่าหลายคนเขาเข้าใจที่ผมสื่อนะ ยกเว้นคุณจะเป็นหนึ่งในประเภทที่ผมจัดไว้จริงๆ

ส่วนเรื่องเกาะทีมอื่นนี่ ผมเชียร์อาเซนอลนะฮะ ไม่น่าจะไปอวดเบ่งอะไรได้เลย มันต้องไปเกาะทีมอื่นเพื่อด่าแฟนบอลลิเวอร์พูลประเภทที่ผมกล่าวถึงด้วยเหรอ ในเมื่อการกระทำมันก็ประจักให้เห็นอยู่แล้ว  

อย่าไปใส่ใจเลยครับ ไอ้นี่มันบ้า คิดว่าตัวเองเก๋าแท้ๆ

ผมเข้าใจคุณนะ เพราะเห็นคอมเมนต์ของคุณก็ชัดเจนมาตลอด

ไม่ได้เข้าข่างใครเป็นพิเศษ

ตอนเล้า ลื่น รุด ก่อเรื่อง คุณก็ยังออกมาตำหนิอยู่เลย

2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25698
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 13:24
[RE: ทำไมแฟนหงส์ด่าลื่น แต่ทำเฉยกับ WM ครับ]
Kobe24 พิมพ์ว่า:
เฮียเล้า2 พิมพ์ว่า:
คือแปลกใจเคสเดียวกันเป๊ะๆ

ที่ต้องมานั่งแช่ง + เชียร์แมนซิ เพื่อขัดขวางอริไม่ให้เป็นแชมป์

คือมันธรรมดามากเลย ที่ทีมคุณพลาดก็โดนล้อ โดนแซะเป็นธรรมดา ไม่ว่าอีกทีมจะอยู่อันดับไหน แต่แฟนหงส์กลับด่าลื่น

เห็บบ้าง อะไรบ้าง ทีมตัวเองกระจอกต้องไปเป็นเห็บเกาะเรือ เกาะมาดริด อะไรเงี้ย มันฮาไง เหมือนเอาลื่นมาเป็นเกราะป้องกันความเจ็บช้ำ

ทั้งๆที่แฟนทีมคุณอะ เห็บระดับตำนาน เห็บLegend เห็บOriginal แท้ๆเลย

ผมว่าคุณจริงจังมากไปป่ะครับกับเรื่องแฟนบอลล้อกัน คุณล้อเขา เขาล้อกลับมันก็เรื่องปกติมั๊ยครับ  

ลองดูมู้ข่าวผลบอลลิ้วพูลเมื่อวาน มันไม่ใช่ล้อละ
ด่าสมเพชบ้างไรบ้าง

จขกท.คงแปลกใจมั้งว่าเหมือนด่าตัวเอง เพราะตัวเองก็เคยทำ
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 25 Jun 2008
ตอบ: 9851
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 13:52
อ้าว พึ่งเห็นรูปนี้ งานนี้ยาวแน่ๆละ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2021
ตอบ: 1603
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 14:19
ถูกแบนแล้ว
ก่อนนี้อ่านกำหมัดอย่างเดียว ตอนนี้พิมพ์ได้แล้วนเอะ ดีใจด้วย อะไรที่ไม่เคยเห็นก็ได้เห็นแล้วแหละกับว่าที่แชมป์ยูโรป้า
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 18:13
ถูกแบนแล้ว
เห็บบาซ่า โหนเมสซี่ ของดีทีมลิ้วสพุล
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 18:19
ถูกแบนแล้ว
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
ผมไม่อะไรกับสโมสรลิเวอร์พูลนะ แต่แฟนบอลบางคนเหมือนรับไม่ได้ที่ตัวเองตอนนี้ก็ทำตัวเหมือนกับที่เคยด่าแฟนทีมอื่นเมื่อก่อน พอไปทักหน่อยก็บอกว่า โหย การกระทำของเขาไม่เท่ากับพวกแก๊งลื่นด้วยซ้ำ สำหรับผมว่า ขี้ กับ ขี้ที่เหม็นกว่า มันก็ขี้เหมือนกันอ่ะ

ขออภัยถ้าเกิดว่าไปกระทบแฟนลิเวอร์พูลดีๆ  

ล้อคนอื่นได้ แต่คนอื่นห้ามล้อ

เรื่องจริงทั้งนั้นนน  

เลยเป็นที่มาของฉายา"ทีมนางเอก"
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 18:21
ถูกแบนแล้ว
indigoxblue พิมพ์ว่า:
ผมมีเพื่อนคนนึง รู้จักสมัยมหาลัย

ออกตัวว่าเชีบร์บาซ่ามาตลอด

เข้าไปเถียงตามโพสต์ในเฟสบุ๊ค เรื่อง เมสซี่ vs โรนัลโด้

ผมนึกว่าเชีงร์บาซ่ามาตั้งแต่เกิด

เพิ่งมารู้ไม่กี่ปีนี่แหละครับ ว่าจริง ๆ มันเชียร์ลิเวอร์มาตั้งแต่แรก

แต่พอลิเวอร์ตกต่ำ เลยอยากหาทีมไว้เชียร์ข่มแมนยูกับโรนัลโด้

เลยไปเชีบร์บาซ่า เพราะชนะแมนยู ใน ucl ทั้งสองปีเลย

มีที่ไหน บอกเชียร์บาซ่า แต่พอลิเวอร์เจอบาซ่าใน ucl ดันเชียร์ลิเวอร์

ความลับเลยแตกครับ ว่าที่จริงแล้วเชียร์ชิเวอร์มาตลอด

ตอนนี้ก็เลยเปิดตัว ไม่สนใจอะไรแล้วครับ

แบบนี้พอจะเรียกว่ามุดรูได้ไหมครับ เพราะผมหลงเชื่อว่ามันเชียร์บาซ่ามาเกือบสิบปี

สุดยอดจริง ๆ

ส่วนใหญ่ก็แบบนี้แหละ แต่ไม่ค่อยยอมรับ มาว่าคนอื่นเฉย
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: กองแช่ง
เข้าร่วม: 02 Nov 2010
ตอบ: 13064
โพสเมื่อ: Tue May 24, 2022 23:23
[RE]ทำไมแฟนหงส์ด่าลื่น แต่ทำเฉยกับ WM ครับ
Peres พิมพ์ว่า:
กินข้าวยัง พิมพ์ว่า:
คอมเม้นเยอะ แต่ไม่ค่อยเดือดเลยอะ

ปั่นอีกหน่อย  

ไอ้นี้อีกตัว เมื่อวานหัวร้อน ถึงกลับมาโควทผม อย่าหลอกตัวเองครับ ไม่เจ็บก็ไม่เจ็บครับ 5566  

เอ็งอะดิร้อนจัด ถึงกับต้องโควทมาอีกที

โอ๋นะหนูนะ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
LiverpoolFC
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: You'll Never Walk Alone
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 10361
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:14
Damascuz พิมพ์ว่า:
โผล่ออกมาจากรูกันพร้อมหน้าพร้อมตากันเลยนะฮะ

ขอผลแมนยูเมื่อคืนด้วยฮะ  

เข้าใจว่าเจ็บ จากกว่าวแชมป์ ระบายมันออกมา  
2แชมป์ จะเจ็บได้เยี่ยงไร
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status: ท่านลื่น และ เฮียเล้า
เข้าร่วม: 03 Mar 2021
ตอบ: 1983
โพสเมื่อ: Wed May 25, 2022 08:54
ถูกแบนแล้ว
คอมเม้นเยอะ แต่ไม่ค่อยเดือดเลยอะ

ปั่นอีกหน่อย  

ไอ้นี้อีกตัว เมื่อวานหัวร้อน ถึงกลับมาโควทผม อย่าหลอกตัวเองครับ ไม่เจ็บก็ไม่เจ็บครับ 5566  

เอ็งอะดิร้อนจัด ถึงกับต้องโควทมาอีกที

โอ๋นะหนูนะ

อิอิ หัวร้อนแต่ไม่ยอมรับ งงเลยครับ โควทข้อความเฉยวันนั้น สงสัยจะร้อนจริง
1
0
ชีวิตนี้ยอมตาย เพื่อ เฮียเล้า กับ ท่านลื่น.

PERES คำว่า ลื่น คำนี้พูดเบาๆเด็กหงส์ก็เจ็บ.

PERES คนเดียวทั้งกองทัพ เทพเจ้าไร้พ่าย ผู้ชนะ10ทิศ .
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel