ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2010
ตอบ: 883
โพสเมื่อ: Sun May 22, 2022 05:17
[RE: ถ้าสมมติ ปารีสประสบความสำเร็จขึ้นมาจริงๆกับดีลนี้?]
Open AI พิมพ์ว่า:
[r4ge] พิมพ์ว่า:
ถ้าจำไม่ผิดรามอสก็เคยใช้ข่าวย้ายไปแมนยูต่อสัญญาอัพค่าเหนื่อยกับมาดริดปะ ผมว่าก็ไม่ต่างกับที่เป้ทำตอนนี้เท่าไหร่นะ ต่างแค่จำนวนเงินแค่นั้นเอง แล้วมาดริดมีสิทธิ์อะไรไปแค้นเป้มันอ่ะ  

แล้วทำไมไม่มีสิทธิ์หละบอกผมหน่อย ไอเป้มันเป็นเทพเจ้าแตะต้องไม่ได้หรอ
ไหนยกเหตุผลให้หน่อย

ปล.ทำไมแฟนๆพรีเมียร์เค้ามาdefenceเอ็มบาปเป้เบอะจังฟระ แฟนคลับเยอะขึ้นมาทันทีเลยหวะเป้เอ้ย  

ไม่เชิงดีเฟ้นเป้นะ ผมก็ไม่ได้ชอบที่เป้ทำ แค่คิดว่าถ้าจะด่าเป้ ก็ต้องด่ารามอสที่เคยทำแบบเดียวกันด้วยจะได้แฟร์ๆ ไม่ใช่สักแต่ว่าทีมข้าทำได้ แต่ทีมอื่นห้ามทำ ผมมองว่าย้อนแย้งอ่ะ ไปด่าเค้าในเรื่องที่ตัวเองก็เคยทำงิ  

อะไรใครทำ รามอสทำ ไม่ใช่แฟนมาดริดในบอร์ดนี้ทำ อะไรของคุณเนี่ย
รามอสมันคงโทรถามคนในบอร์ดนี้ก่อนตัดสินใจมั้งคุณ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1972
โพสเมื่อ: Sun May 22, 2022 07:16
[RE: ถ้าสมมติ ปารีสประสบความสำเร็จขึ้นมาจริงๆกับดีลนี้?]
ถ้าจำไม่ผิดรามอสก็เคยใช้ข่าวย้ายไปแมนยูต่อสัญญาอัพค่าเหนื่อยกับมาดริดปะ ผมว่าก็ไม่ต่างกับที่เป้ทำตอนนี้เท่าไหร่นะ ต่างแค่จำนวนเงินแค่นั้นเอง แล้วมาดริดมีสิทธิ์อะไรไปแค้นเป้มันอ่ะ  

แล้วทำไมไม่มีสิทธิ์หละบอกผมหน่อย ไอเป้มันเป็นเทพเจ้าแตะต้องไม่ได้หรอ
ไหนยกเหตุผลให้หน่อย

ปล.ทำไมแฟนๆพรีเมียร์เค้ามาdefenceเอ็มบาปเป้เบอะจังฟระ แฟนคลับเยอะขึ้นมาทันทีเลยหวะเป้เอ้ย  

ไม่เชิงดีเฟ้นเป้นะ ผมก็ไม่ได้ชอบที่เป้ทำ แค่คิดว่าถ้าจะด่าเป้ ก็ต้องด่ารามอสที่เคยทำแบบเดียวกันด้วยจะได้แฟร์ๆ ไม่ใช่สักแต่ว่าทีมข้าทำได้ แต่ทีมอื่นห้ามทำ ผมมองว่าย้อนแย้งอ่ะ ไปด่าเค้าในเรื่องที่ตัวเองก็เคยทำงิ  

อะไรใครทำ รามอสทำ ไม่ใช่แฟนมาดริดในบอร์ดนี้ทำ อะไรของคุณเนี่ย
รามอสมันคงโทรถามคนในบอร์ดนี้ก่อนตัดสินใจมั้งคุณ  

นักเตะทีมตัวเองทำไม่โกรธ แต่นักเตะทีมอื่นทำใส่แล้วโกรธ ทั้งที่มันก็อีเรื่องเดียวกัน

แบบนี้ส่วนตัวนี่นา ไม่แฟร์เลย ถ้าจะด่าก็ด่าทั้งคู่ดิ้ อย่าเลือกปฏิบัติ 5555555555555
0
0
‎ ‎ ‎ ‎ ‎ ‎ ‎ ‎ ‎ ‎ \บังไค\‎ ‎ ‎ ‎ ‎‎ ‎ ‎‎ ‎ ‎ ‎ ‎ ‎ ‎‎ ‎ ‎ ‎‎ ‎ ‎ ‎ ‎ \Bankai\
ปลดปล่อยสวัสดิกะ‎ ‎ ‎ ‎ ‎ 卍解
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: sometimes I wish I could...
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4734
โพสเมื่อ: Sun May 22, 2022 08:40
[RE]ถ้าสมมติ ปารีสประสบความสำเร็จขึ้นมาจริงๆกับดีลนี้?
ถ้าอภิสิทธิ์ขนาดนั้น อาจจะเป็นดาบสองคมนะสำหรับปารีส...

ดี : รั้งบัปเป้อยู่กับทีมต่อไปได้
เสีย : โค้ชเก่งๆ ชื่อดังๆ เค้าจะยอมมาเป็นลูกน้องเป้มันเหรอ... สมมติโค้ชใหม่อยากได้ นูนเญซ แต่เป้บอกไม่เอาอ่ะ ผมอยากได้ซาล่าห์ ไปเอาซาล่าห์มาเล่นกับผมงี้.... แต่แผนโค้ชใหม่ซาล่าห์ดันเล่นไม่ได้ ทีมได้เสียทรงอีก แล้วนักเตะคนอื่นใครจะฟังโค้ช ไปฟังบัปเป้มันไม่ดีเหรอ... ยิ่งพวกสตาร์อย่างเมส เนย์งี้ 2คนนั้นจะยอมเหรอนั้น.....
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel