ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Jul 2009
ตอบ: 2257
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:21
ถูกแบนแล้ว
[RE: ขณะ ที่ฝั่งประชาธิปไตย เริ่มแตกกัน ฝั่งสลิ่มเค้าสามัคคีกันมากนะ]
AboJaMa พิมพ์ว่า:
โครตดักดานเลยคน กทม.(บางคน) ผมนิรอผลเลือกตั้งผู้ว่าเลยครับ จะได้ด่าถนัดปากหน่อย

ผมทาย 3 ได้ น้ำ 2.1
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 2134
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:22
[RE: ขณะ ที่ฝั่งประชาธิปไตย เริ่มแตกกัน ฝั่งสลิ่มเค้าสามัคคีกันมากนะ]
สลิ่มแตกกันมากนะครับ ศาสดาแต่ละคนเชียร์ไม่เหมือนกันเลย สาวกโดนลากไปมาจนเจ็บจมูกไปหมด
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Jul 2009
ตอบ: 2257
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:22
ถูกแบนแล้ว
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
สรุปตั้งกระทูัมาก็จะชวนทำsvตามกลยุทธ์เพื่อไทย

เลือก1ละได้3คือ คนเลือก1ผิด ตรรกะไหนนั้น

ผมก็เลือกชัชชาตินะ แต่เคารพทุกเสียง

ถ้าชนะคืออ.ชัชชาติไม่ดีพอเอง และคนกรุงมันโง่เองที่ยังมีสลิ่มเยอะ ไม่ใช่มาโทษคนเลือกวิโรจน์หรือศิธาว่าทำให้ไม่ชนะฝั่งสลิ่ม

ทำแบบนี้แล้วมันต่างย้งไงกับที่ด่าปชป. ด่าสลิ่มมาตลอด
สุดท้ายก็มาทำเองว่า "ไม่เลือกเรา(คนเดียว)เขามาแน่"  

ไม่ได้โทษฮะ แต่เพราะความไม่สามัคคี ทำให้เราพ่ายแพ้
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: อย่าหลงระเริงกับชัยชนะ จนลืมเยาะเย้ยผู้พ่ายแพ้
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 10474
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:26
เลือกพรี่เอ้ ยังพอเข้าใจว่ากลวง
เลือกอัศวิน ยังพอเข้าใจว่าดักดาน
เลือกไอ้ระยำกปปส.สกลธีนี่ มึงต้องระยำเหมือนมันขนาดไหนวะ
เมื่อวานดูดีเบตที่ศิธากับชัชชาติบอกชะตากรรมตอน รปห.
แล้วเทียบกับไอ้ระยำสกลธีละแม่ง แค้นชิบหาย

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 11894
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:27
code&lens พิมพ์ว่า:
คน ตจว เค้าตาสว่างนานแล้ว

มีแต่คนเมืองหลวงถ้าอยากดักดานต่อไปก็แล้วแต่เหอะ

น้ำท่วม รถติด ชีวิตบัดซบ ก็ไม่ต้องร้อง มีปากมีเสียง เงียบและใช้ชีวิตต่อไปเถอะ

เพชรบุรี บ้านผม สลิ่มเยอะจัดเลยครับ

ล่าสุดตั้งป้าย "ชาวเพชรบุรี ปกป้องสถาบัน" อะไรสักอย่าง

ฉิบหายเหมารวมสะงั้นเลย
0
0
#PochettinoOut

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4424
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:29
เลือกคนที่เราชอบครับ ใครชนะก็แล้วแต่ แต่ถ้าทุกคนอยู่บนกติกาเดียวกันจะใช้วิธีการกลยุทธ์แบบไหนเพื่อให้ได้เสียงมาก็ไม่มีสิทธิ์ไปว่าเขาครับ(1-11...) ไม่ถูกใจก็รอครบวาระแล้วเลือกใหม่แค่นั้นเอง มันแค่นั้นจริงๆนะ
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4376
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:29
ขณะ ที่ฝั่งประชาธิปไตย เริ่มแตกกัน ฝั่งสลิ่มเค้าสามัคคีกันมากนะ
ทำไมต้องสามัคคีกันหว่า อุดมการณ์ก็คนละแบบกัน ถ้าจะ strategic โหวตไปตลอดแล้วจะตั้งพรรคทำไมละนั่น รวมพรรคกันไปจบๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: เลี้ยงแมว ชอบหมี ดูบอล เล่นเกม
เข้าร่วม: 29 Apr 2020
ตอบ: 1989
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:30
อย่าทำให้ผมผิดหวังนะครับชาวกรุงเทพ
1
0

อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25718
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:33
chavas พิมพ์ว่า:
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
สรุปตั้งกระทูัมาก็จะชวนทำsvตามกลยุทธ์เพื่อไทย

เลือก1ละได้3คือ คนเลือก1ผิด ตรรกะไหนนั้น

ผมก็เลือกชัชชาตินะ แต่เคารพทุกเสียง

ถ้าชนะคืออ.ชัชชาติไม่ดีพอเอง และคนกรุงมันโง่เองที่ยังมีสลิ่มเยอะ ไม่ใช่มาโทษคนเลือกวิโรจน์หรือศิธาว่าทำให้ไม่ชนะฝั่งสลิ่ม

ทำแบบนี้แล้วมันต่างย้งไงกับที่ด่าปชป. ด่าสลิ่มมาตลอด
สุดท้ายก็มาทำเองว่า "ไม่เลือกเรา(คนเดียว)เขามาแน่"  

ไม่ได้โทษฮะ แต่เพราะความไม่สามัคคี ทำให้เราพ่ายแพ้  

ชัชชาติชนะ = อ.เก่ง

ชัชชาติแพ้ = เพราะ1,11ไม่มาเลือกชัชชาติ

ครับ ... ไม่เลือกเราเขามาแน่

อย่าไปด่าปชป. ด่าสลิ่มเลยถ้างั้น

0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2022
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:33
ขณะ ที่ฝั่งประชาธิปไตย เริ่มแตกกัน ฝั่งสลิ่มเค้าสามัคคีกันมากนะ
ก็เห็นมีแต่แฟนคลับเบอร์ 8 อยากได้คะแนนของเบอร์ 1 ใจจะขาด ถ้าแพ้ก็ต้องยอมรับสิว่าตัวเองดีไม่พอ ไม่ใช้โทษคนอื่น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักเตะเทศบาล
Status: test
เข้าร่วม: 21 Jun 2020
ตอบ: 1341
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:35
ชอบวิถีแห่งประชาธิปไตย อยากได้ใครก็เลือก ชอบ 1 ไป 1 ชอบ 8 ไป 8

สุดท้ายได้หัวหน้าสลิ่มไปครอง

เสียวสันหลังเลย
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4577
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:40
20th August พิมพ์ว่า:
เลือกด้วยเจตจำนงของตัวเอง เลือกเพราะชอบผู้สมัคร ชอบนโยบาย ชอบจุดยืนทางการเมือง ไม่ใช่เลือกเพราะความกลัว

จะ1 3 6 8 เบอร์ไหนได้ก็ต้องยอมรับในผลการเลือกตั้ง คนที่เราเชียร์ไม่ชนะก็เพราะมันมีอีกคนที่ได้คะแนนมากกว่า 4ปีค่อยว่ากันใหม่  

ยอมรับเลยว่า นี่คือประโยคที่ตรงใจ สุดท้ายการเลือกตั้ง มันควรเลือกด้วยการพิจารณาของตัวเอง ดูผู้สมัคร ดูนโยบาย เลือกเพราะเราอยากเลือก ไม่ใช่เลือกเพราะกลัวแพ้ กลัวคนอื่นจะได้ การเลือกเพราะความกลัวอย่างนี้ ไม่ใช่วิถีประชาธิปไตยเลย มันคือการเลือกแบบเผด็จการซ่อนรูปนั่นแหละ แต่เดิมทีใช้การซื้อเสียง มาใช้ความกลัว แพ้ กลัวเสียหน้า กลัวโดนล้อ มาเป็นตัวบงการแทน
1
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25718
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:41
Staples พิมพ์ว่า:
ชอบวิถีแห่งประชาธิปไตย อยากได้ใครก็เลือก ชอบ 1 ไป 1 ชอบ 8 ไป 8

สุดท้ายได้หัวหน้าสลิ่มไปครอง

เสียวสันหลังเลย  

ไม่เลือกเรา เขามาแน่

อย่าไปด่าปชป. ด่าสลิ่มนะถ้าใช้หลักการเดียวกัน
แก้ไขล่าสุดโดย the Smirnoff เมื่อ Sat May 21, 2022 10:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:42
ถูกแบนแล้ว
อยู่เบอร์ 8 อะ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2010
ตอบ: 1456
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 10:50
อีกฝั่งแตกกันเยอะกว่าที่คิดอีก คะแนนยังเหวี่ยงไปมาได้ตลอด ศาสดายังไม่สั่งให้ไปทางไหนยังหาร3หาร4อยู่เลยคะแนน

ส่วนฝั่งนี้จะว่าแตกกันหรอก็ไม่ ส่วนตัวผมว่าตั้งแต่เริ่มคะแนนมันไม่เคยเปลี่ยนแบบมีนัยยะอยู่แล้วในตัวผู้ว่า(ส.ก.ไม่เกี่ยวอันนี้เหวี่ยงยับจากเมื่อวาน) ไม่ต้องกลัวชช.&วร.มาแย่งคะแนนกันมาก ชช.น่ากลัวศธ.มากกว่าแต่หลังๆดูแล้วน่านิ่งกันแล้วไม่เหวี่ยงมาก

เอาจริงๆหลังจากเหตุการณ์เมื่อวานฝั่งสีน้ำเงินไม่ต้องทำอะไรแล้วก็ได้อยู่นิ่งๆให้ฝั่งส้มค่อยๆลดตัวลงไปเอง มาซ้ำแบบนี้ฝั่งส้มจะฟื้นตัวเอา แต่วันสุดท้ายเนี่ยวันสุดท้ายก่อนเลือกตั้งแล้ว เต็มที่กันไป คนละหมัด2หมัด 555+
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel