ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: เมียตบโยกหลบได้
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 7122
โพสเมื่อ: Fri May 20, 2022 13:10
[RE: eFootball สายฟรีรอดไหม]
OneAaronRamsey พิมพ์ว่า:
สายฟรีรอดครับ ตัวราคาถูกๆ ไม่กี่หมื่น เเต่เก่งๆเยอะมาก เเต่ต้องอดทนใช้เวลาเก็บเวลใช้เวลาปั้นหน่อย
ตอนเลเวลตันความเก่งไม่ด้อยกว่าตำนานที่เติมๆกันเลย

เรื่องคำวิจารณ์ก่อนหน้านี้ก็ตามสภาพเกมส์เเหละครับ จนถึงตอนนี้เกมส์ก็ยังพัฒนาไม่เสร็จเลยด้วยซ้ำ สิ้นเดือนนี้เห็นว่าจะปิด5วัน อัพระบบตัวเกมส์ใหม่ไม่รู้ว่าปิดรอบนี้จะเรียกว่าตัวเกมส์สมบูรณ์ได้รึยัง

ลองดูครับชอบก็เล่นต่อไม่ชอบก็เลิก เเต่ผมชอบเกมส์นี้ตรงที่เค้าให้ความสำคัญกับสไตล์เเละเเผนการเล่นมากๆ
ตัวเต่าๆค่าสปีดไม่ถึง60ก็เล่นได้ ที่ผมชอบสุดคือการที่เล่นเเล้วไม่โดนลูกส่งลูกเเทงมั่วๆจนโดนหลุดเดี่ยวไปยิง
ทุกลูกที่ผมเสียเเบบมันเห็นจะๆจริงๆว่าหลังเรายืนพลาดเล่นพลาด ไม่ได้รู้สึกว่าเป็นบัคเกมส์ที่ถ้าเจอลูกเเบบนี้เท่ากับหลุด100% ผมเลิกเล่นเกมส์บอลที่เคยเล่นก่อนหน้านี้เพราะเจอลูกบัคเเทงหลุดกับลูกบัคยิงไกลนี่เเหละ  

ความรู้สึกคล้ายๆผมครับ

ผมเล่น Pes มาตลอดมีปีนี้หนีไป Fifa ตอนแรกๆก็รู้สึกเกมมีฟีเจอร์ มีระบบอะไรให้ทำเยอะมากเพลินสุดๆ แต่สิ่งเดียวที่ Fifa ให้ไม่ได้ คือความรู้สึกสมจริงของ Gameplay ความสะใจ ภูมิใจเวลายิงได้มันน้อยมาก

เหมือนเกมมันแห้งๆ

พอได้กลับมาจับ Pes / eFootball อีกครั้งรู้สึกเกมบอลมันกลับมาสนุกอีกครั้งแหะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
1.สลายตัวตน
2.ตัวเราเองคือภาพสะท้อนจากคนอื่น
3.มองทุกอย่างที่เป็นไม่ใช่ที่อยากให้เป็น
4.กลลวงของชีวิต

นักเตะตำบล
Status: Settle Down, Beavis
เข้าร่วม: 03 Jan 2010
ตอบ: 2829
โพสเมื่อ: Fri May 20, 2022 13:57
ผมคงต้องโหลดมาลองแล้วมั้ง หลายมู้จัดเลย
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2007
ตอบ: 1345
โพสเมื่อ: Fri May 20, 2022 14:30
เหงื่อตูด พิมพ์ว่า:
SaTaNic Worst พิมพ์ว่า:
สายฟรีครับ สุดแค่ D4 เจอตำนานบ่อยจัด ไม่ไหวจะสู้ หลังรั่วทุกแผน  

มีเจอเกมปฏิหารย์กันบ้างไหมครับ

เมื่อคืนเล่น 2 เกมติด ผมนำก่อน 2-0 โดนตามมา 2-1 พอท้อยเกม 90นาที ทดเวลาครบแล้วเกมไม่ยอมจบ จนโดนยิงจนได้เหมือนเขียนสคริป  

เคยครับท่าน ทั้งโดนยิงแซงแพ้เฉย กับ ยิงแซงเค้า เคยตาม 2 ลูก ละพลิกแซงทดเจ็บ แบบว่าคู่ต่อสู้ เขี่ยบอลปุ๊ป
หมดเวลาเลย ดีใจลั่นบ้าน
1
0
นักเตะอบต.
Status: Humnoi Jung
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 4660
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 17:24
กับ fol4 อันไหนดีกว่ากันครับ

ล่าสุดเล่น fol4 ผมว่าสนุกน้อยกว่า 3 เยอะเลย แล้วตัวนี้เป็นไงบ้างครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 Mar 2022
ตอบ: 476
โพสเมื่อ: Sat May 21, 2022 17:46
eFootball สายฟรีรอดไหม
ผมก็ฟรีนะ แต่ผมทนเล่นอันกากๆมาได้เงิน 2ล้านกว่าๆ ตำนานอีก 6ตัว สบายๆใช้เงินทิ้งๆขว้างๆเลย ฮาลงฮาแลน ซื้อมาสำรองเฉยๆ คนมันรวย555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Pig devil เมื่อ Sat May 21, 2022 17:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Nov 2014
ตอบ: 425
โพสเมื่อ: Sun May 22, 2022 16:40
ติดที่มันหน่วงสมจริงไปหน่อยเล่นปวดนิ้วหมด
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel