ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3614
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 20:43
[RE: ถ้าไก่ได้ UCL ยิ่งตอกย้ำความห่วยแตก...]
เสียง่ายเสียมาก เสียยากเสียง่าย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"We have to change from doubter to believer" JK
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4448
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 20:54
[RE: ถ้าไก่ได้ UCL ยิ่งตอกย้ำความห่วยแตก...]
AngryBrids พิมพ์ว่า:
Crystone พิมพ์ว่า:
สงสัยว่าทำไมเทนฮากมาแล้วบอร์ดจะยอมเปลี่ยนแนวทาง แต่คอนเต้มาแล้วจะไม่เปลี่ยนแนวทางอะ  

ผมก็สงสัย ถ้าจะเปลี่ยนแนวเพื่อ support โค๊ช ยอมลงทุนกับคอนเต้ดีกว่าไหม

ผลงานแกที่ทำมาก็ ไว้วางใจได้อยู่แล้ว แต่ไม่อยากพิมพ์ตอบโต้กับแฟนผี

ผมเห็นฮากออกมาบอกว่า เค้ามีสิทธิขาดในการตัดสินใจเรื่องตัวผู้เล่น

คอนเต้ก็ขอแบบนั้นเหมือนกัน แล้วมันต่างกันยังไง หรือจะบอกว่าคอนเต้มือปืน

จริงๆก็แกก็ไม่ได้มือปืนขนาดนั้น กับยูเว่ แกถือว่าอยู่นานนะ 4-5 ปีได้

ก่อนที่จะออกมา ความคิดผมนะ ลงทุนกันเทน ฮากดูมีความเสี่ยงสูงมากๆที่จะล้มเหลว

ถ้าผมเป็นแฟนผี ผมคงด่าบอร์ดแมนยู เช้าเย็นอะ

กลัวเทนฮาก จะไม่ได้แตกต่างกับพวก รอดเจอร์ โบอาส เหลือเกิน  

อันนี้คือซวยครับ ตอนโอเล่แย่ๆบอร์ดชุดที่แล้วมันยังไม่ออก เอ็ดยังไม่หมดวาระ
พอไล่โอเล่ปุ๊ปเอ็ดหมดวาระ คนอื่นทยอยลาออกตาม ทิ้งปัญหาให้ชุดปัจจุบันแก้ไป
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5772
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 22:30
lll4 พิมพ์ว่า:
dr.youcry พิมพ์ว่า:
Move on ครับ จะอะไรนักหนา…

โค้ชใหม่ก็ได้แล้ว พวกนักเตะกากๆก็ย้ายออกกันแล้ว
ผู้บริหารเริ่มเปลี่ยนโครงสร้าง

จะอะไรกันอี๊กกกก  

พวกนักเตะกากๆ ยังไม่ออกน่ะ ไอ้ที่ออกสำรองทั้งนั้น  

ใครล่ะครับ แม็คไกวหรอ ดาโล เตเลซ เดอแม็ค แรซฟอร์ด ?
ถ้าขายหมดนี่ ETH คงต้องซื้อยกทีม ซึ่งมองความเป็นจริงมันไม่ด้อะครับ

เพราะฉะนั้นค่อยๆเปลี่ยนส่วนสำคัญก่อน.... ป้อกปา ตัวไวรัส ออกไป 1

สำรองก็ออกไปเยอะมาก เเล้วไอ้พวกชื่อที่ผมบอกข้างบนเนี่ยก็จะมาเป็ฯสำรองของคนที่เข้ามาใหม่อีกที
ได้ เดอ เบ็ค กลับมาช่วย อาจดึง การ์ดเนอร์ กลับมาอีก แค่นี้ก็เปลี่ยนมากๆเเล้วครับ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 10022
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 00:02
lll4 พิมพ์ว่า:
Move on ครับ จะอะไรนักหนา…

โค้ชใหม่ก็ได้แล้ว พวกนักเตะกากๆก็ย้ายออกกันแล้ว
ผู้บริหารเริ่มเปลี่ยนโครงสร้าง

จะอะไรกันอี๊กกกก  

พวกนักเตะกากๆ ยังไม่ออกน่ะ ไอ้ที่ออกสำรองทั้งนั้น  

ใครล่ะครับ แม็คไกวหรอ ดาโล เตเลซ เดอแม็ค แรซฟอร์ด ?
ถ้าขายหมดนี่ ETH คงต้องซื้อยกทีม ซึ่งมองความเป็นจริงมันไม่ด้อะครับ

เพราะฉะนั้นค่อยๆเปลี่ยนส่วนสำคัญก่อน.... ป้อกปา ตัวไวรัส ออกไป 1

สำรองก็ออกไปเยอะมาก เเล้วไอ้พวกชื่อที่ผมบอกข้างบนเนี่ยก็จะมาเป็ฯสำรองของคนที่เข้ามาใหม่อีกที
ได้ เดอ เบ็ค กลับมาช่วย อาจดึง การ์ดเนอร์ กลับมาอีก แค่นี้ก็เปลี่ยนมากๆเเล้วครับ  

ถ้าจะเอาเปลี่ยนแน่ๆ ต้องยัดกลางรับใหม่แน่นๆ 2 ตัว ที่ขยัน วิ่งชนชะลอเกมส์ทัน อ่านตำแหน่งดี เซนเตอร์ต้องได้กลางช่วยสกีนก่อนถึงจะรอด แค่นี้ก็ช่วยมากโขแล้ว เกมส์รุกก็วัด iq เอาว่ามันผิดที่โค้ชหรือนักเตะ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 10022
โพสเมื่อ: Wed May 18, 2022 00:04
AngryBrids พิมพ์ว่า:
Crystone พิมพ์ว่า:
สงสัยว่าทำไมเทนฮากมาแล้วบอร์ดจะยอมเปลี่ยนแนวทาง แต่คอนเต้มาแล้วจะไม่เปลี่ยนแนวทางอะ  

ผมก็สงสัย ถ้าจะเปลี่ยนแนวเพื่อ support โค๊ช ยอมลงทุนกับคอนเต้ดีกว่าไหม

ผลงานแกที่ทำมาก็ ไว้วางใจได้อยู่แล้ว แต่ไม่อยากพิมพ์ตอบโต้กับแฟนผี

ผมเห็นฮากออกมาบอกว่า เค้ามีสิทธิขาดในการตัดสินใจเรื่องตัวผู้เล่น

คอนเต้ก็ขอแบบนั้นเหมือนกัน แล้วมันต่างกันยังไง หรือจะบอกว่าคอนเต้มือปืน

จริงๆก็แกก็ไม่ได้มือปืนขนาดนั้น กับยูเว่ แกถือว่าอยู่นานนะ 4-5 ปีได้

ก่อนที่จะออกมา ความคิดผมนะ ลงทุนกันเทน ฮากดูมีความเสี่ยงสูงมากๆที่จะล้มเหลว

ถ้าผมเป็นแฟนผี ผมคงด่าบอร์ดแมนยู เช้าเย็นอะ

กลัวเทนฮาก จะไม่ได้แตกต่างกับพวก รอดเจอร์ โบอาส เหลือเกิน  

บอร์ดมันโง่เอง เลือกให้โอกาสเด็กเส้นก่อน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel