ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Jun 2009
ตอบ: 6670
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:21
[RE: "ฮาว" ยกเกมนี้ฟอร์มดีสุดตั้งแต่เข้ามาคุมทีม]
ผักกะเพรา พิมพ์ว่า:
badmoon พิมพ์ว่า:
ผักกะเพรา พิมพ์ว่า:
badmoon พิมพ์ว่า:
ผมยังอยากเห็นพี่ไปคุมทีมใหญ่อยู่นะ  

ให้แกมาใหญ่ไปด้วยก้นกับทีมผมได้ไหมครับ

ผมไม่ได้ดูบอลสนุกมานานมากๆแล้ว เคยตั้งมู้เก่าๆแล้วว่าดูบอลเพราะน่าที่ ปีที่ได้เล่นในแชมเปี้ยนชิพนี่ยังสนุกกว่าตอน ราฟา + บรูซมาเลย  

กลัวนิวจะใจเร็วพอมีโค๊ชดังๆว่างงานแล้วจะรีบไปเอามาแทนน่ะสิครับ กลัวเจ้าของเป็นพวกคนรวยใจร้อนเหลือเกิน  

เจ้าของใหม่แกไม่ได้เน้นทุ่มแบบนั้นครับ แต่จะสร้างฐานแฟนบอลและเมืองให้เติบโตไปด้วยกัน

เป็นแบบเลสเตอร์โมเดลเลย สังเกตุจากการซื้อตัวที่ผ่านมาสอบผ่านทุกคน ไม่ได้เน้นทุ่มบ้านี้ตามนักเตะต้องการจนทีมพัง

และหนึ่งในผู้บริหารมีความต้ิงการจะปั้นฮาวให้เป็นเซอร์อเล็กซ์ แห่งเซนต์ เจมส์ ปาร์คเลย

มีจั้นตอนการสัมภาษณ์ผู้ที่จะมาเป็นผู้จัดการก่อนหน้านี้ค่อนข้างหนักหน่วงเลยครับ  

ถ้าได้อย่างนั้นผมปันใจเชียร์เลยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 640
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 09:35
[RE: "ฮาว" ยกเกมนี้ฟอร์มดีสุดตั้งแต่เข้ามาคุมทีม]
เหนือกว่าแทบทั้งเกม จากเมื่อก่อนที่ดูแค่ลุ้นไม่ตกชั้น ขอบคุณครับฮาว
0
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 16760
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 10:33
เป็นโค้ชที่ ชื่อเสียงไม่ดังเท่าฝึมือการคุมทีม ดีเหมือนกันแหละ ไม่โดนอวยเว่อ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2021
ตอบ: 4587
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 11:41
เก่งจริง
ค่อยๆปรับทีละจุด
สัมภาษณ์แต่ละที ก็ไม่มีธาตุไฟแตกให้เห็น แม้โดนกดดันหนักๆ
ตั้งหน้าตั้งตาแก้ไข ไปเรื่อยๆ
ตอนนี้ทำ นิวคาสเซิ้ล น่ากลัวจิง ซีซั่นหน้าหนุกแน่
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 17 Apr 2022
ตอบ: 282
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 12:45
ถือว่าได้ทดลองทีมว่าพอสู้ทีมtop6ได้ไหม หลังแพ้ทีมลุ้นแชมป์ไป ถือว่าทำได้เยี่ยม จากแฟนสาลิกาเดือยทอง
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2010
ตอบ: 15122
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 13:12
ินิว ยุคฮาว ยังใช้ แมต ริชชี่ กับ โจ เชลวี่ อยู่ไหมครับ

0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 2052
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 14:00
"ฮาว" ยกเกมนี้ฟอร์มดีสุดตั้งแต่เข้ามาคุมทีม
punya_mio พิมพ์ว่า:
ินิว ยุคฮาว ยังใช้ แมต ริชชี่ กับ โจ เชลวี่ อยู่ไหมครับ

ริชชี่ ไม่ใช้งานเลย ได้ลงสำรอง1นัดแต่แกเจ็บไปนาน
โจ วิลล็อค ตอนนี้เจ็บ ตอนบรูโน่สำรอง เล่นตัวจริงอยู่
จ้อน ตอนนี้เจ็บ ก่อนหน้าลงยาวๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel