ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Oct 2013
ตอบ: 1212
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 04:31
[RE: เครียดกับอาร์เซน่อล]
al2senal พิมพ์ว่า:
นี่ก็ว่าจะไม่เชียร์ละ
เสียเวลา มาก ไม่ดูละชนะทุหมี
พอดูละแพ้ ดูจนจบ90นาทีด้วย เพื่ออะไร 555

นัดเจอสเปอ คือ90นาทีที่ดูละ ฟิลแย่จัดๆ ในฤดูกาลนี้ละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2006
ตอบ: 16478
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 04:32
succubuzz พิมพ์ว่า:
Kappa123 พิมพ์ว่า:
ยิ่งคาดหวังยิ่งผิดหวังครับ ขนาดผมเชียร์แบบเปื่อยๆเผื่อๆใจยังเซ็งเลยคนที่แพสชั่นเยอะๆแม่มจะรู้สึกแย่แค่ไหนวะ  

อดทนมาหลายปีแล้วครับ ยูโรป้าผมก็ไม่ค่อยชอบดูอะ ไม่มันส์เท่าUCL

ทีมเราsquadมันเด็กเกินอะผมว่า ไม่นิ่งพอ คล้ายๆสเปอร์ปีที่อดแช้มป์ให้เลสเตอร์อะครับ  

Squad เด็กเกินมันก็ส่วนนึง ผมว่าผจก.มือไม่ถึงด้วย แผนเจาะบัสไม่เห็นเป็นรูปเป็นร่างเลยมีแต่เคาะตัวยู ไม่มีสูตรทำเร็วสะกิดบอลให้ตัววิ่งเจาะเข้าเขตโทษอะไรเลยอะ กระจอกเกินไปมากกกก โดนเพรสก็มีแต่ยวบ แล้วนัดที่ต้องชนะคือไม่สามารถทำให้ทีมดูมีความกระหายได้เลย เหมือนลงไปเล่นงั้นๆ แค่เน้นให้เด็กวิ่งช่วยกันเยอะๆ ถ้าเขาพลาดให้ก็ทำได้บ้างไม่ได้บ้าง
1
0
Arselul / Lulldas Mavericks
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Apr 2022
ตอบ: 6935
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 04:33
เป็นกำลังให้แฟนปืนทุกคนครับ เจอแบบนี้บ่อยๆแมร่ง เหมือนคนเป็นซึมเศร้าอ่ะครับ เชียร์น่อลนี้
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 04:38
LookGade พิมพ์ว่า:
คือ อาเตต้า แก้เกมส์ สถานการณ์อะไรไม่ได้เลย ส่วนนึงก็น่าเห็นใจนักเตะเจ็บ
ก็ไม่เข้าใจเป็นเชี่ยอะไร ตั้งแต่ยุคเวงเกอร์แล้ว ใครมาอยู่ปืน คือต้องมาเจ็บอะไรแบบนี้ตลอด เจ็บอย่างนานพวกตัวหลัก

มาดีช่วงแรกๆกลางๆ แต่พอท้ายๆฤดูกาล หมดลุ้นเพราะปัญหานักเตะอาการบาดเจ็บตลอด มาเกือบ 20 กว่าปีแล้ว
ปัญหาเดิมๆที่ แก้ไม่ได้สักที ทีมอื่นมีนักเตะก็ไม่เท่าของเรา ที่มันจะเจ็บอะไรกันหนักหนา ทีมแพทย์ โค้ชฟิตเนส หัวหน้าโภชนาการ ฝ่ายวิทยาศาสตร์การกีฬาต่างๆ มันแก้ไม่ได้จริงๆเหรอ

มาให้ความหวังในนัดท้ายๆ แล้วก็ต้องมาเซ็งกับอาการบาดเจ็บตัวหลัก จนทำให้ทีมเสียหายแบบนี้  

ใช่ครับตัวสำคัญเจ็บตลอด เวลากำลังมีลุ้นอะไรสำคัญๆ

แต่ผมชอบต้าอย่างนะ เปลี่ยนตัวแบบYOLO ตลอด (สมัยเวนเกอร์มักเปลี่ยนตามตำแหน่งไม่ก็หน้าออกเติมหลังเวลาสกอร์นำ)

กล้าเอาหลังออกใส่หน้าแทน อย่างปีที่แล้วที่เรากลับมาชนะเบนฟิก้า หรือไรสักอย่างในยูโรป้า

จำได้เบเญรินเล่นอย่างกาก ต้าแมงถอดออกใส่ลากาลงมา เกมส์ดีขึ้นเลย

0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 04:39
succubuzz พิมพ์ว่า:
ยิ่งคาดหวังยิ่งผิดหวังครับ ขนาดผมเชียร์แบบเปื่อยๆเผื่อๆใจยังเซ็งเลยคนที่แพสชั่นเยอะๆแม่มจะรู้สึกแย่แค่ไหนวะ  

อดทนมาหลายปีแล้วครับ ยูโรป้าผมก็ไม่ค่อยชอบดูอะ ไม่มันส์เท่าUCL

ทีมเราsquadมันเด็กเกินอะผมว่า ไม่นิ่งพอ คล้ายๆสเปอร์ปีที่อดแช้มป์ให้เลสเตอร์อะครับ  

Squad เด็กเกินมันก็ส่วนนึง ผมว่าผจก.มือไม่ถึงด้วย แผนเจาะบัสไม่เห็นเป็นรูปเป็นร่างเลยมีแต่เคาะตัวยู ไม่มีสูตรทำเร็วสะกิดบอลให้ตัววิ่งเจาะเข้าเขตโทษอะไรเลยอะ กระจอกเกินไปมากกกก โดนเพรสก็มีแต่ยวบ แล้วนัดที่ต้องชนะคือไม่สามารถทำให้ทีมดูมีความกระหายได้เลย เหมือนลงไปเล่นงั้นๆ แค่เน้นให้เด็กวิ่งช่วยกันเยอะๆ ถ้าเขาพลาดให้ก็ทำได้บ้างไม่ได้บ้าง  

จริงครับ เล่นกันโคตรช้า สมัยเวนเกอร์นี่พอโดนนำ เคาะกันโคตรเร็ว บอลถึงหน้าเร็วมาก
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2020
ตอบ: 366
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 04:48
ให้กำลังใจเด็กปืนทุกคนครับในฐานะแฟนผี สเปอร์สอาจแพ้นอริชก็ได้ฟุตบอลอะไรก็เกิดขึ้นได้ยิ่งเห็นการเล่นส่งท้ายแฟนบอลแบบที่นิวทำ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Nov 2013
ตอบ: 11159
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 06:15
เป็นแบบนี้จนชินแล้วอารมณ์​แบบทำให้มีหวังแล้วจากไป

หรือจะแบบหมดหวังแล้วมีหวังอีกแล้วก็หมดหวังอีกโคตรวนลูปเลย

แต่ถ้ามันมาทรงนี้ก็แปลว่าทีมเรายังดีไม่พอ

0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39641
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 07:07
[RE]เครียดกับอาร์เซน่อล
ผมไม่เครียดนะ เพราะลางมันไม่ดีตั้งแต่แพ้สเปอร์ละ 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

ดาวเตะกัลโช่
Status: เชียร์ตั้งแต่หนุ่มยันแก่ มีแต่ช้ำ ไม่มีแชมป์
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 6083
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 08:14
Nomany พิมพ์ว่า:
All or Nothing น่าจะสนุกครับ เตรียมสมัคร Prime รอแล้ว  

สเปอร์สยุคมูก็มีรายการนี้ของ Amazon แต่นักเตะไม่ใช่นักแสดง
ผมดูแล้วบางคนทำตัวไม่เป็นธรรมชาติเลย
การไปถ่ายห้องแต่งตัว ตอนประชุมทีม
ถ่ายผู้จัดการตอนคุยนักเตะแบบนี้ มันไม่มีประโยชน์เลย
ยิ่งต้องทำให้มีสตอรี่ บางคนออกอาการไม่พอใจ ตัดภาพสีหน้าแต่ละคน
ดูจากตอนที่ซอนทะเลาะกับโยริสออกกล้อง คงเพราะกลัวเสียหน้าว่าโดนโยริสด่าแล้วหงอ
ตอนหลังผู้จัดการทีม นักเตะหลายคนออกมาบ่นเลยว่าไม่ชอบ

0
0
นักเตะอบจ.
Status: #KTBFFH
เข้าร่วม: 04 Dec 2014
ตอบ: 4845
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 10:27
ผมยังจำนัดเปิด EPL ได้อยู่เลย น่อลเปิดคู่แรกคืนวันศุกร์ใช่มั้ยครับ

นี่เหลือมเกมเดียวละ เวลาผ่านไปเร็วจริงๆ
0
0

#ChelseaFC
‪‪❤︎‬ SANA ‪‪❤︎‬ HAERIN
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel