ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: You'll Never Walk Alone
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1659
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 14:14
[RE: คล็อป VS ทูเคิล ก่อนยิงจุดโทษ]
malos พิมพ์ว่า:
TheKop^^ พิมพ์ว่า:
JoOz พิมพ์ว่า:
แค่รื่องความพร้อมมากกว่า สุดท้ายอยู่ที่จังหวะล้วนๆลูกโทษเนี่ย ติวเร็วไม่ใช่ว่าดี ติวช้าก็ไม่ใช่ว่าดี มันไม่มีอะไรถูกหรอก

แต่แอบนอกเรื่อง ผมสะใจเวลาชนะจุดโทษเชลซีมาก เกลียดมากตอนคาราบาวคัพ นักเตะหลายคนจัดที่ยิงเข้าแล้วทำจุ๊ๆใส่แฟนบอล แบบกวนจัด55555

รอบนี้คิดว่าจะมีฝั่งนักเตะลิเวอร์จะสีทำใส่บ้าง แต่ไม่มีเลยแหะ เหมือนมุ่งสมาธิกับที่ตัวเองยิงอย่างเดียวอะ ยิงเสร็จวิ่งกลับ  

ผมก็อยากให้ลิเวอร์พูลเอาคืนเหมือนกันนะ แต่รู้สึกว่าทีมเราจะสุภาพบุรุษมากๆ ผู้ชนะที่ดี ภูมิใจในทีมตัวเอง 555  

ไม่จุ๊ปากแต่วิ่งไปขอเสียงฝั่งเชลซี

จะคิดแบบนั้นก็ได้ครับ แต่ผมว่าซิมิกัสแกไม่ได้เจาะจงใส่กองเชียร์เชลซี เหมือนที่เจมส์ทำนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel