ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 1855
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 14:50
[RE: กูรูปล่อยมุกแนะสิงห์ดึง "แม็กไกวร์" เสริมทัพ]
แลก แมลง ซาร์ ไปครับ วินๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Poch We Don't Trust!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 26161
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 15:11
กูรูปล่อยมุกแนะสิงห์ดึง "แม็กไกวร์" เสริมทัพ
จักรกลคนเกเร พิมพ์ว่า:
ผมว่าถ้ามีคนไกด์ให้แกได้อย่างน้าซิลวา อาจจะคืนฟอร์มเก่งเลสเตอร์กลับมาก็ได้นะ

ดูอย่างรูดิเกอร์ก็ได้ ก่อนหน้านี้ยังกับระเบิดเวลา แต่พอซิลวามาคือ Top player ไปเลย  

ซิลวามาตอนอยู่แลมพ์รูดี้มันยังรั่วเป็นตัวเลือกสุดท้ายอยู่เลย
คนที่ทำให้ฟอร์มเทพนี่ทูเคิลเต็มๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2020
ตอบ: 1837
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 15:37
ถูกแบนแล้ว
[RE: กูรูปล่อยมุกแนะสิงห์ดึง "แม็กไกวร์" เสริมทัพ]
ผม ยกให้ฟรี แถม แมคโท ให้อีกตัวเลยคับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2020
ตอบ: 177
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 16:37
พูดตามตรงนะ ถึงแม้ฤดูกาลนี้จะเป็นปีที่แย่ของแมคไกว แต่แมคไกวมันก็ไม่ได้แย่ขนาดที่ทุกคนด่าหรือแซวกันมากขนาดนี้เลยนะ 2 ปีแรกยังแบกแผงรับของแมนยูได้ดีอยู่เลย ไปดูสถิติส่วนตัวได้ แต่ปีนี้แย่ลงไปมากจริงๆ ซึ่งมันก็แย่ด้วยกันหมดทั้งทีม เอาวารานมายืนก็ยังแย่ เลิฟที่ขนาดว่าดีขึ้นจากปีก่อนแล้ว ก็ยังไม่ถึงขั้นดี สรุปแล้วปีนี้คือแย่ทั้งทีม แต่แมคไกวก็โดนหนัก โดนขยี้อยู่คนเดียว ผมเชื่อว่าถ้าเชลซีได้ไป ด้วยระบบเกมรับหลัง 3 และมีมิดฟิลตัวกลางที่ดีมากคอยสกรีน ยังไงแมคไกวก็เล่นได้ดีขึ้นแน่ๆ ระบบแมนยูปีนี้มันเละจนไม่มีชิ้นดีแล้ว เอาใครมาเล่นก็เสียคนหมดอ่ะ
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 4949
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 16:55
[RE]กูรูปล่อยมุกแนะสิงห์ดึง "แม็กไกวร์" เสริมทัพ
ไปสร้างคอนเทนต์ได้นะตัวนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: The One
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3177
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 17:12
อย่ามาล้อเล่น นี้กัปตันทีมแมนยูนะเห้ยมาล้อเล่นแบบนี้เหมือนไม่ให้เกียรติกัน แน่จริงมาเอาไปจริงๆเลย ปล่อยฟรียังคุ้ม หรือจะยืมตัวไปสักปี คนจริงไม่พูดเยอะมารับไปถ้านายแน่จริง
แก้ไขล่าสุดโดย FIXZER เมื่อ Mon May 16, 2022 17:12, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2020
ตอบ: 1837
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 17:59
ถูกแบนแล้ว
Vamculaz พิมพ์ว่า:
พูดตามตรงนะ ถึงแม้ฤดูกาลนี้จะเป็นปีที่แย่ของแมคไกว แต่แมคไกวมันก็ไม่ได้แย่ขนาดที่ทุกคนด่าหรือแซวกันมากขนาดนี้เลยนะ 2 ปีแรกยังแบกแผงรับของแมนยูได้ดีอยู่เลย ไปดูสถิติส่วนตัวได้ แต่ปีนี้แย่ลงไปมากจริงๆ ซึ่งมันก็แย่ด้วยกันหมดทั้งทีม เอาวารานมายืนก็ยังแย่ เลิฟที่ขนาดว่าดีขึ้นจากปีก่อนแล้ว ก็ยังไม่ถึงขั้นดี สรุปแล้วปีนี้คือแย่ทั้งทีม แต่แมคไกวก็โดนหนัก โดนขยี้อยู่คนเดียว ผมเชื่อว่าถ้าเชลซีได้ไป ด้วยระบบเกมรับหลัง 3 และมีมิดฟิลตัวกลางที่ดีมากคอยสกรีน ยังไงแมคไกวก็เล่นได้ดีขึ้นแน่ๆ ระบบแมนยูปีนี้มันเละจนไม่มีชิ้นดีแล้ว เอาใครมาเล่นก็เสียคนหมดอ่ะ  

คุณบอกไม่แย่ หรือ เพราะคุณอาจจะไม่เคยดูมันเล่นแต่ละนัด เอาจริงๆ ผมว่าแมคฟาย สกิลไม่พอจะเล่นให้ทีมใหญ่ๆ ได้เลย กองหลังที่ไหน ยืนกันลูก เค้าซัดตูมมา เบี่ยงตัวหลบ กองหลังที่ไหนเค้าเปิดบอลมาไม่สกัดทิ้ง ปล่อยบอลผ่านหน้า กองหลังที่ไหน ยืนประกบ แต่ตัววิ่งผ่านหลังไปแบบตัวเองไม่รู้เรื่องอะไร กองหลังที่โดนกระชาก 2 3 เมตรแล้ววิ่งผ่านไปทำประตูเป็นประจำ ไม่เคยดูเล่นอย่าอวยเยอะ ไปดูตารางคะแนนก็น่าจะรู้ ว่าประตูที่เสีย เยอะขนาดไหน เสียเพราะแมคฟายคนเดียวไม่ต่ำกว่า 25 ลูก นะคับ

" กาก 100% "
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2020
ตอบ: 177
โพสเมื่อ: Mon May 16, 2022 20:58
geadpaiboon พิมพ์ว่า:
Vamculaz พิมพ์ว่า:

คุณบอกไม่แย่ หรือ เพราะคุณอาจจะไม่เคยดูมันเล่นแต่ละนัด เอาจริงๆ ผมว่าแมคฟาย สกิลไม่พอจะเล่นให้ทีมใหญ่ๆ ได้เลย กองหลังที่ไหน ยืนกันลูก เค้าซัดตูมมา เบี่ยงตัวหลบ กองหลังที่ไหนเค้าเปิดบอลมาไม่สกัดทิ้ง ปล่อยบอลผ่านหน้า กองหลังที่ไหน ยืนประกบ แต่ตัววิ่งผ่านหลังไปแบบตัวเองไม่รู้เรื่องอะไร กองหลังที่โดนกระชาก 2 3 เมตรแล้ววิ่งผ่านไปทำประตูเป็นประจำ ไม่เคยดูเล่นอย่าอวยเยอะ ไปดูตารางคะแนนก็น่าจะรู้ ว่าประตูที่เสีย เยอะขนาดไหน เสียเพราะแมคฟายคนเดียวไม่ต่ำกว่า 25 ลูก นะคับ

" กาก 100% "  

ทำไมผมจะไม่ได้ดู ไม่งั้นผมจะรู้เหรอว่าฤดูกาลนี้ นักเตะแมนยูห่วยกันเกือบทุกคน (ยกเว้นเดกับ cr7) และผมก็ไม่ได้อวยแมคไกวเลยสักคำ ก็บอกอยู่ว่าฤดูกาลนี้มันแย่ แต่จะโทษมันคนเดียวเลยเหรอ ไม่ดูทั้งทีมหล่ะว่าห่วยขนาดไหน อ่อพอแมคไกวไม่ได้ลง หลังแมนยูเล่นเหนียวขึ้นมากเลยใช่มั้ยหล่ะครับ แมนยูดีขึ้นผิดหูผิดตาเลยมั้ยหล่ะ ถ้าอ่านดีๆก็จะเข้าใจว่าผมไม่ได้อวยมัน แต่ถ้าอยากจะออกความคิดเห็นแบบ toxic แบบนี้ ผมก็ตามใจและกันครับ พอดีผมไม่ใช่คนสไตล์ toxic
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2013
ตอบ: 16912
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 01:32
this is why you don't take pundits seriously
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2022
ตอบ: 6688
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 11:00
จะบ้าเหรอ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel