ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2006
ตอบ: 1015
โพสเมื่อ: Sun May 15, 2022 15:53
[RE: บ่น โจนาธาร เข็มดี ควรควบคุมอารมณ์ได้ดีกว่านี้ จังหวะเข้าบอล]
epilepzy_ พิมพ์ว่า:
geTBytE พิมพ์ว่า:
น้องมันแพชชั่นสูงมาก เวลาเล่นเลยมีอารมณ์ร่วมเยอะ เมื่อวานชนะถอดเสื้อถอดกางเกงโยนแจกแฟนบอลเลย  
มันแย่ตรงจงใจเล่นแรงโชว์เก๋าครับ ผมว่าไม่ใช่แพชชั่น มายด์เซตล้วนๆครับ ทรงแบบรุ่นพี่ยุคนึง  

ที่ว่าเล่น่แรงโชว์เก๋านี่จังหวะไหนครับ  

ผมดูช่วงท้าครึ่งแรก กะต้นขึ้นหลัง เห็น2จังหวะ
ไปเบียดเค้าออกหลัง เค้ากลางศอกก็จะเอาเรื่อง ผมมองจังหวะนี้วิ่งไปอัดเค้า เค้าก้กางตามธรรมชาตินี่ก้จะบวกเค้าละ
อีกจังหวะที่บอลกำลังจะออกข้างกัมพูชาวิ่งบีบมาทีนี้เอาแขนดักเค้าเลยสรุปเจ็บทั้งคู่
เอาจิงๆจังหวะนี้เอาตัวบังก็ได้ละดูไงก้ไม่ทันแต่นี้จงใจดักเค้าครับ
ส่วนตัวไม่ชอบนักเตะนิสัยแบบนี้ครับ ถ้าคิดเห็นต่างไงขอโทษด้วยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
เห่าเลยตามสบายไม่ตอบโต้
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 02 Oct 2010
ตอบ: 6574
โพสเมื่อ: Sun May 15, 2022 16:11
บ่น โจนาธาร เข็มดี ควรควบคุมอารมณ์ได้ดีกว่านี้ จังหวะเข้าบอล
บางจังหวะ เล่นไม่ฉลาดเลย เล่นแรงและฟาวล์แบบไม่จำเป็น แต่ชอบอารมณ์ร่วม
พัฒนากันไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2021
ตอบ: 3673
โพสเมื่อ: Sun May 15, 2022 16:14
[RE: บ่น โจนาธาร เข็มดี ควรควบคุมอารมณ์ได้ดีกว่านี้ จังหวะเข้าบอล]
น้องมันแพชชั่นสูงมาก เวลาเล่นเลยมีอารมณ์ร่วมเยอะ เมื่อวานชนะถอดเสื้อถอดกางเกงโยนแจกแฟนบอลเลย  
มันแย่ตรงจงใจเล่นแรงโชว์เก๋าครับ ผมว่าไม่ใช่แพชชั่น มายด์เซตล้วนๆครับ ทรงแบบรุ่นพี่ยุคนึง  

ที่ว่าเล่น่แรงโชว์เก๋านี่จังหวะไหนครับ  

ผมดูช่วงท้าครึ่งแรก กะต้นขึ้นหลัง เห็น2จังหวะ
ไปเบียดเค้าออกหลัง เค้ากลางศอกก็จะเอาเรื่อง ผมมองจังหวะนี้วิ่งไปอัดเค้า เค้าก้กางตามธรรมชาตินี่ก้จะบวกเค้าละ
อีกจังหวะที่บอลกำลังจะออกข้างกัมพูชาวิ่งบีบมาทีนี้เอาแขนดักเค้าเลยสรุปเจ็บทั้งคู่
เอาจิงๆจังหวะนี้เอาตัวบังก็ได้ละดูไงก้ไม่ทันแต่นี้จงใจดักเค้าครับ
ส่วนตัวไม่ชอบนักเตะนิสัยแบบนี้ครับ ถ้าคิดเห็นต่างไงขอโทษด้วยครับ  

เห็นต่างได้ครับ เป็นเรื่องปกติ จังหวะแรกตอนผมดูสดทีแรกก็คิดว่าทำไมมันเดือดจัง แต่พอดูภาพช้าผมก็เข้าใจครับ ผู้เล่นกัมพูชาตีศอกใส่ก่อนครับ น้องมันเลยไปชนๆเถียงๆหน่อย อันนี้เห็นบ่อยในต่างประเทศนะผมว่า แบบมาเล่นนอกเกมแบบนี้ทำไม่ถูกนะ

ส่วนจังหวะสอง ดูไฮไลท์มาก็ไม่ได้เอาแขนดักอะไรนะครับ จะใช้ไหล่เบียดธรรมดาเลย

นาที 3.25 ครับ

0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 10797
โพสเมื่อ: Sun May 15, 2022 16:43
ผมโคตรชอบ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel