ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ลิเวอร์พูล 30 ปี ได้แชมป์ลีก 1 สมัย ถือว่าล้มเหลวไหม ???
1.ล้มเหลว
???
2.ล้มเหลวมากๆ 30ปีได้ครั้งเดียวนี่อ่ะนะ
???
3.ไม่ล้มเหลว เป็ปพูดไปเรื่อยเปื่อย
???
คะแนนทั้งหมด: 199
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: John Mayer
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Oct 2010
ตอบ: 621
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:02
[RE: 30 ปี ได้แชมป์ลีก 1 สมัย ถือว่าล้มเหลวไหม ???]
Fernando@torres พิมพ์ว่า:
จะ30ปี 1แชมป์ อะไรกะช่างเถอะค้าบบบ ถ้าคุณเป็นแฟนหงส์ก็ต้องรุ้แหละว่าทำไมหวส์ได้แชมป์น้อย
ก็เพราะได้แชมป์น้อยและเป็นยักษ์หลับมานานนี่แหล่ะ ผมถึงเลือกเชียร์ทีมนี้
เพราะเมื่อถึงเวลาที่ได้แชมป์ทีนึง มันมีความสุขมากๆ มากกว่าเขียร์ทีมรวยๆ ขี้หมูขี้หมาก็ได้แชมป์แบบแทบจะนอนมา ก็แล้วแต่ความชอบของชอบของแต่ละคนละครับ
ถ้าชอบทีมที่โอกาสได้แชมป์สูง มีแชมป์เยอะๆเอาไว้คุยข่มคนก็เลือกเชียร์ทีมรวยๆความพร้อมเยอะๆ มันกะแค่นั้น

ปีนี้ทีมผมได้ลุ้น4แชมป์จนจบฤดูกาล แถมทีมกำลังพัฒนาในทุกด้าน แถมคลอปต่อสัญญายาวววอึก แค่นี้พวกผมก็มีความสุขแล้วค้าบบ
พวกชอบแซะก็แค่อิจฉา แบบว่าจะไม่ให้พวกผมมีความสุขมั่งหรอค้าบบ  
บอกเขาชอบแซะ ขี้อิจฉา มาแซะทีมผม ทีมรวยขี้หมูขี้หมาก็แชมป์ซะงั้น เออเอาสิ 555555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2006
ตอบ: 2319
โพสเมื่อ: Sat May 14, 2022 11:01
30 ปี ได้แชมป์ลีก 1 สมัย ถือว่าล้มเหลวไหม ???
ถ้ามองภาพรวม30ปีถือว่าล้มเหลว ไล่ตั้งแต่ยุค เเกรม ซูเนส รอยแวน ซึ่งอยู่ในยุค90 นี่ล้มเหลวเต็มๆ ส่วนข้ามมายุค2000 ฮูลิเย่กับเบนิเตซ ถือว่า โอเคพอได้ พอมายุค ร็อดเจอร์ ดัลกลิช และฮ็อตสันนี่ก็ล้มเหลว มียุคของคลอปคนเดียวเท่านั้นที่ประสบความสำเร็จ

สโมสรลิเวอร์พูลคือสโมสรใหญ่ ถ้ามองในช่วง30 มันต้องมีแชมป์ลีกมากกว่านี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel