ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 25766
โพสเมื่อ: Thu May 05, 2022 22:14
[RE: ยังจำได้ไหม?...11 ตัวจริงนัดแรกของ JK]
คิดถึงทุกคนเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
MY PC powered by RX 6800 XT
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2020
ตอบ: 5831
โพสเมื่อ: Thu May 05, 2022 22:21
[RE: ยังจำได้ไหม?...11 ตัวจริงนัดแรกของ JK]
เอี้ยก้วย ณ แอนฟิลด์ พิมพ์ว่า:
มีแต่คนพูดถึง ดุม กับ คูตี้ ว่าตัดสินใจผิด ทั้งที่จริงๆแล้ว เอ็มเร ชาน นี่แหละ ตัดสินใจผิด ชีวิตเปลี่ยนจริงๆ  

ผมแอบแค้นด้วยนะดูแลอย่างดีไม่ต่อสัญญาแล้วไปแบบฟรีๆ คูตี้ที่คนด่าๆนี่แกต่อสัญญาง่ายๆเลยแล้วบาซ่ามาแกถึงอยากไปเราไดเงินตั้งเยอะ
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 May 2009
ตอบ: 4633
โพสเมื่อ: Fri May 06, 2022 01:50
ยังจำได้ไหม?...11 ตัวจริงนัดแรกของ JK
คิดถึง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

อย่างที่สองผมอยากขอให้นายรู้ความรู้สึกของผมว่าผมเสียใจขนาดไหนที่ไม่เคยได้เห็นการทำงานของนาย ..

Jose mourinho To Steven Gerrard .
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4884
โพสเมื่อ: Fri May 06, 2022 08:47
มหาเทพอยู่ทนสุด เพราะเค้าคือเทพ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2008
ตอบ: 348
โพสเมื่อ: Fri May 06, 2022 10:58
เงาหนอนเขียว พิมพ์ว่า:
เอี้ยก้วย ณ แอนฟิลด์ พิมพ์ว่า:
มีแต่คนพูดถึง ดุม กับ คูตี้ ว่าตัดสินใจผิด ทั้งที่จริงๆแล้ว เอ็มเร ชาน นี่แหละ ตัดสินใจผิด ชีวิตเปลี่ยนจริงๆ  

ผมแอบแค้นด้วยนะดูแลอย่างดีไม่ต่อสัญญาแล้วไปแบบฟรีๆ คูตี้ที่คนด่าๆนี่แกต่อสัญญาง่ายๆเลยแล้วบาซ่ามาแกถึงอยากไปเราไดเงินตั้งเยอะ  

นั่นสิครับ ผมว่า ชาน (อาจรวมดุมด้วย) ไม่ต่างจากป็อกบาเลย

ดูแลอย่างดี แต่ย้ายไปแบบไม่ให้ทีมเก่าได้ประโยชน์ใดๆ

ผมรู้สึกว่า คูตี้ ก็อยากทำแบบค.โรนัลโด้ที่ต่อสัญญาให้สโมสรได้ประโยชน์ตอนขาย
(จริงๆโด้ก็มีช่วงที่งอแงเหมือนคูตี้นะ แต่เซอร์รั้งไว้ได้หนึ่งปี และจากไปแบบตำนาน)

ถ้าคูตี้ยอมย้ายตอนซัมเมอร์ คงจากไปแบบตำนานเหมือนกัน
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Feb 2015
ตอบ: 204
โพสเมื่อ: Fri May 06, 2022 18:39
[RE]ยังจำได้ไหม?...11 ตัวจริงนัดแรกของ JK
อ่านผิดครับ สรุปต่อแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย GOODVIBES เมื่อ Fri May 06, 2022 18:40, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 160
โพสเมื่อ: Fri May 06, 2022 21:09
prayoot พิมพ์ว่า:
เงาหนอนเขียว พิมพ์ว่า:

นั่นสิครับ ผมว่า ชาน (อาจรวมดุมด้วย) ไม่ต่างจากป็อกบาเลย

ดูแลอย่างดี แต่ย้ายไปแบบไม่ให้ทีมเก่าได้ประโยชน์ใดๆ

ผมรู้สึกว่า คูตี้ ก็อยากทำแบบค.โรนัลโด้ที่ต่อสัญญาให้สโมสรได้ประโยชน์ตอนขาย
(จริงๆโด้ก็มีช่วงที่งอแงเหมือนคูตี้นะ แต่เซอร์รั้งไว้ได้หนึ่งปี และจากไปแบบตำนาน)

ถ้าคูตี้ยอมย้ายตอนซัมเมอร์ คงจากไปแบบตำนานเหมือนกัน  

แค้นเหมือนผมเลย แต่สำหรับผมอย่างน้อยดุมยังไปเพราะเราให้อย่างที่เจ้าตัวต้องการไม่ได้จริงๆ แถม ณ วันที่ไป คือประสบความสำเร็จกับเราหมดแล้ว การออกจากหงส์ก็ถือเป็นความท้าทายใหม่ๆของเจ้าตัวเอง การจะออกไปก็ไม่ใช่เรื่องแปลก แถมทีมก็เริ่มเสถียรแล้วการขาดดุมไปอาจจะกระทบบ้างแต่ก็ไม่ถึงกับเสียหายอะไรมาก อาจจะเสียดายนิดๆตรงออกไปฟรี น่าจะมีค่าตัวติดไม้ติดมือซักหน่อย

แต่กับชานนี่คนละเรื่องเลย อายุยังน้อย ยังไม่ทันได้ประสบความสำเร็จ ทีมก็ยังไม่ทันเข้าที่เข้าทางอะไรมากมาย ตัวเองก็เป็นตัวหลักอยู่แล้ว แถมทรงทีมก็มีแต่จะพัฒนาไปข้างหน้า ดันมาย้ายออก แถมยังไม่ต่อสัญญาให้สโมสรที่ปลุกปั้นตัวเองมาได้อะไรติดไม้ติดมือซักหน่อยเลย เรียกได้ว่าทั้งเจ้าตัวคิดผิด และไม่คิดถึงใจแฟนบอลกับสโมสรเลย
2
0
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 40
โพสเมื่อ: Sat May 07, 2022 22:55
[RE]ยังจำได้ไหม?...11 ตัวจริงนัดแรกของ JK
คอนเต้บอกว่าทีมสเปอร์ตอนนี้ไม่เท่าตอนคล็อปคุมใหม่ๆ ไม่น่าจะจริง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2020
ตอบ: 337
โพสเมื่อ: Tue May 10, 2022 04:29
ลืม corner coady ด้วยนะครับ
คิดถึงลูคัสจริงๆ
0
0
Somean
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel