ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2022
ตอบ: 4
โพสเมื่อ: Thu Apr 14, 2022 05:23
ถูกแบนแล้ว
แนะนำเสื้อฮูดและกระเป๋าคาดอกครับ
เมื่อวานผมตั้งกระทู้แล้วเว็บไฟดับเลยไม่มีคนตอบครับเลยขอตั้งใหม่นะครับ ที่นี่ไปเห็นตัวนี้ในยูทูปเลยเออ...อยากได้เสื้อฮูดเหมือนกัน เพราะตอนนั่งที่ทำงานมันหนาว เลยตั้งงบเสื้อไว้ไม่เกิน2000ใส่เฉพาะตอนไปทำงาน ยี่ห้อไหนดีครับ ขอของแท้ ขอแบบมีซิบตรงกลาง

YORKE พิมพ์ว่า:
ในรูปตัวไหนสวยครับ ถ้าไม่มีในรูปเสนอมานะครับ

เสนอมา2ราคานะครับ ราคาไม่เกิน1พัน กับ ราคาไม่เกิน2500
- ขอเป็นของมียี่ห้อ ถูกแพงก็ได้ไม่ใช่ของก็อบ
- ขอมีขายใน shopee

แนะนำ2ตัวนะครับเพื่อนๆ

ใช้งานแค่ใส่กระเป๋าเงิน มือ3เครื่อง powerbank แค่นั้นครับ

ถ้าตัวต่ำกว่าพันตัวไหนไม่ดี ก็จะไปแค่เต็มที่ niid ปกติรองเท้าหมวกผมอดิดาสเลยเอาใส่มา ozuko ก็ดูใหญ่ไปปะครับ ยี่ห้ออื่นผมไม่รู้จัก ขอบคุณที่เสนอแนะครับ

2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2005
ตอบ: 3283
โพสเมื่อ: Thu Apr 14, 2022 07:26
[RE: แนะนำเสื้อฮูดและกระเป๋าคาดอกครับ]

ผมใช้ของsuperdry กระเป๋ากับเสื้อฮู้ด
ในshopeeมีขาย
0
0

Championships 500cc - 1993
แขวนสตั๊ด
Status: พ่อแม่จ้างมาเรียน
เข้าร่วม: 12 Feb 2015
ตอบ: 17781
โพสเมื่อ: Thu Apr 14, 2022 07:34
[RE: แนะนำเสื้อฮูดและกระเป๋าคาดอกครับ]
เสื้อฮูดดี้เมียผมซื้อมาแม่งโคตรสวยเลย 800

ทรงสวยมาก แบบเหมือนในหนังฝรั่งเลย

ฮูดหนาๆ ทรงสวยเลย

แต่เมียผมจำไม่ได้ละว่าซื้อมาจากร้านไหน ใน ไอจี
0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 02 Oct 2007
ตอบ: 837
โพสเมื่อ: Thu Apr 14, 2022 07:47
อยากแนะนำตั้งแต่กระทู้ที่แล้วครับ แต่ที่นึกออกคือ เกินงบและไม่น่ามีขายในช็อปปี้
ไหนๆก็ตั้งใหม่ ขออนุญาตตอบ

1. Aer City Sling 2 (อันนี้คูลสุดในบรรดาที่ผมมี ไซส์เหมาะกับพกมือถือ กุญแจ เป๋าตัง พาวเวอร์แบงค์)
2. Timbuk2 Rascal Belt Bag (เน้นแบบเล็กเบา ใช้เป็นคาดเอวได้ เหมือนจะใบเล็กแต่ใส่ของได้พอสมควร)
3. Alpaka Bravo Sling (ตัวนี้ all in one จบในใบเดียว ไซส์พอดีมากๆ)
4. Alpaka Bravo Sling Max (อันนี้เหมือนตัวบน แต่ใหญ่กว่า เน้นใส่พวกไอแพดหรือโน็ตบุ๊คไซส์เล็กๆติดตัว
5. Lowepro Steetline 140 (อันนี้เป็นอดีตกระเป๋าประจำผมเลย พกกล้อง คอม ได้หมด ไซส์กำลังดี)

เอาแค่ 5 ตัวนี้ก่อนนะครับ รีวิวจากการใช้งานจริงคือ ทุกตัวที่กล่าวมาผมใช้งานบ่อยสุด แล้วแต่สภาพการณ์ในการออกจากบ้าน ณ วันนั้นๆ 4 ตัวบนยังใช้อยู่ ส่วน lowepro ปลดประจำการไปแล้ว เพราะเมื่อก่อนใช้ดุมาก พกไปด้วยทุกที่ ไปกันทุกทริป ตอนนี้ก้นกระเป๋าที่เป็นยางมันเริ่มลอก เสื่อมตามกาลเวลา ก็เลยเลิกใช้ไป

ทั้งหมดคือเกินงบหมดนะครับ แต่อยากนำมาแนะนำ เผื่อเป็นตัวเลือก

ส่วน hoodie แนะนำยูนิโคลครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Civilz เมื่อ Thu Apr 14, 2022 07:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel