ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 2899
ที่อยู่: หมู่บ้านอัญชลี บ้านเลขที่ 9/12 หมู่ 7 ต.หนองปากโลง อ.เมือง จ.นครปฐม 73000
โพสเมื่อ: Thu Jan 27, 2022 23:45
[RE: โกเซ่นส์ เดินทางมาตรวจร่างกายแล้ว!]
carloskop พิมพ์ว่า:
สมัครมาหวีด พิมพ์ว่า:
แล้วเจอหงส์ใน UCL ด้วยนะ มันส์แน่  

ยังไม่น่าทันนะครับ น่าจะเป็นเปริซิชยืนไปก่อน โกเซ่นนี่น่าจะวางเป็นตัวหลักของปีหน้าเลยมากกว่า  

นัดสองผมว่าทันนะครับ คือมีข่าวแว่ว ๆ ว่าหายจากอาการบาดเจ็บแล้ว เหลือแค่ฟื้นฟูสัก 2-3 สัปดาห์ คือไวกว่ากำหนดที่ลงไว้ตามเว็บต่าง ๆ พอสมควรเลยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
LOVE INTER / LOVE DEXTER / LOVE DREAM THEATER
https://www.facebook.com/GreanNerazzurri/

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15960
โพสเมื่อ: Thu Jan 27, 2022 23:48
[RE: โกเซ่นส์ เดินทางมาตรวจร่างกายแล้ว!]
tonnsupabchonn พิมพ์ว่า:
แล้วเจอหงส์ใน UCL ด้วยนะ มันส์แน่  

ยังไม่น่าทันนะครับ น่าจะเป็นเปริซิชยืนไปก่อน โกเซ่นนี่น่าจะวางเป็นตัวหลักของปีหน้าเลยมากกว่า  

นัดสองผมว่าทันนะครับ คือมีข่าวแว่ว ๆ ว่าหายจากอาการบาดเจ็บแล้ว เหลือแค่ฟื้นฟูสัก 2-3 สัปดาห์ คือไวกว่ากำหนดที่ลงไว้ตามเว็บต่าง ๆ พอสมควรเลยครับ  

สรุปบาเรล่า แบนกี่นัดครับ
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 2899
ที่อยู่: หมู่บ้านอัญชลี บ้านเลขที่ 9/12 หมู่ 7 ต.หนองปากโลง อ.เมือง จ.นครปฐม 73000
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 00:01
tonnsupabchonn พิมพ์ว่า:

สรุปบาเรล่า แบนกี่นัดครับ  

ยังไม่ทราบเลยครับท่าน แต่ผมว่าคงไม่รอด น่าจะ 2 นัดเต็ม
1
0
LOVE INTER / LOVE DEXTER / LOVE DREAM THEATER
https://www.facebook.com/GreanNerazzurri/

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1926
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 02:08
[RE]โกเซ่นส์ เดินทางมาตรวจร่างกายแล้ว!
nadthaw พิมพ์ว่า:
ใช่คนเผาเซเมโด้กระจุยในยูโรปะครับ  

เซโมโด้ เจอใครมันก็โดนเผาแทบทุกคนครับ โครตรั่ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: !!!PINK PANDA!!!! !!!JUNG EUNJI!!!!
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 7302
โพสเมื่อ: Fri Jan 28, 2022 14:41
โกเซ่นส์ เดินทางมาตรวจร่างกายแล้ว!
มียิงกระจาย สงสัยได้ตามดูอินเตอร์ซะละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Pink me Pink me Pink me UP!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel