ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Mar 2006
ตอบ: 2962
โพสเมื่อ: Mon Jan 24, 2022 10:04
[RE: Diablo 2 : Re แพทช์ 2.4 PTR]
Vyse พิมพ์ว่า:
Firegunz พิมพ์ว่า:
กลายเป็น Sorc สายไฟน่าเล่น เฮล ไฮดร้า

ย้ายสายดีมั้ยนะ  

ไม่มี casting delay แล้ว + มีตั้ง 6 ตัวเลยนะ

ตัดภาพมาที่ซอมบี้ act1 มี immune fire  

เล่นเก็บเลเวลสนุกดีครับสายนี้

แต่ถ้าสายฟาร์ม ไม่แนะนำเลย เพราะทำ ดาเมจช้ามากๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 8469
โพสเมื่อ: Mon Jan 24, 2022 10:10
[RE: Diablo 2 : Re แพทช์ 2.4 PTR]
bellmatrix พิมพ์ว่า:
กลายเป็น Sorc สายไฟน่าเล่น เฮล ไฮดร้า

ไม่มี casting delay แล้ว + มีตั้ง 6 ตัวเลยนะ

ตัดภาพมาที่ซอมบี้ act1 มี immune fire  

แต่ถ้าสายฟาร์ม ไม่แนะนำเลย เพราะทำ ดาเมจช้ามากๆ  

ผมปั้น Sorc Blizzard มาฟาร์ม

ตอนนี้มีปัญหาคือยิง Blizzard ไม่ค่อยโดนครับ 555
พอยิงไม่โดนบ่อยๆ mana หมด
0
0

นักเตะเทศบาล
Status: ปล่อยไปตามหัวใจ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 4879
โพสเมื่อ: Mon Jan 24, 2022 10:24
bellmatrix พิมพ์ว่า:

สายไฟเกมนี้หลักๆคือ มัน immune เยอะจัด กับ casting delay นี่แหละที่ผมว่าบิ้วมันไม่เกิด หรือต้องไปสายผสมแทน
รอดูว่าถ้าเอา casting delay ออกแล้วชีวิตจะดีขึ้นไหม จริงๆผมอยากให้ปรับบาลานซ์ immune ด้วย ตอนนี้ผมว่าแม่งไม่สมดุลจัดๆเลย ปริมาณมัน ประมาณว่าจำนวน immune Fire > Cold > Lightning > Physical > Magic
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2077
โพสเมื่อ: Mon Jan 24, 2022 11:48
เล่นไป 400ชม ตั้งแต่เกมเปิด softcore ดรอบ high rune : ber jah ขายจนคืนทุนเกมแถมกำไรอีก บานเบอะ แต่เล่นไปเล่นมาวนลูปจนเบื่อ 555 สงสัยจะได้กลับไปเล่น
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 2221
โพสเมื่อ: Mon Jan 24, 2022 23:08
thonges1234 พิมพ์ว่า:
เล่นไป 400ชม ตั้งแต่เกมเปิด softcore ดรอบ high rune : ber jah ขายจนคืนทุนเกมแถมกำไรอีก บานเบอะ แต่เล่นไปเล่นมาวนลูปจนเบื่อ 555 สงสัยจะได้กลับไปเล่น  

มันดูตรงไหนอ่าครับ ว่าเราเล่นไปกี่ ชม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel