ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 33999
โพสเมื่อ: Sun Jan 23, 2022 14:02
[RE: [BlueArchive] ตู้เกลือ 25 มค.]

ผมเพิ่งเล่น รีไอดีได้เซ็ตนี้ เล่นได้ยังฮะหรือต้องไปรีใหม่ ไปลองดูในยูทูปมาก็ได้ตัวที่เค้าว่าดีๆมาตามเทียร์
ฮิบิกิ เชริโน่ สึบากิ เซรินะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 3774
โพสเมื่อ: Sun Jan 23, 2022 14:41
[RE: [BlueArchive] ตู้เกลือ 25 มค.]
pockyza พิมพ์ว่า:

ผมเพิ่งเล่น รีไอดีได้เซ็ตนี้ เล่นได้ยังฮะหรือต้องไปรีใหม่ ไปลองดูในยูทูปมาก็ได้ตัวที่เค้าว่าดีๆมาตามเทียร์

พอได้อยู่ครับ แต่ถ้าเป็นผมมีเวลาหน่อยไม่รีบเล่นไรมากผมจะรีอีกหน่อยหาฮิบิกิ อิโอริ/ฮารุนะ(ตัวใดตัวนึงได้สองเลยจะดีมาก)

เชริโน่มันก็ดีอยู่แต่มันมีตัวฟรีที่พอแทนได้(โนโนมิ) แต่ถ้าเบื่อขี้เกียจรีแล้วก็ลุยโลด ไปลุ้นตอนสุ่มตู้ใหม่ ๆ ให้ตัวดี ๆ ออก
1
0
"Blue til I die" - Didier "KING" Drogba
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2015
ตอบ: 6485
โพสเมื่อ: Sun Jan 23, 2022 14:55
[BlueArchive] ตู้เกลือ 25 มค.

เล่นได้เลยฮะ แต่จะตึงๆในโหมด pvp หน่อยเพราะไม่มีชุน กับ ฮารุนะ (ฮารุนะ+อิโอริ สามารถฟาร์มหาเศษในโหมด hard ไปแลกตัวได้ ใช้เวลาฟาร์มประมาณ 1.5-2 เดือน)

จริงๆแนะนำให้เล่นขำๆลองระบบไปก่อน แล้ววันอังคารนี้อัพเดทตู้อาซึสะ+ฮิบิกิเข้า ให้ดึงสองตัวนี้ให้ได้ ถ้ารีได้ อิโอริ/ฮารุนะ/ชุน มาด้วยยิ่งดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย bearberryz เมื่อ Sun Jan 23, 2022 14:56, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 33999
โพสเมื่อ: Sun Jan 23, 2022 15:01
bearberryz พิมพ์ว่า:

เล่นได้เลยฮะ แต่จะตึงๆในโหมด pvp หน่อยเพราะไม่มีชุน กับ ฮารุนะ (ฮารุนะ+อิโอริ สามารถฟาร์มหาเศษในโหมด hard ไปแลกตัวได้ ใช้เวลาฟาร์มประมาณ 1.5-2 เดือน)

จริงๆแนะนำให้เล่นขำๆลองระบบไปก่อน แล้ววันอังคารนี้อัพเดทตู้อาซึสะ+ฮิบิกิเข้า ให้ดึงสองตัวนี้ให้ได้ ถ้ารีได้ อิโอริ/ฮารุนะ/ชุน มาด้วยยิ่งดี  

งั้นรอ25ดีกว่าอีกแค่3วันขอบคุณครับ
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1362
โพสเมื่อ: Sun Jan 23, 2022 17:01
ไม่มีอิโอริ อยู่ลำบากแน่ๆ และมาชิโระกากมาก ยิงติดบังเก้อตลอด ไม่ต้องพูดถึงบอสฟ้าเลย แตก
1
0
เกมมือถือ Heaven Burns Red https://youtu.be/1kF2dqvQqjg?t=64

カレンちゃんでしたぁ KarenChandeshitaa !
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1473
โพสเมื่อ: Sun Jan 23, 2022 21:15

แนะนำว่าเล่นไอดีนี้ดองเพชรรอไว้ก่อนครับ ละ 25 ตู้อาสึซะมาลองเปิดดูว่าน้องมามั้ย ถ้ามาก็เก็บไว้ก่อนเป็นตัวเลือก

แล้วค่อยเปิดไอดีใหม่หาตัวทอปเทียร์แล้วเอามาเลือกอีกทีครับว่าจะไปต่อไอดีไหนครับ

ส่วนรูปเทียร์ลองดูไว้ประกอบการตัดสินใจละกันครับ

Credit ภาพจาก คุณ Yuu กลุ่ม blue archive thailand ครับ
3
0
LINE กลุ่ม Blue Archive บอร์ด Soccer Suck

https://line.me/ti/g2/JntT3ck6SzXMMBHj2Y3GLkj7Cn137wguta5JlQ
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel