ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3417
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 00:41
[RE: ดร.เสรี ฟันฉับ เพื่อไทยชนะ เขต.หลักสี่ !]
พรรคหมอ ม นี้นะคะแนนได้มากกว่าอนาคตใหม่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Eto
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1729
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 02:04
[RE: ดร.เสรี ฟันฉับ เพื่อไทยชนะ เขต.หลักสี่ !]
เขาไม่ได้มาเชียร์เพื่อไทยนะครับอย่าเข้าใจผิด คือแกแค่ไม่พอใจที่สายธรรมนัสหาเสียงแบบไม่เน้นชูลุงตู่แล้วทำแพ้ แล้วคิดว่าเพื่อไทยน่าจะชนะก็ออกมาพูดหน้าตาเฉยไปงั้น อาจไม่ได้หวังอะไรเลยจากการโพส แค่เดาเล่นๆ

ย้ายข้างไรไม่มีหรอก ในอดีตทำอะไรไปมั่งอะ ด่ายิ่งลักษณ์ Stupid slut พาม็อบไปบุกบ้าน บอกว่าเสียงฝั่งตัวเอง 3แสนเสียงมีคุณภาพกว่า 15 ล้านเสียง
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4563
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 08:15
ดร.เสรี ฟันฉับ เพื่อไทยชนะ เขต.หลักสี่ !
Eto พิมพ์ว่า:
เขาไม่ได้มาเชียร์เพื่อไทยนะครับอย่าเข้าใจผิด คือแกแค่ไม่พอใจที่สายธรรมนัสหาเสียงแบบไม่เน้นชูลุงตู่แล้วทำแพ้ แล้วคิดว่าเพื่อไทยน่าจะชนะก็ออกมาพูดหน้าตาเฉยไปงั้น อาจไม่ได้หวังอะไรเลยจากการโพส แค่เดาเล่นๆ

ย้ายข้างไรไม่มีหรอก ในอดีตทำอะไรไปมั่งอะ ด่ายิ่งลักษณ์ Stupid slut พาม็อบไปบุกบ้าน บอกว่าเสียงฝั่งตัวเอง 3แสนเสียงมีคุณภาพกว่า 15 ล้านเสียง  

อันนี้ผมเห็นต่าง รอบนี้ ธรรมนัส ไม่ได้เป็นหัวเรือใหญ่นะครับ เพียงแต่เป็นคนคอยอำนวยความสะดวกช่วย บวกกับขึ้นเวที ปราศรัย แต่บนเวที เหมือน มันปาก อยากโชว์ เลยพลาดเต็มๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
Status: Don't give a f
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 4897
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 09:51
slipknot666 พิมพ์ว่า:
ผมว่าตอนแกให้ข่าวแกลืมแน่ๆว่าเลือกตั้งซ่อม สงขลา ชุมพร พรรคกล้าแพ้พรรคชังชาติทั้ง2ที่เลยนะ หลักสี่นี่คอยดูที่2ให้ดีๆ เพราะครั้งนี้คนที่ลงคือ อรรถวิชช์ (คนที่สลิ่มภูมิใจนักหนาตอนดีเบตกับอาจารย์ป็อก) ถ้าที่2 ไม่ใช้กล้าแต่เป็น เพชร การุณ บอกเลยหน้าแหกหลายคนแน่ๆ แล้วพรรคกล้าต้องรีบกลับไปทำการบ้านอีกเยอะเลย ...... ว่าแต่ผุ้ใหญ่อย่างแกแกสามารถด่าใครก็ได้เหรอว่าชังชาติ เกินไปเป่าว่ะ  

ไม่ใช่นะคับ พรรคกล้าชนะนะคับที่ชุมพร 7พันกว่าๆเลย ผมแปลกใจที่มติชนลงคะแนนไม่เอาคะแนนพรรคกล้าลง แสดงอยู่แค่สามพรรค ปชป. พปชร. กก. แต่กลับไม่โชว์คะแนนพรรคกล้าตอนเห็นผมก็นึกว่าโชว์คะแนนสามพรรคที่มากที่สุด
ไม่รู้ว่าคุณเข้าใจผิดจากตรงนี้หรือป่าวนะ
แล้วคนที่เชียร์สถาบันอรรถวิชช์ช๊อตนั้นนี่เค้าชมกันได้ยาวจัดเลยน่าจะได้คะแนนไปเต็มๆสำหรับรอยัลลิสต์ที่ไม่เอาประยุทธ์
แล้วได้คะแนนจากสกลธี+ปชป.อีกอรรถวิชช์มีลุ้นเลยนะคับถ้า กก. ตัดคะแนน พท.ได้เยอะเนี่ย
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4402
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 09:55
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:
ผมว่าตอนแกให้ข่าวแกลืมแน่ๆว่าเลือกตั้งซ่อม สงขลา ชุมพร พรรคกล้าแพ้พรรคชังชาติทั้ง2ที่เลยนะ หลักสี่นี่คอยดูที่2ให้ดีๆ เพราะครั้งนี้คนที่ลงคือ อรรถวิชช์ (คนที่สลิ่มภูมิใจนักหนาตอนดีเบตกับอาจารย์ป็อก) ถ้าที่2 ไม่ใช้กล้าแต่เป็น เพชร การุณ บอกเลยหน้าแหกหลายคนแน่ๆ แล้วพรรคกล้าต้องรีบกลับไปทำการบ้านอีกเยอะเลย ...... ว่าแต่ผุ้ใหญ่อย่างแกแกสามารถด่าใครก็ได้เหรอว่าชังชาติ เกินไปเป่าว่ะ  

ไม่ใช่นะคับ พรรคกล้าชนะนะคับที่ชุมพร 7พันกว่าๆเลย ผมแปลกใจที่มติชนลงคะแนนไม่เอาคะแนนพรรคกล้าลง แสดงอยู่แค่สามพรรค ปชป. พปชร. กก. แต่กลับไม่โชว์คะแนนพรรคกล้าตอนเห็นผมก็นึกว่าโชว์คะแนนสามพรรคที่มากที่สุด
ไม่รู้ว่าคุณเข้าใจผิดจากตรงนี้หรือป่าวนะ
แล้วคนที่เชียร์สถาบันอรรถวิชช์ช๊อตนั้นนี่เค้าชมกันได้ยาวจัดเลยน่าจะได้คะแนนไปเต็มๆสำหรับรอยัลลิสต์ที่ไม่เอาประยุทธ์
แล้วได้คะแนนจากสกลธี+ปชป.อีกอรรถวิชช์มีลุ้นเลยนะคับถ้า กก. ตัดคะแนน พท.ได้เยอะเนี่ย

กรรม ถูกของท่านครับเมื่อวานผมดูจากคะแนนของเวบนึงไม่ได้ตรวจทานก่อน เป็นไปตามที่ท่านบอกเลยครับ ขอบคุณครับ ส่วนเรื่อง อรรถวิชช์ ยังไงผมว่าก็ต้องเข้าให้ได้ที่2(คือที่1นี่ เพื่อไทยนอนมาแน่ๆ) แล้วต้องไม่แพ้ก้าวไกลด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย slipknot666 เมื่อ Wed Jan 19, 2022 09:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: Don't give a f
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 4897
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 11:07
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:

กรรม ถูกของท่านครับเมื่อวานผมดูจากคะแนนของเวบนึงไม่ได้ตรวจทานก่อน เป็นไปตามที่ท่านบอกเลยครับ ขอบคุณครับ ส่วนเรื่อง อรรถวิชช์ ยังไงผมว่าก็ต้องเข้าให้ได้ที่2(คือที่1นี่ เพื่อไทยนอนมาแน่ๆ) แล้วต้องไม่แพ้ก้าวไกลด้วย  

ผมก็คิดว่า พท. นอนมาเหมือนกัน แต่ตรงคุณอรรถวิชช์ เนี่ยเคยฟังสกลธีสัมภาษณ์เค้าบอกมีคะแนนที่เป็นฐานเสียงของเค้าประมาณหมื่นนึงซึ่งรอบก่อนคะแนนนี้ไป พปชร. แล้ว ปชป. รอบนี้ไม่ส่งลงอีกแหนคลับ ปชป. ไงก็ชอบอรรถวิชอยู่ละบวกกับสิระแพร่มไปเยอะแล้วเป็นพื้นที่เก่าคุณอรรถวิชช์ ผมเลยคิดว่ามีลุ้นแบบมีลุ้นจริงๆถ้า กก. ทำคะแนนดีไปแย่งจาก พท. มากลายเป็นตัดกันเสียไปเอง
แต่ขอให้ พท. ชนะละกันไม่งั้นเสียความมั่นใจในการแลนด์สไลด์หมดแล้วแพ้แค่นิดเดียวด้วย3พันคะแนนเอง กก. ก็ได้แต่คนจะเทไป พท. มากกว่า
ถ้าจะให้อีกฝั่งชนะก็ขอเป็น กล้า ละกันเหม็น พปชร. จนจะไม่ไหวละตอนนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel