ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เด็กยุคสมัยใหม่รอบตัวท่าน ดูบอลกันมั้ยครับ
ไม่ดูเลย ถามไปก็ไม่รู้จักสักทีม
???
ดูบ้าง แต่ไม่อินเท่าสมัยคนยุคก่อนๆ
???
ดูเป็นปกติ ตามเกือบทุกนัด เชียร์ ทับถม แซว เป็นประจำ
???
คะแนนทั้งหมด: 82
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Sep 2007
ตอบ: 5041
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 20:52
[RE: เด็กยุคสมัยใหม่รอบตัวท่าน ดูบอลกันมั้ยครับ]
รุ่นหลังดูบอลน้อยลงครับ คนที่ดู ก็ไม่ได้ดูลึกมาก เชียร์ทีมใหญ่ในพรีเมียร์ลีก

แต่เตะบอลกันค่อนข้างดีครับ ร่างกาย ตัวสูงกว่ารุ่นผม

บางคน แทบจะไม่ดูบอลเลย รู้จักแค่โรนัลโด้เมสซี่ แต่เตะบอลโครตดีเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6095
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 00:34
เด็กยุคสมัยใหม่รอบตัวท่าน ดูบอลกันมั้ยครับ
รอบๆตัวคุยเรื่องบอลกันน้อยมากเลย ส่วนมากเรื่องเกมออนไลน์เรื่องขายของหาเงินกันมาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
........................Buffon............................
Cafu Beckenbauer bobby moore Maldini
.......................Robson...........................
.......Maradona...Zidane...Ronaldinho .......
................... Pele Messi......................
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 8247
โพสเมื่อ: Wed Jan 19, 2022 01:14
[RE: เด็กยุคสมัยใหม่รอบตัวท่าน ดูบอลกันมั้ยครับ]
เฉพาะเมืองไทยล่ะครับ ผมไปเที่ยวต่างประเทศหลายประเทศ เด็กๆเขาสนใจฟุตบอลตามปกติ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel