ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 3877
โพสเมื่อ: Mon Jan 17, 2022 00:29
[RE: เบื่อน้องโจนส์จัง]
เล่นติดแอ๊คน่าตบกบาลมาก ตอนแรกไม่เท่าไหร่ พอนำเยอะมันเอาละยึกๆยักๆ เลี้ยงวนไปมาทำท่าจะยิงแล้วก็คืนหลัง

เบสิค เทคนิค มีหมดเล่นให้มันง่ายๆ ป่านนี้พัฒนาไปไกลละ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2144
โพสเมื่อ: Mon Jan 17, 2022 01:49
เบื่อน้องโจนส์จัง
ใครเก่งมาเถียงกับผมได้อ่ะ ผมให้ไปไกลไม่พ้น รอสซิสเตอร์ กับ เขลวี่ อ่ะ 555555 ไม่ได้ดูถูกนะ แต่มันมีอะไรดีก่อน มองแบบมองจริงๆอ่ะ ถ้าอย่างเอลเลียตคือเรายังเห็นว่ามันไปได้ จ่ายได้เสียได้ลุ้น กล้าเล่น พาบอลไปข้างหน้า เรียกฟาวส์ได้ แต่โจนส์คือครองบอล เลี้ยงบอลไร้สาระมาก แล้วแปะคืนหลัง คือมันทำอะไรไม่ได้จริงๆ มันไม่มีทางจะตามเพื่อนร่วมรุ่นแบบโฟเด้นทันแล้วอ่ะชาตินี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2008
ตอบ: 1186
โพสเมื่อ: Mon Jan 17, 2022 07:17
bpd14 พิมพ์ว่า:
ใครเก่งมาเถียงกับผมได้อ่ะ ผมให้ไปไกลไม่พ้น รอสซิสเตอร์ กับ เขลวี่ อ่ะ 555555 ไม่ได้ดูถูกนะ แต่มันมีอะไรดีก่อน มองแบบมองจริงๆอ่ะ ถ้าอย่างเอลเลียตคือเรายังเห็นว่ามันไปได้ จ่ายได้เสียได้ลุ้น กล้าเล่น พาบอลไปข้างหน้า เรียกฟาวส์ได้ แต่โจนส์คือครองบอล เลี้ยงบอลไร้สาระมาก แล้วแปะคืนหลัง คือมันทำอะไรไม่ได้จริงๆ มันไม่มีทางจะตามเพื่อนร่วมรุ่นแบบโฟเด้นทันแล้วอ่ะชาตินี้  

ผมไม่ได้จะบอกว่าโจนส์มันจะเก่งไปกว่านี้นะตอนนี้ผมก็ให้สูสีกับเชลวี่ตอนอยู่ลิเวอร์พูลแหละ แต่คุณไปเทียบกับรอสสิเตอร์ก็ดูถูกเด็กมันเกิน ทั้งชีวิตรอสสิเตอร์ลงเล่นชุดใหญ่ในลีกกับลิเวอร์พูลไปแค่เกมเดียวเอง ตอนนี้ก็เล่นอยู่ลีกวันด้วยซ้ำ โจนส์ไปไกลกว่ารอสสิเตอร์มากแล้วครับ อยากรู้ว่าเอามาเทียบกันได้ไงครับเนี่ย

1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2144
โพสเมื่อ: Mon Jan 17, 2022 16:27
Mr.Brightside พิมพ์ว่า:
bpd14 พิมพ์ว่า:

ผมไม่ได้จะบอกว่าโจนส์มันจะเก่งไปกว่านี้นะตอนนี้ผมก็ให้สูสีกับเชลวี่ตอนอยู่ลิเวอร์พูลแหละ แต่คุณไปเทียบกับรอสสิเตอร์ก็ดูถูกเด็กมันเกิน ทั้งชีวิตรอสสิเตอร์ลงเล่นชุดใหญ่ในลีกกับลิเวอร์พูลไปแค่เกมเดียวเอง ตอนนี้ก็เล่นอยู่ลีกวันด้วยซ้ำ โจนส์ไปไกลกว่ารอสสิเตอร์มากแล้วครับ อยากรู้ว่าเอามาเทียบกันได้ไงครับเนี่ย

จุดจบไม่น่าต่างอ่ะ 55555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 262
โพสเมื่อ: Tue Jan 18, 2022 21:47
เบื่อเหมือนกันเล่นหวงบอลมากจนเกินไป
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel