ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6789
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 08:33
แมคไกว ร่าง ทีมชาติ นี่เก่งมากไหมครับ
เอาตรงๆผมว่าอังกฤษไม่มีคนไหนฟอร์มดีโดดเด่นซักคน ถ้จะเด่นก็เซาท์เกตแหละ มีคนให้พูดถึงทุกนัด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 2734
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 08:43
แมคไกว ร่าง ทีมชาติ นี่เก่งมากไหมครับ
เล่นกับอังกฤษไม่มีข้อผิดพลาดส่วนตัว

อาจด้วยแมตท์น้อย มีกลางสกรีนบอลให้

และเล่นหลัง 3 บ่อยๆ ลดภาระลงไป

คนที่บอกว่าไม่เก่งก็เนิฟนักเตะตัวเองเกินไป

ช่วงพีคๆกับผีทุกคนก็ยอมรับว่าแบกแผงหลังไว้

พอฟอร์มตกก็ถูกตั้งคำถามเพราะค่าตัว

สรุปคือเก่งจริง แต่แพงเพราะผีใช้เงินเก่งเกินไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2178
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 13:38
[RE: แมคไกว ร่าง ทีมชาติ นี่เก่งมากไหมครับ]
ตอนมาใหม่ๆผมยังสงสาร เลิฟอะ โดนด่าแทนแมกไกว์ทุกนัด ทั้งๆที่มันพลาดๆแบบเดียวกันเกือบตลอดทั้งเกมส์ แพะส่วนใหญ่คือ ลินเดอร์เลิฟ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2178
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 13:39
[RE: แมคไกว ร่าง ทีมชาติ นี่เก่งมากไหมครับ]
WhoShotMu พิมพ์ว่า:
ตอนมาใหม่ๆผมยังสงสาร เลิฟอะ โดนด่าแทนแมกไกว์ทุกนัด ทั้งๆที่ผลัดกันพลาดแบบเดียวกันและคนที่โดนด่าส่วนใหญ่คือ ลินเดอร์เลิฟ  
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 21 Nov 2014
ตอบ: 9345
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 13:53
[RE]แมคไกว ร่าง ทีมชาติ นี่เก่งมากไหมครับ
ขอโทษที่วิจารณ์ตรงๆ แต่ผมรู้สึกว่าตัวแมนยูตอนทีมชาตินี่ฟอร์มดีกันเกือบหมดเลยนะ ทั้งแมคกวาย แรซ ป๊อกบา เฟรด มีแค่บรูโนมั้ง ที่รู้สึกว่าทีมชาติไม่ปังเท่าแมนยู คือแมนยูมันเหมือนระบบมันไม่ลงตัวกันยังไงไม่รู้ ทั้งๆที่ตัวสตาร์ทั้งนั้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel