ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1602
โพสเมื่อ: Mon Dec 20, 2021 15:28
'เคน' มั่นใจไม่ใช่ใบแดง ช็อตเสียบร็อบโบ้ตัวลอย
หน้าด้านสม่ำเสมอดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 10 Jun 2020
ตอบ: 850
โพสเมื่อ: Mon Dec 20, 2021 15:30
[RE: 'เคน' มั่นใจไม่ใช่ใบแดง ช็อตเสียบร็อบโบ้ตัวลอย]
แฮรี่ ค. จริงๆ แถไปเรื่อย
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2010
ตอบ: 1040
โพสเมื่อ: Mon Dec 20, 2021 16:10
[RE: 'เคน' มั่นใจไม่ใช่ใบแดง ช็อตเสียบร็อบโบ้ตัวลอย]
tamootaro พิมพ์ว่า:
notehahaha พิมพ์ว่า:
tamootaro พิมพ์ว่า:

ผมเชื่อในเคนครับ

เขาไม่ใช่คนที่เจตนาทำร้ายคู่แข่ง
แต่เวลาสไลด์บอล เขาจะทุ่มสุดตัวแบบนี้ทุกครั้ง
ซึ่งมันสุ่มเสี่ยง ทำให้เกิดอันตรายได้
จังหวะ 50-50 ไม่อยากให้เล่นแบบนี้ครับ
ไม่ว่าจะเคน หรือใคร

ตลกชิบ
แล้วคนส่วนใหญ่ที่โดนแดงเค้าก็ไม่ได้ตั้งใจทั้งนั้นป่ะครับ
ที่โดนแดงคือเข้าบอลอันตรายไม่เกี่ยวกับเจตนา

เชื่อมั่นในเคน โถถถถถ  

คนส่วนใหญ่ที่โดนแดง เพราะเขาไม่ตั่งใจทั้งนั้น
ขำจริงๆ...โรเบอร์โต ไม่ตั้งใจเนี่ยนะ ขนาดคล็อปยังบอกว่าสมควร
ตลกชิบ

คำว่า เจตนา หรือไม่นั้น
ก็แล้วแต่คนจะคิดนะจ๊ะ แต่ผมตามดูเคนมาตลอด ก็บอกไปตามที่เห็น
ไม่เชื่อ ก็แล้วแต่...ไม่ได้บอกว่า ต้องให้เชื่อนะ
แต่ผมเชื่อเคน...แล้วก็เชื่อ กรรมการ

ถ้าไม่ยอมรับ ก็ไปตั้งม็อบประท้วงได้นะ ไม่ว่า

น่าจะอ่านให้ดีก่อนแล้วค่อยตอบนะ
ผมไปบอกตอนไหนว่าโรเบอร์โตไม่สมควรโดน
ผมบอก "คนส่วนใหญ่"
คนส่วนใหญ่หมายถึง 80%-90% ของคนที่โดนใบแดงโดยไม่รวมโรเบอร์โต
นี่ผมต้องอธิบายให้ขนาดนี้เลยหรอเนี่ย ตลกจัด
แล้วถ้าผมบอกผมตามดูโรเบอร์โตมาแทบไม่เคยโดนแดงแล้วผมบอกไม่ตั้งใจได้ป่ะ
ก็บอกไปตามที่เห็นอ่ะ ไม่ต้องเชื่อผมนะ

โคตรฮาเลย แถได้สุดมาก
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 597
โพสเมื่อ: Mon Dec 20, 2021 20:55
ไอ้ทุเรศ พูดมาได้ไง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel