ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ทำเพราะจัญไ... อย่าอยู่นาน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Jul 2021
ตอบ: 15071
โพสเมื่อ: Wed Dec 08, 2021 23:04
[RE: คุณเคยตดเหม็นสุดในระดับไหน?]
หนักที่สุดไม่สามารถอธิบายความรุนแรงของกลิ่นได้ครับ

ได้แค่คิดว่า นี่กุเป็นมะเร็งลำไส้แล้วรึเปล่าวะเนี่ย โคตรเน่า

ไหนๆก็มีกระทู้แบบนี้ละ

Spoil

เคสที่เคยเจอแบบหนักที่สุด ในระหว่างที่ผมนั่งอยู่ในห้องน้ำโรงพยาบาลแห่งหนึ่ง มีส้วมอยู่ 4-5 ห้องนี่ล่ะ (ผมเข้าห้องส้วมแรกที่อยู่ใกล้ทางเข้าที่สุด)

ได้ยินเสียงคนเดินเข้ามาอย่างเร่งร้อน แล้วเข้าห้องที่2 (ติดกับผม)

เสียงปลดเข็มขัด+ถอดกางเกง ด้วยความเร็วเสียง ทุกอย่างถูกถอดออกอย่างรวดเร็ว แล้วตามมาด้วยเสียงการนั่งลงไป

ตามมาด้วยเสียงการปล่อยทุ่นระเบิดแบบปูพรมจำนวนมาก พรวดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เสียงการทิ้งระเบิดดำเนินไปในเวลาเพียงแค่ 2 วินาที (คาดว่าน่าจะเป็นสองวินาทีที่ยาวนานมากในชีวิตพ่อหนุ่มคนนั้น)

เมื่อระเบิดถูกทิ้งไป จึงได้มีเสียงประกาศการเสร็จสิ้นภารกิจว่า

"ซื้ดดดดดดดดด..... อ่าาาาาาาาาาา... เฮ้ออออออออออ... เกือบตาย"

ผมได้แต่นั่งนิ่ง เพื่อไม่ให้เค้ารู้ว่ามีคนอยู่ กลัวเค้าจะอาย

แล้วเค้าก็ออกจากห้องน้ำไป คงไว้ได้แค่กลิ่นที่ไม่เคยเลือนลาง บอกได้เลยว่า กลิ่นบรรลัยมากครับ ผมต้องรีบออกจากห้องน้ำไปหลังจากเค้าออกไปได้แป้บนึงแล้ว  

อีกเคส

Spoil
ในระหว่างการไปทำงาน เมื่ออยู่หน้าลิฟท์ (รอลิฟท์อยู่คนเดียว) เมื่อลิฟท์เปิดออก ไม่มีใครอยู่สักคน ผมจึงเดินเข้าไปในลิฟท์ แล้วต้องพบว่า แม่ม ใครทิ้งกลิ่นไว้วะ

แต่จะออกจากลิฟท์ก็ไม่ได้ เพราะจะสายแล้ว จึงต้องรีบกดปิดประตูลิฟท์เพื่อขึ้นไปตอกบัตร

ลิฟท์กำลังจะปิดสนิทแล้ว ปรากฎว่า ประตูได้เปิดขึ้นมาอีกครั้ง (ฉิบหายแล้ว)

มีผู้หญิงสองคนเดินเข้ามาในลิฟท์ในขณะที่กลิ่นยังคงอยู่

แม่มเอ้ย จังหวะนรกฉิบ"  
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 17 Mar 2020
ตอบ: 1195
โพสเมื่อ: Wed Dec 08, 2021 23:15
[RE]คุณเคยตดเหม็นสุดในระดับไหน?
อ่านเรื่อง จขกท แล้วเหมือนเรื่องผมเดะ
ไปเกาหลีเข้าสู่วันที่สามละ ไม่ค่อยขี้เท่าไหร่
พอไปยืนต่อคิวเล่นรถไฟรางไม้ที่ Everland
บอกพี่ที่ไปด้วยกันว่า ผมตด
จากนั้นหันกลับไปมองสาวๆเกาหลีที่ต่อหลังผมเขาเอามือปิดจมูก
ทำท่าจะอ้วกกันใหญ่เลย
พี่ผมที่ไปด้วยกันอยู่ๆก็พูดขึ้นมาว่า I’m from India
55555555555
นึกถึงหน้าสาวเกาหลีเหล่านั้นโคตรขำ
ได้แต่ขอโทษในใจ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 7246
โพสเมื่อ: Wed Dec 08, 2021 23:48
ถูกแบนแล้ว
[RE: คุณเคยตดเหม็นสุดในระดับไหน?]
ตดเสร็จ เอามือมากำแล้วให้คนอื่นดม ลองดูครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1301
โพสเมื่อ: Thu Dec 09, 2021 03:18
[RE]คุณเคยตดเหม็นสุดในระดับไหน?
เคยสมัยเรียนประถม ตอนนั้นเป็นหน้าหนาวครูจะสั่งให้ปิดหน้าต่างทุกบานเพื่อไม่ให้ลมเข้า

ผมนี่ปวดขี้จัดๆ เลยแอบตดออกมาเบาๆ

เท่านั้นแหละ ทุกคนปิดจมูก แล้วทำหน้าเหมือนจะอ้วก

ผมนี่กั้นขำแทบแย่!!!

ทีแรกครูบอกว่า ไม่ต้องเปิดหน้าต่าง ช่วยๆกันสูดเดี๋ยวกลิ่นก็หมด

พอผ่านไปแปบหนึ่งครูบอก รีบไปเปิดหน้าต่างเหอะ ครูทนไม่ไหวแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย bellow เมื่อ Thu Dec 09, 2021 03:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4544
โพสเมื่อ: Thu Dec 09, 2021 06:49
ตดตอนแฟนผมที่พึ่งอ้วกเสร็จจากห้องน้ำเพราะเมา

เดินกลับไปอ้วกอีกรอบเพราะกลิ่น
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1989
โพสเมื่อ: Thu Dec 09, 2021 07:35
เวลาทำงานนะ นั่งอยู่ตั้งนานไม่มีใครมาหาที่โต๊ะ
แต่พอเราตดเท่าแหละ จะมีคนมาทันที
แล้วกลิ่นเหม็นมันยังคลุ้งอยู่ไง อายชิบ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2008
ตอบ: 2619
โพสเมื่อ: Thu Dec 09, 2021 09:09
แฟนน้ำตาไหลเลยอ่ะ
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status: キルア゠ゾルディック
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 572
โพสเมื่อ: Thu Dec 09, 2021 10:08
ไปนอนบ้านเพื่อน แล้วเราก็บอกว่าปวดตด
มันก็บอกว่าตดดิ กูตดในห้องประจำ ผมก็ใส่เต็มที่เลย
หลังจากนั้น มันขอให้ไปตดข้างนอก

รอบที่ 2 ไปเที่ยวกับแฟน
บทสนา
เรา : ปวดตดอะ คุณ เดี๋ยวไปตดในห้องน้ำ
แฟน : ตดดิ ตรงนี้แหละ
เท่านั้นแหละ แฟนทำหน้าแบบจะร้องไห้ แล้วบอกผมมาจนทุกวันนี้
ตดคุณ คืออาวุธชีวภาพที่ร้ายกาจของมนุษยชาติ

555555555555555555+
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel