ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: RICE BABY RICE!!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8435
โพสเมื่อ: Wed Dec 08, 2021 15:43
[RE: Salah อยู่ Mane ไป ?]
ระดับตำนาน ผมว่าใช้ได้ยัน 33-34 อะ ถ้ายังเล่นระบบคล๊อปอยู่ คงไม่ไปตามเสี่ยโอบาแน่ๆ รายนั้นไม่เอาไรเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Apr 2020
ตอบ: 1423
โพสเมื่อ: Wed Dec 08, 2021 19:27
MrRos พิมพ์ว่า:
ผมอยา่กได้ Jonathan David / Jeremy Doku ครับ เอามาคู่เลยนะ ได้ทั้งหน้าและปีก

จริงๆผมอยากได้ Raphinha แต่ตำแหน่งทับซาลาห์อ่ะ ถ้าจะเอาคนนี้ก็ต้องเสียซาลาห์มากกว่า

ถ้าเสียซาลาห์ขอเป็น Raphinha + Vlahovic ครับ น่าจะพอถูๆไถๆไปได้  

Jonathan David / Jeremy Doku คิดเหมือนผมเลย
หรือว่าเป็น เคียซ่า อะไรแบบนี้ แนวๆอายุน้อย มาสำรองสลับตัวจริง หมุนเวียนๆได้
และมีทรงเป็นอนาคตของทีมต่อไป
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15975
โพสเมื่อ: Thu Dec 09, 2021 01:38
Beosz LFC พิมพ์ว่า:
ผมอยา่กได้ Jonathan David / Jeremy Doku ครับ เอามาคู่เลยนะ ได้ทั้งหน้าและปีก

จริงๆผมอยากได้ Raphinha แต่ตำแหน่งทับซาลาห์อ่ะ ถ้าจะเอาคนนี้ก็ต้องเสียซาลาห์มากกว่า

ถ้าเสียซาลาห์ขอเป็น Raphinha + Vlahovic ครับ น่าจะพอถูๆไถๆไปได้  

Jonathan David / Jeremy Doku คิดเหมือนผมเลย
หรือว่าเป็น เคียซ่า อะไรแบบนี้ แนวๆอายุน้อย มาสำรองสลับตัวจริง หมุนเวียนๆได้

ถ้าตำแหน่งตัวรุกริมเส้น ชั่วโมงนี้ผมให้ ดิอาบี้ ของเลเวอ แจ่มสุด ยืนฝั่งไหนก็โหด โคดอยากได้
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Apr 2020
ตอบ: 1423
โพสเมื่อ: Thu Dec 09, 2021 02:59
carloskop พิมพ์ว่า:
Beosz LFC พิมพ์ว่า:

ถ้าตำแหน่งตัวรุกริมเส้น ชั่วโมงนี้ผมให้ ดิอาบี้ ของเลเวอ แจ่มสุด ยืนฝั่งไหนก็โหด โคดอยากได้  

โหดๆ ถ้าได้มาซัพพอร์ต ซาร่า นี่แจ่มเลยฮะ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel