ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status: #stoponlineabuse
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Nov 2014
ตอบ: 7509
โพสเมื่อ: Tue Dec 07, 2021 07:51
[RE: ปีนี้คงหมดลุ้นทุกอย่างอีกตามเคย]
KaoNeow_NBPLUS พิมพ์ว่า:
ฮันเตอร์ซง พิมพ์ว่า:
สะดุดเฉยแต่ไม่แปลกใจเลยสำหรับผม เพราะทีมมันเด็กอะ ซีเนียร์ก็ไว้ใจใครไม่ได้ มาถึงตรงนี้ก็เก่งละนะ
นัดต่อไปกลับมาให้ได้ ปีใหม่ไม่ซื้อกองหน้า กองกลาง อดลุ้นtop4แน่นอน  

อารมย์แบบปีก่อนอีกแล้วเลยครับตัวหลักหวังไม่ได้ ดันเด็กๆขึ้นมาอย่างESR แล้วเล่นได้ดียาวเลย รอดูมกราคมจริงๆครับ  

ผมว่า ต้าไปบีบบอร์ดแล้วแหละ
“มรีงดูกองหน้าดิ เล่นได้งี้ รีบๆโอนเงินมาไวๆเลย”

ไม่งั้นไม่ได้ลุ้นtop4แน่ๆ เผลอๆถ้าใช้ทีมเดิม แล้วปลุกผีกลับมาจากแพ้2นัดนี้ไม่ได้ อาจจะเสียแต้มเพลินยาวๆจนอาจหลุดtop6ไปอีก
555 ทีมพึ่งสร้างอะ ผมว่าต้องได้เงินมาซื้อแพงๆจริงๆนะมคนี้ ถ้าไม่ก็รู้ๆกันอะว่าปีนี้เขาลงทุนให้เท่านี้สุดๆแล้ว
ผมว่าถ้าเป็นเสี่ยหมี แล้วเสี่ยยังเลือกพี่ต้า ยังไงก็ให้ตังซื้อแน่ๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Gooner since 2008.
อย่าทำตัวเป็นกระดาษทรายไปขัดคนอื่นทั้งๆที่มรึงก็ยังหยาบอยู่ - โอ๊ต ปราโมทย์
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Oct 2021
ตอบ: 4194
โพสเมื่อ: Tue Dec 07, 2021 07:53
ถูกแบนแล้ว
[RE: ปีนี้คงหมดลุ้นทุกอย่างอีกตามเคย]
KaoNeow_NBPLUS พิมพ์ว่า:
สะดุดเฉยแต่ไม่แปลกใจเลยสำหรับผม เพราะทีมมันเด็กอะ ซีเนียร์ก็ไว้ใจใครไม่ได้ มาถึงตรงนี้ก็เก่งละนะ
นัดต่อไปกลับมาให้ได้ ปีใหม่ไม่ซื้อกองหน้า กองกลาง อดลุ้นtop4แน่นอน  

อารมย์แบบปีก่อนอีกแล้วเลยครับตัวหลักหวังไม่ได้ ดันเด็กๆขึ้นมาอย่างESR แล้วเล่นได้ดียาวเลย รอดูมกราคมจริงๆครับ  

ผมว่า ต้าไปบีบบอร์ดแล้วแหละ
“มรีงดูกองหน้าดิ เล่นได้งี้ รีบๆโอนเงินมาไวๆเลย”

ไม่งั้นไม่ได้ลุ้นtop4แน่ๆ เผลอๆถ้าใช้ทีมเดิม แล้วปลุกผีกลับมาจากแพ้2นัดนี้ไม่ได้ อาจจะเสียแต้มเพลินยาวๆจนอาจหลุดtop6ไปอีก
555 ทีมพึ่งสร้างอะ ผมว่าต้องได้เงินมาซื้อแพงๆจริงๆนะมคนี้ ถ้าไม่ก็รู้ๆกันอะว่าปีนี้เขาลงทุนให้เท่านี้สุดๆแล้ว
ผมว่าถ้าเป็นเสี่ยหมี แล้วเสี่ยยังเลือกพี่ต้า ยังไงก็ให้ตังซื้อแน่ๆ  

เห็นข่าวถ้ามกราคมนี้เหมือนทีมเราจะจีบ โจนาธาน เดวิดของลีลครับ แต่ไม่รู้ดีมั้ย ผมก็ไม่ได้ตามดูเลยแต่สถิติก็ถือว่าเยี่ยมเลยครับ หวังว่าทีมจะเสริมจริงในมกราคมเหมือนกันเลยครับ งั้นทนใช้กองหน้าแบบนี้ไปอดหมดแน่ๆ ให้ดีซื้อกองกลางมาด้วยอีกคนนะ
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 990
โพสเมื่อ: Tue Dec 07, 2021 08:08
[RE]ปีนี้คงหมดลุ้นทุกอย่างอีกตามเคย
สังเกตน่อลยุคต้านี่เมื่อไหร่ที่ทีมเล่นแบบมีความกดดัน มักเล่นไม่ออกเก็บผลการแข่งขันไม่ได้
เมื่อไหร่ที่ไม่มีความกดดันไม่ได้ถูกจับตาหรือคาดหวังเมื่อนั้นทีมจะกลับมาเล่นดี
ปีก่อนแพ้รัวๆจนอยู่ใกล้โซนตกชั้น>>กลับมาชนะรัวๆ>>พอกลับมาลุ้นท็อป4-6 ก็แผ่วจนหลุด>>พอไม่มีหวังไปบอลยุโรปก็กลับมาชนะรัวๆจนเกือบได้ไป แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ไป
ปีนี้ช่วงแรกพอเข้าใจเพราะตัวเจ็บ>>>กลับมาเล่นดีสุดๆชนะรวด>>เจอทีมใหญ่ความคาดหวังสูงกลับมาแพ้รัวๆ
มันวนลูปอยู่อย่างนี้ แฟนบอลจะเป็นไบโพล่าแล้ว ดีๆหายๆ เซงโว้ยยยย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: การเมืองกับแมนยูไม่รู้อะไรเน่ากว่ากัน
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1737
โพสเมื่อ: Tue Dec 07, 2021 08:11
ปีนี้คงหมดลุ้นทุกอย่างอีกตามเคย
ตามนั้นแหละครับ ทีมผมด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel