ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: พี่รักน้องนะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 13562
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 03:33
[RE: DPC BET CIS วันนี้]
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
Σ NOVAK- พิมพ์ว่า:
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
Carry ใหม่ VP อย่างห่วย ขาด save- แล้วเดินเกมส์กันอย่างมั่ว ทำตัวเอง บายจ้า

ใครจะเชียร์ก็เชียร์ ไกปูแล้ว เอาแท็กลายเซ็นออกก่อน เตะใครไม่เตะ เตะ 2 ตัวแบกทีม

ยังงงว่าทำไมเอา Nightfall ออก ตัวนี้เล่นเก่ง เข้าใจเกมดี เป็นตัวคอลเกมเลย
เข้าไป EG เป็นน้องใหม่ แต่EGยังให้เป็นคนคอลเกมเลย  

ใช่ครับ save- คอลต้นเกมส์ + ดราฟท์ ส่วนเลทน้อง NF call และสองคนนี้อยู่กับทีมมานานสุดด้วย

แต่เขาเห็นว่าทะเลาะกัน ผมเดาว่า save- แหละ ส่วน NF สนิทกับ save- อยู่แล้ว บวกกับโอกาส EG มาด้วย

บายเลย ใครจะเชียร์ก็เชียร์ ถ้าเป็นผมนะ เก็บ 2 คนนี้ไว้ แล้วหาใหม่ยังดีกว่า

นั่นดิ DOTA ยุคนี้ สกิลเพลย์ส่วนตัวมันใกล้ๆกันแหละ แต่คนคอลเกมเก่งๆ ดราฟดีๆ นี่แหละที่เริ่มหายากใน Pro scene
เสียดาย Save จริง ไม่มีทีมเลย ฝีมืออย่างเก่ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
❤ONCE x TWICE❤MORE and MORE.❤

นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1426
โพสเมื่อ: Mon Dec 06, 2021 10:58
[RE: DPC BET CIS วันนี้]
กราบท่าน BuSu ครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
We Are All Rossoneri!!!
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel