ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ให้คะแนนบทความนี้ (เต็ม 10)
10
???
9
???
8
???
7
???
6
???
5
???
4
???
3
???
2
???
1
???
0
???
คะแนนทั้งหมด: 214
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 968
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 20:04
เมอร์ซีย์ไซด์ครั้งหน้าขอ “แมนๆ” กว่านี้
ให้ 0 นะครับ อ่านไปก็รู้เลยว่าเขียนไม่เป็นกลาง อวยหงส์ข่มท๊อฟฟี่ชัดเจน เหมือนอ่านคอลัมน์ของเด็กหงส์เขียนให้เด็กหงส์อ่านแค่นั้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status: DP only
เข้าร่วม: 05 Aug 2021
ตอบ: 3430
โพสเมื่อ: Thu Dec 02, 2021 20:06
[RE: เมอร์ซีย์ไซด์ครั้งหน้าขอ “แมนๆ” กว่านี้]
โอกาสที่จะออกจากรูมาได้ ก็แค่ช่วงแซะชาวบ้านเท่านั้นแหละ โดยเฉพาะเกี่ยวกับหงส์ อย่างว่าทีมตัวเองช่วงนี้มีแต่เรื่องขยะเปียก ฟอร์มทีมเอย โด้ขี้อิจฉาเอย 555+
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Aug 2021
ตอบ: 291
โพสเมื่อ: Fri Dec 03, 2021 15:20
[RE: เมอร์ซีย์ไซด์ครั้งหน้าขอ “แมนๆ” กว่านี้]
ผมว่าเป็นบทความที่ดีนะครับ เขียนตามสิ่งที่เกิดขึ้นจริงจริงนี่ครับ เขียนบทความต้องเป็นกลางคือไรอะ ไม่ใช่กรรมการสักหน่อย
บทความนี้เขียนมาตรงตามเรื่องจริงนี่ ทั้งฟอร์มการเล่นลิเวอร์พูล ทั้งเรื่องที่เกิดในสนาม ภาษาที่ใช้ให้เกิดอารมณ์ร่วมกับบทความ คำวลีเท่ๆที่แทรกมาให้คนอ่านสนใจอ่านจนจบ
เรื่องโวยวายผมเห็นด้วยนะ มันไม่ใช่ว่าแนะนำให้รุมโวยวายมั่วซั่วเหมือนตอนนักเตะแอตหรือเอฟนัดนี้ แต่มันต้องโวยวายบ้างเพื่อรักษาสิทธิ์ของเรานะครับ โวยบ้างก็ได้ ถ้าปล่อยไปแบบนี้ก็เหมือนนัดที่ยิงไป 5 ลูกแล้วอีกทีมมาไล่เตะคน ไล่เสียบจนโดนแดง โคตรนักเตะต้องมาไล่เตะเด็ก จนรู้สึกสมเพชเวทนาจนต้องหยุดยิงอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel