ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Sep 2007
ตอบ: 30920
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 20:54
[RE: จากดราม่า หนึ่ง จักรวาล หันมามองที่ตัวเอง]
จับอวัยวะเพศลูกถึงอายุ 13

โอเค คงเป็นบ้านที่เปิดเผยเรื่องเพศกันมาก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13269
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 20:56
[RE: จากดราม่า หนึ่ง จักรวาล หันมามองที่ตัวเอง]
oOScoutMasterOo พิมพ์ว่า:
ผมไม่เคยตีก้น แม่เลยนะ ตั้งแต่เกิดมา มีแค่ หอมแขน เอาหัวไถไหล่ หอมแบบรัวๆ ที่แขนอ่ะ คือแนวอ้อนแม่ แค่นั้นเอง -*- แต่ถ้าพ่อ ผมวิ่งไล่ฟาดก้น เตะก้น แลกกันไปมาก็มี น้องชายผมก็ประมาณนี้ แต่ขยำก้น -*- กับลูบพุงแม่ ไม่เคยวุ้ย ดูมันไม่ควรไงก็ไม่รู้  

คือขอสารภาพว่า ตอนนั้นแค่อยากแกล้งเล่นเฉยๆเลยครับ อารมณ์แบบหมั่นเขี้ยวอะไรทำนองนี้ อยากแกล้งแม่เฉยๆ ตอนนั้นความคิดตรรกะผมไม่ได้เรื่องเลย ขนาดอยู่ในมหาลัยแล้ว
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: สลิ่มกับแบกคือขยะสายพันธุ์เดียวกัน
เข้าร่วม: 07 Feb 2009
ตอบ: 7803
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 20:57
เห็นคลิปแล้วจะอ้วก ล้วงแบบนั้นกับลูกได้ไงวะ

ใครว่าปกตินี่คือคุณไม่ปกติแล้ว เอาจริงๆ
0
0
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39753
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 20:59
บ้านใครบ้านมัน แต่สำหรับผมคือโคตรจะไม่ปกติ เอนเอียงไปทาง pedo ด้วย สำหรับรูปที่ออกมา
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 4853
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 21:00
จากดราม่า หนึ่ง จักรวาล หันมามองที่ตัวเอง
ตีก้น หอมแก้ม ไม่เท่าไหร่ นี่ล้วงเลย ... ไม่ปกติแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
"พ่อ แม่ บอกให้อยู่อย่างวิถีแห่ง Rock'n Roll"
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2103
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 21:01
ผมไม่เคยจับนมทำไรแม่นะ แต่ตีตูดแม่นี่ทุกวัน ปกติ แต่ผมไม่ได้ล้วงนะ แต่ผมก็หอม แม่ทุกวันอยู่แล้ว แม่ก็หอมทุกวัน บ้านผมเป็นอย่างงี้เอง แต่พี่สาวกับพ่อผมไม่เป็นนะ แต่แบบในคลิปที่ลงมา ผมว่าเกินเหตุไปนะ ขนาดนั้น
แก้ไขล่าสุดโดย OTUE เมื่อ Tue Oct 26, 2021 21:01, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2362
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 21:01
จากดราม่า หนึ่ง จักรวาล หันมามองที่ตัวเอง
ดูคลิปละแม่งน่ากลัวว่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 18 Mar 2020
ตอบ: 8220
คือเห็นเรื่องนี้ตอนแรกนึกว่าเข้าใจฺผิด บลาๆ
แต่ไปลองดูคลิปที่เล่นเปียโน คือล้วงก้นลูกจะๆเลย คือ what the _ ทำเพื่อไรอ่ะ?
0
0

Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13269
EmaGel พิมพ์ว่า:
เห็นคลิปแล้วจะอ้วก ล้วงแบบนั้นกับลูกได้ไงวะ

ใครว่าปกตินี่คือคุณไม่ปกติแล้ว เอาจริงๆ  

ตอนที่ผมอ่านแค่เนื้อข่าวยังไม่ได้ดูคลิป ก็ว่านึกว่าแค่แบบโอบกอดลูกสาว หอมแก้มเอ็นดู เท่านั้น

0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 26 Jul 2020
ตอบ: 4414
momozee11 พิมพ์ว่า:
ถ้าจะมองกันแบบนั้น ดูดปากลูกก็ไม่ผิดสินะครับ เพราะล้วงเข้าไปขนาดนั้นยังไม่ผิดเลย ตรรกะอิหยังวะ อยู่ต่างประเทศน่าจะเป็นคดีความแล้ว

ส่วนพวกมาเม้นว่าทำกันก็ไม่น่ารอด น่าจะโดนสืบไปหาหมด บ้านเขาเคร่งเรื่องนี้มาก

ยิ่งถ้าบอกว่าเด็กยอมให้ทำ นี่ยิ่งกาวเลย ถ้าเด็กยอมให้ทำแล้วไม่ผิด กฏหมายพรากผู้เยาว์คงหายสาบสูญไปแล้ว  

แปลกที่ฝรั่งจูบปากลูกเป็นเรื่องปกติมากถ้าไม่ถึงกับดูด มันแล้วแต่วัฒนธรรมความเคยชินมั้ง ครอบครัวเขาอาจจะชินกับแบบนี้ แต่ต้องดูด้วยว่าคนอื่นโอเครึปล่าว
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: (ɔ◔‿◔)ɔ ♥
เข้าร่วม: 28 May 2020
ตอบ: 4957
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 21:02
เอาอะไรมาปกติวะเนี่ยยยยยยยยยยย
0
0

นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2021
ตอบ: 3678
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 21:02
พึ่งรู้ว่าล้วง ่ถ้ามองจากมุมมองคนนอกก็ค่อนข้างแปลกนะ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3118
[RE]จากดราม่า หนึ่ง จักรวาล หันมามองที่ตัวเอง
OTUE พิมพ์ว่า:
ผมไม่เคยจับนมทำไรแม่นะ แต่ตีตูดแม่นี่ทุกวัน ปกติ แต่ผมไม่ได้ล้วงนะ แต่ผมก็หอม แม่ทุกวันอยู่แล้ว แม่ก็หอมทุกวัน บ้านผมเป็นอย่างงี้เอง แต่พี่สาวกับพ่อผมไม่เป็นนะ แต่แบบในคลิปที่ลงมา ผมว่าเกินเหตุไปนะ ขนาดนั้น  
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2103
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 21:04
hurrikane พิมพ์ว่า:
OTUE พิมพ์ว่า:

แต่ผมก็ไม่ได้คิดไรแบบนั้นนะ ตีแม่แบบหมั่นเขี้ยว แม่ชอบหยิกหน้าผมแบบหมั่นเขี้ยวอ่ะ แต่ไม่ใช่แบบในคลิปที่ออกมานะ อันนั้นเกินไปมาก
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: F0rEver ALonE RaTTaTa
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9629
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 21:06
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
oOScoutMasterOo พิมพ์ว่า:
ผมไม่เคยตีก้น แม่เลยนะ ตั้งแต่เกิดมา มีแค่ หอมแขน เอาหัวไถไหล่ หอมแบบรัวๆ ที่แขนอ่ะ คือแนวอ้อนแม่ แค่นั้นเอง -*- แต่ถ้าพ่อ ผมวิ่งไล่ฟาดก้น เตะก้น แลกกันไปมาก็มี น้องชายผมก็ประมาณนี้ แต่ขยำก้น -*- กับลูบพุงแม่ ไม่เคยวุ้ย ดูมันไม่ควรไงก็ไม่รู้  

คือขอสารภาพว่า ตอนนั้นแค่อยากแกล้งเล่นเฉยๆเลยครับ อารมณ์แบบหมั่นเขี้ยวอะไรทำนองนี้ อยากแกล้งแม่เฉยๆ ตอนนั้นความคิดตรรกะผมไม่ได้เรื่องเลย ขนาดอยู่ในมหาลัยแล้ว  

อ่อไม่ๆ เรื่องตรรกะไม่เกี่ยวหรอกครับ เพื่อนผม ผู้ชายยังไล่ตีก้นแม่ อยู่เลยแต่ผมอ่ะไม่กล้าทำ มีแต่หอมแขน หอมหัวไหล่แค่นั้น ของยังงี้มันอยู่ที่ระดับ ความสนิทของคนในครอบครัวครับ บางทีพ่อแม่ เป็นแนวหัวใหม่ ก็เล่นกับลูกเหมือนเพื่อนได้ ผมเข้าใจ แต่กรณีของ พี่หนึ่งจักรวาลนั้น คือมันเกินไปนิดนึง ถ้าถ่ายรูปเก็บไว้ดูกันเอง เรื่องคงไม่เกิดหรอกดูไงก็ไม่ควรอ่ะ ขยำก้นลูก ล้วงเสื้อลูกไปลูบพุง ถ้าแบบเออ นอนดูทีวี แล้วลูกนอนเสื้อมันเลิกโชว์พุง พ่อลูบพุงเล่นๆอันนี้พอได้ -*-
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel