ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16037
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 16:19
[RE: เสนอชื่อกุญซือที่ไม่ใช่ คอนเต้ ซีดาน]
tiaria พิมพ์ว่า:
Luis Enrigue ฟุตบอลสไตล์เกมบุกจ๋าๆ แต่ถ้าจะจ้างแกต้องรอคุมสเปนหลังฟุตบอลโลก 2022  

อยากดูผลงานแกอีกรอบจังครับ
คล้ายซีดานอะ คนให้เครดิตตอนแชมป์ไปที่นักเตะมากกว่าโค้ช

แต่ผลงานในยูโร + ลีกทีมชาติ ก็โอเคเลยนะ ถถือว่าไปได้ไกลอยู่

อยากรู้ว่า ไปทีมใหม่แล้วจะทำออกมาได้ใกล้เคียงแบบเดิมแค่ไหน
เอาแค่ระดับ เข้าชิงอีกรอบก็ได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10133
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 16:40
[RE: เสนอชื่อกุญซือที่ไม่ใช่ คอนเต้ ซีดาน]
มันชินี่ คำตอบเดียวครับ ที่มองเห็น

มีความคุ้นกับลีคมาแล้วด้วย

แมนยูทีมนี้ ห้ามตำนานคุมครับ ไม่งั้น dna อะไรนั่นจะกลับมาอีกแน่
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4993
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 16:48
เวนเกอร์ครับ ว่างอยู่ คุมชั่วคราวก็ได้ ป๋าชวนไปจิบไวน์กล่อมหน่อยเร็ว
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5185
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 16:49
โยคิม เลิฟ
0
0
รู้อะไรไม่สู้รู้งี้
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
ตอบ: 1986
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 17:48
Vagaboy พิมพ์ว่า:
ทีมงานปีศาจรอต่อคิวอยู่เยอะครับ

สตีฟ บรูซ
มาร์ค ฮิวจ์ส
แกรี่ เนวิลล์
พอล สโคลส์

จะให้ดี แนะนำผู้มากประสบการณ์ครับ

จอห์น โอเช

จับฉ่ายในตำนาน ผู้มีประสบการณ์เล่นทุกตำแหน่ง อาจจะสามารถวางแผนให้ทุกตำแหน่งเล่นดีที่สุดได้นะครับ  

ตามชื่อให้เลือกจริงๆ มาร์คฮิวส์ เชื่อไหมผมเลือกตอบท่านนานมาก
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 17:49
ไก่มากกก พิมพ์ว่า:
ใจจริงๆผมชอบนาเกล์มันนะ แต่เค้าอยู่ทีมใหญ่ไปแล้วคงไม่ชายตามองเราหรอก

เลยคิดว่าเอาเจอร์ราดมาคุมเลยดีกว่าคันหูดี  

เราจะได้แฟนบอลเพิ่มรึป่าวครับ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 17:56
JackSparrow พิมพ์ว่า:
ที่จริงอยากให้มองแกรแฮม พอตเตอร์นะ แต่แมนยูชุดนี้มีสตาร์เยอะอาจจะไม่ไหวแถมแฟนบอลคงไม่ชอบด้วย ตำนานคงไม่หนุน

จะเอาพวกอดีตนักเตะดังมาอีกรอบก็คงเข็ดแล้ว อย่างซาบี้ หรือ ปิโล่ ผจก.ทีมชาติก็ติดบอลโลกปีหน้ายากอีก

ไม่ใช่แค่นักเตะยอมรับแฟนบอลตำนานก็ต้องชอบอีก ไปเอาพี่เบคมาคุมเลยประวัติสะอาดอยู่นี่  

ผมก็ชอบนะ บอลทรงดีมาก เล่นกับพื้นสวยงาม แต่อ่อร่าแกไม่ค่อยจับนี้ดิ

กลัวเอาไม่อยู่ แต่จะว่าไปตอนทูเคิลคนก็กังขาเยอะนะ ดูตอนนี้ดิลุ้นแชมป์ลีค ปีก่อนแชมป์ UCL สุดจัด
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26751
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 18:39
ไรอัน กิ๊กส์
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 2725
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 18:42
ผมชอบกุนซือ เบรนท์ฟอร์ด นะ / ทีมเล็กทีไหน บุกถล่ม เซลซี ได้ขนาดนั้น
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ทำเพราะจัญไ... อย่าอยู่นาน
เข้าร่วม: 29 Jul 2021
ตอบ: 15150
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 18:46
แมนนี่ แพ็คแมน พิมพ์ว่า:
Vagaboy พิมพ์ว่า:
ทีมงานปีศาจรอต่อคิวอยู่เยอะครับ

สตีฟ บรูซ
มาร์ค ฮิวจ์ส
แกรี่ เนวิลล์
พอล สโคลส์

จะให้ดี แนะนำผู้มากประสบการณ์ครับ

จอห์น โอเช

จับฉ่ายในตำนาน ผู้มีประสบการณ์เล่นทุกตำแหน่ง อาจจะสามารถวางแผนให้ทุกตำแหน่งเล่นดีที่สุดได้นะครับ  

ตามชื่อให้เลือกจริงๆ มาร์คฮิวส์ เชื่อไหมผมเลือกตอบท่านนานมาก  

ตอนแรกจะใส่ชื่อคนที่อินดี้ที่สุดอย่าง คันโตน่า ด้วยนะครับ

เหมือนตอนทีมชาติอาเจนติน่า ตั้งมาราโดน่า ขึ้นมาเฉยเลย

แต่พอดีไม่ค่อยอยากอ้างอิงมาราโดน่าเท่าไหร่ เนื่องจากเค้าจากไปแล้ว เลยไม่ใส่ไว้ครับ
1
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1622
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 18:59
เสนอชื่อกุญซือที่ไม่ใช่ คอนเต้ ซีดาน
massa พิมพ์ว่า:
Redarmy_Yoona พิมพ์ว่า:
RazeJP พิมพ์ว่า:
Redarmy_Yoona พิมพ์ว่า:
อยากลองให้ติดต่อเจอราดไปเลยครับ

ถ้ามาจริง คงมีอะไรให้บันเทิงอีกเยอะเลย  

ทำเป็นเล่น ผมว่าเจิดบอลสนุกอยู่นะ ปลุกผีลองให้ตำนานหงส์ดู น่าจะมันส์ไม่น้อย  

ในลีคสก็อตแลนด์พอได้ครับ

แต่ในบอลถ้วยยูโรป้า ยังเป็นเครื่องหมายคำถามอยู่ ว่าจะไหวสำหรับพรีเมียร์ลีกมั้ย

แต่อยากให้ลองจริงๆนะครับ น่าจะบันเทิง  

มาจริงนี่มีอกแตกตายกันทั้งฝั่งแมนยู ลิเวอพูล  

ยิ่งถ้าพี่เจอลื่นคุมได้แชมป์แล้วลิ้วพูลได้ที่สองนะ
พลอต Hollywood ชัดๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Apr 2010
ตอบ: 12184
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 19:03
เอาที่โปรไฟล์ดี
- เทนฮาก (อาแจ๊ก) กุนซื่อไฟแรง
- แคสเปอร์ ฮูลมานด์ (ทีมชาติเดนมาร์ก) ราศีดีมาก
- คริสตอฟ กัลติเย่ร์ (อดีตกุนซือลีลล์,แซงเอเตียน)

3 คนนี้ เกมส์รับดี เกมส์บุกก็มัน ใช้งานได้ระยะยาว
1
0
Xroom Fanclub

Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 22:33
MANCUNIENX พิมพ์ว่า:
tiaria พิมพ์ว่า:
Luis Enrigue ฟุตบอลสไตล์เกมบุกจ๋าๆ แต่ถ้าจะจ้างแกต้องรอคุมสเปนหลังฟุตบอลโลก 2022  

อยากดูผลงานแกอีกรอบจังครับ
คล้ายซีดานอะ คนให้เครดิตตอนแชมป์ไปที่นักเตะมากกว่าโค้ช

แต่ผลงานในยูโร + ลีกทีมชาติ ก็โอเคเลยนะ ถถือว่าไปได้ไกลอยู่

อยากรู้ว่า ไปทีมใหม่แล้วจะทำออกมาได้ใกล้เคียงแบบเดิมแค่ไหน
เอาแค่ระดับ เข้าชิงอีกรอบก็ได้  

น่าสนใจนะครับ อยากให้ลองออกมาพิสูจน์ลีกอื่นบ้าง
สมัยคุ้มบาซ่าแกได้เครดิตน้อยไปนิด ด้วยความที่บาซ่าชุดนั้นมันโครตทีม
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Oct 26, 2021 22:36
batbatmaru พิมพ์ว่า:
ผมชอบกุนซือ เบรนท์ฟอร์ด นะ / ทีมเล็กทีไหน บุกถล่ม เซลซี ได้ขนาดนั้น  

ต้องรอดูสักปีครับ ผมล่ะกลัวจะเหมือนเชฟยูฯ แต่วัดกันล่ะทรงเบรนฟอร์ดดีกว่าเชฟยูฯตอนนั้นนะ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel