ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 3423
โพสเมื่อ: Mon Oct 25, 2021 01:34
[RE: MUFC เดาสัมภาษณ์หลังเกมกันครับ]
tonybua พิมพ์ว่า:
Vitas พิมพ์ว่า:
Spoil
AbsoluteSs พิมพ์ว่า:

เอาจริงๆแกวาทะศิลป์ดีมากเลยนะ ตอบผ่อนหนักผ่อนเบาได้หมดเลย
จุดไหนที่ทีมแย่ก็เลี่ยงไปชมคู่แข่งเลยแล้วไหลผ่านไป  

ไม่รู้ว่าช่วงหลังที่ทีมผลงานไม่ดีบ่อยๆ โอเล่รู้สึกตัวบ้างไหมว่าให้สัมภาษณ์สวยๆบ่อยเกินไปแล้ว
ถ้าฝีมือดีแบบฝีปาก แมนยูคงไปได้ไกลกว่านี้  

ผมว่าแกรู้ตัวแหละ แต่ตัวแกเองเข้าใจว่าต่อให้แกสัมภาษณ์โลกสวยหรือสัมภาษณ์ตามจริง
สุดท้ายมันจะขึ้นอยู่กับผลงานในสนามนั่นแหละครับ ถ้าแกสัมภาษณ์ยอมรับสภาพ
มันหมดความน่าเชื่อถือหมดความมั่นใจครับ เหมือนผู้บริหารในวงการอื่นนั่นแหละ
แต่ให้ใต้พรมมีแต่ขี้ ถ้าไม่จนมุมจริงไม่มีใครยอมรับหรอกว่าตัวเองทำพัง
มันมีผลต่อหน้าที่การงานในอนาคตอีกครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 17076
โพสเมื่อ: Mon Oct 25, 2021 08:52
MUFC เดาสัมภาษณ์หลังเกมกันครับ
เกรียนแก่ พิมพ์ว่า:
เราเริ่มต้นกันได้ดี  

ถ้าบรูโน่ หรือโด้ ไม่อัดข้ามคาน นะไม่อยากจะคิด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel