ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jun 2020
ตอบ: 1763
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 12:39
ถูกแบนแล้ว
[RE: แต่งงานมานาน มีวิธีเพิ่มความตื่นเต้นเวลามีอะไรกันยังไงบ้างครับ]
oreocheez พิมพ์ว่า:
จะเล่าเรื่องแฟนผมให้ฟัง ช่วงโควิดไม่ได้ออกไปแฮ้งเอาท์กันเลย ก็เลยนั่งกินที่บ้านกับแฟนสองคน จังหวะผมเดินออกมาดูดบุหรี่หน้าบ้าน แฟนเดินออกมาด้วยชุดเดรสรัดรูปสีดำ แล้วพูดว่า พี่คะขอยืมไฟแช็คหน่อย ตอนแรกก็งงๆ เราก็อะ ยืนดูดบุหรี่กันซักพัก ทำเป็นถามว่าพี่ชื่ออะไรโน่นนี่นั่น อ้าว บทบาทสมมุติก็มา ผมเลยบอกว่ากลับด้วยกันมั้ย เดินเข้าไปในบ้านจัดตรงโซฟาไปเลย ก็ได้ฟิลอยู่นะ ฮ่าๆ  

อิจฉามาก ชอบแบบเล่น Cosplay Roleplay เหมืออนกันครับ
อยากให้แฟนเป็นทั้งสาวออกฟิต นักศึกษา พยาบาล ยันหมอนวด หรือบางทีแกล้งมัดผม ขึงผืดแล้วทำให้เสร็จ ก็ได้อารมณ์อีกแบบ ชีวิตได้คนที่เข้าใจเราแบบนี้ รักตายเลยครับ มีอะไรให้ลุ้นตลอด 555
แก้ไขล่าสุดโดย angkrit51 เมื่อ Sat Oct 23, 2021 12:40, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Jun 2008
ตอบ: 1455
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 13:58
[RE: แต่งงานมานาน มีวิธีเพิ่มความตื่นเต้นเวลามีอะไรกันยังไงบ้างครับ]
ไม่มีครับ ลูกสาวขวบกว่าแล้ว เมียไม่อม ไม่เลีย ทำอยู่สองท่า เร่งๆให้เสร้จ ไม่จูบ ไม่ดูด ไม่ไซร้ใดๆทั้งสิ้น เบื่อชิบ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
เดินตามรอยเท้าผู้อื่น ก็มิอาจมีรอยเท้าของตนเอง
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel