ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Thanks for your kindness.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 2942
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 19:48
[RE: รัฐบาลนี้สร้างผลกระทบอะไรกับคุณบ้างครับ]
ผมทำโรงแรมแมวครับ

เจอโควิดทำให้คนไม่สามารถไปเที่ยวได้ ก็ไม่สามารถฝากแมวได้

ผมคิดว่า ถ้าได้คนมีความสามารถจริงๆ ธุรกิจผมคงไม่แย่แบบนี้ ยังดีที่ผมตัดสินใจถูก ที่ทำที่บ้านตัวเอง

ไม่งั้นคงได้ปิดไปแล้วแน่ๆครับ

และก็อีกหลายอย่างมากๆ ทั้งเรื่องงาน เรื่องตัวเอง

แย่มากครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1269
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 19:52
[RE]รัฐบาลนี้สร้างผลกระทบอะไรกับคุณบ้างครับ
ธุระกิจส่งนตัวเลยครับ แผนตอนแรกวาง break event ไว้ที่ 3 ปี ตอนนี้กลายเป็น 5 ปีเรียบร้อย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2537
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 20:20
[RE: รัฐบาลนี้สร้างผลกระทบอะไรกับคุณบ้างครับ]
ไม่กล้ามาตรการที่เข้มข้น จริงจัง กลัวเสียคะแนน

เรามีผู้ว่าที่เป็นคนส่วนกลาง หน่วยงานรัฐส่วนใหญ่ ก็ขึ้นตรงกับส่วนกลางผ่านอำนาจผู้ว่า แต่ดันให้แต่ละพื้นที่แก้ปัญหาเอง ตามมีตามเกิด

ผมทำงานหน่วยงานรัฐ ไม่มีอะไรชัดเจนสักอย่าง คนทำที่ทำงานวัคซีนคือกลุ่มเสี่ยงทั้งหมด พอบวกคนอื่นก็เสี่ยงเพิ่ม สวอปกันเป็นทอดๆ
แล้วเป็น รพสนาม จุดฉีดวัคซีน ทุกเกือบทุกตำบลจะเอา จนท จากไหนมาเวียน
แก้ไขล่าสุดโดย kyozero1 เมื่อ Fri Oct 22, 2021 20:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 2771
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 21:42
ถูกแบนแล้ว
รัฐบาลนี้สร้างผลกระทบอะไรกับคุณบ้างครับ
เสียโอกาสครับ สั้นๆ แต่เสียหายมหาศาล เพราะพังเป็นโดมิโน่เลย
ตัวอย่างเช่น
โอกาสในการเลือกวัคซีน
โอกาสด้านธุรกิจ
โอกาสท่องเที่ยว
โอกาสในการสร้างครอบครัว
สุดท้าย โอกาสที่ประเทศจะพัฒนาครับ มันส่งผลตั้งแต่รุ่นเรายังรุ่นลูกรุ่นหลานเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel