ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
สายไหนกันเอ่ย วัยรุ่น จิ้มๆ
สายฟรี วัยรุ่นสร้างตัวต้นทุน 0 บาท
???
สายเติมแบบเบาๆ ไม่เกินโปร 1500
???
สายพ่อค้า+จริงจังเกมเมอร์จัดไป โปร 10k
???
สายสุลต่าน จัดไป โปร 10k 10 ชุด+ แจกของยกกิลด์
???
พอแล้ว เลิกแล้ว หยุดแล้วกับ RO
???
คะแนนทั้งหมด: 214
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1302
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 23:21
[RE: RO Classic ท่านอยู่สายไหนกันครับ]
GGxDEATHMHK พิมพ์ว่า:
OLE20LEGEND พิมพ์ว่า:
ว่าจะจ้างปั้นตัวเป็น 90 ก่อนครับ แล้วพอมีกิลวอค่อยไปทำของเล่น ไม่อยากเก็บเวลเองปวดหลัง  

ลองทำกิลmith ไปrtc หน่อยไหมครับ  

ทั้งบริษัทน่าจะมีแค่ผมที่เล่นครับบ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4947
โพสเมื่อ: Sat Oct 23, 2021 10:05
[RE: RO Classic ท่านอยู่สายไหนกันครับ]
มันไม่มีบลูขาย เท่ากับที่ต้องซื้อก็มีแค่คูนexp job drop แค่นี้เอง ดูไปเผลอๆต้นทุนด้านเงินจะไม่เยอะแต่จะไปหนักด้านเวลาซะมากกว่าเพราะส่วนใหญ่ต้องตีธรรมดา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel