ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11810
โพสเมื่อ: Thu Oct 21, 2021 17:32
เชลซี จะเป๋มั้ยครับเสีย 2 กองหน้า??
----------------------ไค/ชีค--------------------

-----โอดอย/พู---------เมาท์/ซีเย็ค-------

ผมว่าเเบบนี้ได้อยู่ เอาชีคเล่นหน้าต่ำพักบอล
ดึงบอล จ่ายสวยๆ ก็เหลือๆๆละ อ่จจะไม่ต้อง
ยิงเยอะ เเต่เน้นสร้างโอกาศเเทน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 21881
โพสเมื่อ: Thu Oct 21, 2021 17:35
เชลซี จะเป๋มั้ยครับเสีย 2 กองหน้า??
เสียหายแน่ๆโดยเฉพาะลูกากู55
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2020
ตอบ: 5209
โพสเมื่อ: Thu Oct 21, 2021 18:04
[RE: เชลซี จะเป๋มั้ยครับเสีย 2 กองหน้า??]
darkofmurder พิมพ์ว่า:
IOLOOKIBOD พิมพ์ว่า:
ไม่เป๋หรอก ตัวให้เลือกใช้อีกเยอะ เมาท์ ไค โอดอย สามตัวนี้ก็ไหลลื่นอยุ่ ซีเยคน่าจะหายป่วยแล้ว เด่วคงมีชื่อ ไม่ก็ดันชีค เล่นหน้าต่ำ ไคหน้าเป้าไป ยุคซารี่ ชีคมันก็ยืนสูงแถมเล่นดีด้วย

เอาจริงๆนะปกติกองหลังแม่งก็ยิงมากกว่ากองหน้าอยุ่แล้ว เลยไม่ค่อยกังวล555 กองหลังทั้งหมดยิงรวมมาากกว่ากองหน้าอีกมั้ง  

กองหลังมีใครได้ลงชัวร์บ้างครับ เล็งใส่แฟนตาซี ถ้าให้ดี รบกวนแนะนำกลางอีกสัก2คนครับ สลอตเหลือ ขอบคุณครับ  

รูดิเกอร์สิครับลงชัวร์หายเจ็บแล้ว ที่เหลือเดาใจทูเคิ่ลยากครับ นัดหน้าเจอนอริทท้ายตาราง อาจจะเป็นไอหนูชาโลบาร์ อาจจะพักกวยต้า

กองหลังนัดหน้า น่าจะ รูดิเกอร์ คริส ยืนกลาง ชาโลบาร์ขวา ซิลวาไม่รู้จะได้ลงต่อเนื่องไหม เจอทีมท้ายตารางทูเคิ่ลชอบใส่เด็กพักตัวหลักอินดี้พอสมควร แต่รูดิเกอร์ยืนหนึ่งแล้วแน่นอนคนนึง กวยต้าน่าจะได้พักลงต่อเนื่องเหมือนเริ่มล้า เจมส์หายเจ็บแล้วน่าจะได้ลง

ลองฟังความคิดเห็นท่านอื่นดูครับ แต่ในใจผมน่าจะออกทรงนี้
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 28 Mar 2010
ตอบ: 9142
โพสเมื่อ: Thu Oct 21, 2021 18:49
[RE: เชลซี จะเป๋มั้ยครับเสีย 2 กองหน้า??]
ขอให้ลูกากูทันนัดนิวก็พอเชื่อว่าหนักแน่โค๊ชใหม่ ส่วนเจอนอริชถ้าชนะไม่ได้นี่เลิกลุ้นเเชมป์เลยยทั้งรั่วทั้งสากนอริช
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ยุคมืดของแทรรรร่...
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 7061
โพสเมื่อ: Thu Oct 21, 2021 19:00
KeeHo พิมพ์ว่า:
มีผลแหละ แต่คงไม่ได้เป๋มาก เพราะ ตัวรุกเยอะ ไคเล่น False9 ได้ครับ

แล้ว เชลซี โจมตีได้จากหลายทาง มีลูกเซ็ทพีซ แตะมุม แบ๊คสอดเข้าทำ คัทแบ๊คมาให้กองกลาง ตัวในกรอบยิงได้

ฤดูกาลนี้ ยิง ไป 14 คนละ  

15 ครับ ถ้านับซิเยคตอน super cup ด้วย

https://en.wikipedia.org/wiki/2021%E2%80%9322_Chelsea_F.C._season#Goal_scorers
0
0

ไฟล์หมุด 2563.png .jpeg .ai
"Our Expectations for You Were Low But Holy F...!!!"
"Blue Billion-Pound Bottlejobs"
นักเตะหมู่บ้าน
Status: BLUE IS THE COLOR
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1199
โพสเมื่อ: Thu Oct 21, 2021 20:13
คิดว่าเจอนอริชด้วยอาจจะยังเอาตัวรอดไปได้นะ เท่าที่ดูนอริชทีมนี้ไม่เน้นตั้งรับเลยบุกสู้ทีมใหญ่ตลอด
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22629
โพสเมื่อ: Thu Oct 21, 2021 21:08
ตราบใดที่ยังมีกองหลัง ไม่ต้องกลัวว่าจะยิงไม่ได้

กองหน้ามีไว้บัง กองหลังมีไว้ยิง

0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4992
โพสเมื่อ: Thu Oct 21, 2021 21:36
darkofmurder พิมพ์ว่า:
ไม่เป๋หรอก ตัวให้เลือกใช้อีกเยอะ เมาท์ ไค โอดอย สามตัวนี้ก็ไหลลื่นอยุ่ ซีเยคน่าจะหายป่วยแล้ว เด่วคงมีชื่อ ไม่ก็ดันชีค เล่นหน้าต่ำ ไคหน้าเป้าไป ยุคซารี่ ชีคมันก็ยืนสูงแถมเล่นดีด้วย

เอาจริงๆนะปกติกองหลังแม่งก็ยิงมากกว่ากองหน้าอยุ่แล้ว เลยไม่ค่อยกังวล555 กองหลังทั้งหมดยิงรวมมาากกว่ากองหน้าอีกมั้ง  

กองหลังมีใครได้ลงชัวร์บ้างครับ เล็งใส่แฟนตาซี ถ้าให้ดี รบกวนแนะนำกลางอีกสัก2คนครับ สลอตเหลือ ขอบคุณครับ  

รูดิเกอร์สิครับลงชัวร์หายเจ็บแล้ว ที่เหลือเดาใจทูเคิ่ลยากครับ นัดหน้าเจอนอริทท้ายตาราง อาจจะเป็นไอหนูชาโลบาร์ อาจจะพักกวยต้า

กองหลังนัดหน้า น่าจะ รูดิเกอร์ คริส ยืนกลาง ชาโลบาร์ขวา ซิลวาไม่รู้จะได้ลงต่อเนื่องไหม เจอทีมท้ายตารางทูเคิ่ลชอบใส่เด็กพักตัวหลักอินดี้พอสมควร แต่รูดิเกอร์ยืนหนึ่งแล้วแน่นอนคนนึง กวยต้าน่าจะได้พักลงต่อเนื่องเหมือนเริ่มล้า เจมส์หายเจ็บแล้วน่าจะได้ลง

ลองฟังความคิดเห็นท่านอื่นดูครับ แต่ในใจผมน่าจะออกทรงนี้  

อลอนโซ่หรือชิลเวลดีครับ แล้วฮาแวร์ตหรือชีคดี ผมลังเลอยู่นิดนึง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel