ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 11:46
[RE: 18+ สอบถามเรื่องน้องชาย]
แหมใช้งานมันก็สึกแหละ พ่อหนุ่ม
ห่วงของแฟน ระวังอักเสบ จนเป็นอย่างอื่นบ้างนะ
เบาได้เบาลูก
นักบอลถ้วย ก.
Status: Look On The Bright Side
เข้าร่วม: 17 Oct 2009
ตอบ: 8308
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 11:55
เพลาๆบ้างก็ดีครับเรื่องพวกนี้

เวลาคุณซ้อมบอลแข่งบอลถี่ๆ ขาคุณก็เจ็บก็เปรี้ย
เวลาคุณเอาหนักๆ บ่อยๆ น้องชายคุณก็เพลีย เช่นเดียวกันครับ
แก้ไขล่าสุดโดย WazZa27 เมื่อ Wed Oct 20, 2021 11:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2009
ตอบ: 14833
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 12:38
T,BAG พิมพ์ว่า:
โรนัลโด้อ้วน พิมพ์ว่า:
สอบถามเรื่องน้องชายหน่อยครับ
ปกติตรงหัวของน้องชาย มันจะมันวาว เชื่อมๆ แต่หลายปีมานี้ ผมกับแฟน มีเซ็กที่ค่อนข้างรุนแรง หนักหน่วงพอสมควร ทีนี้
บริเวณตรงหัวของน้องชายมันเหมือนจะถลอกมั้งครับ ผิวมันจะด้านๆหยาบๆแทน ไม่มันวาวเหมือนแต่ก่อน เคยไปหาหมอ หมอก็บอกว่าอาจจะเกิดจากการทำรุนแรงนี่แหลพเลยให้ยาเหมือนขี้ผึ้งมาทาก็ดีขึ้น
แต่มันไม่แสบไม่คันไม่เหม็นอ่ะไรเลยนะครับ ก็ปกติดี เป็นมาหลายปีและ ตอนแรกไม่มี sex นานๆก็จะดีขึ้น แต่ตอนนี้ ก็เป็นยาวเลย

เลยอยากถามเพื่อนสมาชิกสายหื่นทุกท่านว่า หัวน้องชายเป็นแบบนี้บ้างไหม  
ส่วนตัวผมนะ สมัยก่อนนานมากแล้วว ก็ไปเกาะด้วยกัน กับแฟนเก่า6วัน 5คืน ก็จัดกันหนัก ทุกวัน วันละหลายรอบ น้องชายผมก็เป็นอย่างท่านล่ะ กว่าจะหาคำตอบเจอก็คือ ตัวครีมอาบน้ำที่เราใช้ล้างน้องชาย ที่ขวดควรจะมีค่าPH5.5ครับ ตอนนั้นใช้ที่รร.ให้มา ก็เป็นรร.ชื่อดังนะ ลองเปลี่ยนครีมอาบน้ำที่ใช้ล้างดูครับ ปล ถุงยางก็อาจจะมีสวน อ่อ ผมเอาสดตลอดครับ ตั้งแต่เด็กน้อยจนปัจจุบัน

โอ้วกระจ่างเลยครับ ผมก็ใช้สบู่ทั่วไปนี่แหละ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 31 Aug 2021
ตอบ: 295
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 13:04
ถูกแบนแล้ว
T,BAG พิมพ์ว่า:
สอบถามเรื่องน้องชายหน่อยครับ
ปกติตรงหัวของน้องชาย มันจะมันวาว เชื่อมๆ แต่หลายปีมานี้ ผมกับแฟน มีเซ็กที่ค่อนข้างรุนแรง หนักหน่วงพอสมควร ทีนี้
บริเวณตรงหัวของน้องชายมันเหมือนจะถลอกมั้งครับ ผิวมันจะด้านๆหยาบๆแทน ไม่มันวาวเหมือนแต่ก่อน เคยไปหาหมอ หมอก็บอกว่าอาจจะเกิดจากการทำรุนแรงนี่แหลพเลยให้ยาเหมือนขี้ผึ้งมาทาก็ดีขึ้น
แต่มันไม่แสบไม่คันไม่เหม็นอ่ะไรเลยนะครับ ก็ปกติดี เป็นมาหลายปีและ ตอนแรกไม่มี sex นานๆก็จะดีขึ้น แต่ตอนนี้ ก็เป็นยาวเลย

เลยอยากถามเพื่อนสมาชิกสายหื่นทุกท่านว่า หัวน้องชายเป็นแบบนี้บ้างไหม  
ส่วนตัวผมนะ สมัยก่อนนานมากแล้วว ก็ไปเกาะด้วยกัน กับแฟนเก่า6วัน 5คืน ก็จัดกันหนัก ทุกวัน วันละหลายรอบ น้องชายผมก็เป็นอย่างท่านล่ะ กว่าจะหาคำตอบเจอก็คือ ตัวครีมอาบน้ำที่เราใช้ล้างน้องชาย ที่ขวดควรจะมีค่าPH5.5ครับ ตอนนั้นใช้ที่รร.ให้มา ก็เป็นรร.ชื่อดังนะ ลองเปลี่ยนครีมอาบน้ำที่ใช้ล้างดูครับ ปล ถุงยางก็อาจจะมีสวน อ่อ ผมเอาสดตลอดครับ ตั้งแต่เด็กน้อยจนปัจจุบัน

โอ้วกระจ่างเลยครับ ผมก็ใช้สบู่ทั่วไปนี่แหละ  
บางทีเราโตขึ้น อะไรที่เราไม่แพ้ ก็กลับมาแพ้ได้ครับ ผมแนะนำ Johnson PH5.5 ลองดูครับ ซัก3-5วัน หัวท่านจะชมพูเรียบเนียน เหมือนเดิม
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel