ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Dec 2008
ตอบ: 432
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 09:15
[RE: [Counter:Side] อัพเดทประจำสัปดาห์]
เห็นอเล็กซ์ แล้วนึกถึงแป้งสามป๋อง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2006
ตอบ: 517
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 09:31
[RE: [Counter:Side] อัพเดทประจำสัปดาห์]
เซ็งตรง IOS ปรับราคานี่แหล่ะ ราคาแต่ละอย่างขึ้นพรวด ทำใจเติมไม่ลง

ยังดีมีเพชรเขียวพอผ่านพาสนี้ไปได้
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: No one left behind
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 35318
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 11:05
blazecharge พิมพ์ว่า:
เซ็งตรง IOS ปรับราคานี่แหล่ะ ราคาแต่ละอย่างขึ้นพรวด ทำใจเติมไม่ลง

ยังดีมีเพชรเขียวพอผ่านพาสนี้ไปได้

เติมยัดไม่ได้ด้วยนี่แหละ ถ้าเติมหน้าเว็บนะ ทางออกคือหาเพื่อนใช้ Android ยืมเครื่องเติมเลยครับ ถ้าจะยัดรายเดือน

ของผมนี่คือจะเติมเมื่อวานยัดรายเดือน เจอราคาปั้บ เดี๋ยวรอหมดแล้วค่อยเติมหน้าเว็บละกัน
1
0
นักเตะตำบล
Status: Keep Walking
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2659
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 11:49
[RE][Counter:Side] อัพเดทประจำสัปดาห์
ยังพอมีอัพเดต datamine อยุ่นะคับ แต่ไม่ได้เป็นไฟล์ละ

อาทิตย์หน้า A. LSY เข้า
สองอาทิตย์หน้า IFRIT เข้า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย S[t]riKenoir เมื่อ Wed Oct 20, 2021 11:49, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
I think a lot of time the reason that people pirate,is they want to access to good music.And they don't get it because the radio is so shit - Tom Yorke
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 26 Sep 2007
ตอบ: 30881
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 12:17
เติมหน้าเว็บมีค่า Fee ด้วยนะครับ

10 บาท หรือ 15 บาทนี่แหละ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2006
ตอบ: 517
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 13:24
GutenTag! พิมพ์ว่า:
blazecharge พิมพ์ว่า:

เติมยัดไม่ได้ด้วยนี่แหละ ถ้าเติมหน้าเว็บนะ ทางออกคือหาเพื่อนใช้ Android ยืมเครื่องเติมเลยครับ ถ้าจะยัดรายเดือน

ของผมนี่คือจะเติมเมื่อวานยัดรายเดือน เจอราคาปั้บ เดี๋ยวรอหมดแล้วค่อยเติมหน้าเว็บละกัน  

สะเทือนกันหมด
0
0
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 13:26
SilverCross พิมพ์ว่า:
เติมหน้าเว็บมีค่า Fee ด้วยนะครับ

10 บาท หรือ 15 บาทนี่แหละ  
ผมไม่โดนนะ
0
0
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 13:27
S[t]riKenoir พิมพ์ว่า:
ยังพอมีอัพเดต datamine อยุ่นะคับ แต่ไม่ได้เป็นไฟล์ละ

อาทิตย์หน้า A. LSY เข้า
สองอาทิตย์หน้า IFRIT เข้า  

มีคนบอกอยู่ว่าอเวคป้ามาวีคหน้า แต่อีฟริทเข้านี่พึ่งรู้เลย ขอบคุณครับ ตั๋วไม่น่าเกบทันละ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 30 Dec 2008
ตอบ: 432
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 15:22
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
เอาจากใจผมนะ ผมว่าเกม Counter Side เนี่ย เป็นเกมตตัวอย่างที่ดีเรื่องการออกตัวละครใหม่ๆนะ ผมสังเกตุมานานละ เวลามีตัวใหม่ๆออกมา นับเฉพาะ SSR นะ ไม่นับอเวค จะมีตัวทั้งเก่งบ้างไม่เก่งบ้าง แบบไม่จำเป็นเลยที่จะต้องกดทุกตู้ เน้นตัวสวยตัวอวยมากกว่า โดยปกติเกมกาชาพื้นฐาน เวลามีตัวใหม่ออกมา มักจะต้องเก่งกว่าตัวก่อนๆทุกครั้ง เอาง่ายๆเลยสมัย 7K ช่วงรุ่งเรือง ตัวใหม่มักจะเก่งกว่าเสมอ

เอาตั้งแต่เกมเปิดมา ผมเห็นว่ามีแค่ไม่กี่ตัวจริงๆที่ต้องเปิดเพื่ออนาคตหรือลุยคอนเท้นได้ง่ายขึ้น เอาเท่าที่นึกออกเลยคือ ตู้กาอึน,ฮัม โซริ,ทหารตาแดงสำหรับคนเล่นทหาร คือตัวอื่นๆนี้เปิดเพราะแรงอวยล้วนๆ 55555

และที่น่าตกใจคือตัวพาสก็ไม่ได้จำเป็นด้วย ตั้งแต่มีมา มีแค่น้องแฝดเท่านั้นที่รู้สึกคุ้มค่า เอาจริงๆเติมพาสนี้เอาของอื่นๆในพาสมากกว่าด้วยมั้ง 5555  

ผมว่าเรจิน่า เวลสูงเก่งมากครับ สาดกำแพง กับลดความเร็วโจมตี ช่วยทีมได้ และเป็นแนวหน้าได้ครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel