ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9256
โพสเมื่อ: Tue Oct 19, 2021 21:11
[RE: ต่างดาวว่าไง! เรือหวังค่าตัว "ราฮีม" 80 ลย.]
bighlerm พิมพ์ว่า:
spideer13 พิมพ์ว่า:
Red_Demon พิมพ์ว่า:
น่าจะเสร็จนิวก่อนดูทรงแล้ว  

ส่วนตัวคิดว่านิวจะจัดชุดใหญ่
3ประสานแดนหน้า

แม็กซิแมง ฮาลันด์ โม ซาล่าห์  

ผมว่ายังไม่ใช่เวลาที่นิวจะได้ตัวเกรด​s​ หลายๆในช่วงปีสองปีนี้​ ไม่เกี่ยวเรื่องเงิน​ ปัจจัยน่าจะเป็นเวทียุโรปที่ไม่ได้ไปเล่น​ ผมว่านิวอาจค่อยๆสะสม​ เกรด​b+ หรือ a​ มาก่อน  

เวทียุโรปก็เรื่องนึง เงินก็เรื่องนึง
สมมติ นิวให้ค่าเหนื่อย 5-6แสนปอนด์/สัปดาห์
ท่านว่าฮาลันด์(เอเยนต์ไรโอล่า)
กับซาล่าจะย้ายไปมั้ยละครับ  

ผมว่าสองคนนี้ ก็ไม่ไปนิวภายใน 1-2 ปีนี้แน่ๆ เหตะเพราะมันไม่เกิดขึ้นกับระดับพวกนี้ ระดับนี้รายได้เขามีเยอะอยู่แล้ว แต่ส่วนหนึ่งที่ต้องการคือสะสมความสำเร็จครับ แล้วพวกจ้างแพง ๆอย่างลีกจีนแต่ก่อนที่กล้าจ้างออสก้า หรือฮัลค์ ในราคา 3-4แสน ทำไมถึงไม่มีพวกระดับ s พวกนี้ไปรับล่ะครับขนาดเบลใกล้ปลดระวางยังไม่อยากไปเลย ถึงนิวจะเกรดดีกว่าก็เถอะแต่คุณภาพทีมโดยรวมยังต่อกรไม่ได้ แล้วถ้าจะเพิ่มโดยมอบค่าเหนื่อยมหาศาลก็อาจมีผลกับเพดานเงินด้วยแม้เจ้าของจะรวยมหาศาล  

ซาล่า คว้ามาแล้วทั้งแชมป์ลีคและUcl
สมมติถ้าผมจะเกษียณอีก4ปี
ที่เดิมให้3แสน
ที่ใหม่ให้2เท่า ผมก็ไปที่ใหม่ครับ  

มันไม่ได้ว่ามีเงินแล้วจะจ่ายอัพเว่อร์ๆ ได้นะครับ  

ก็ไม่ได้เวอร์ครับ
อย่างpsg หรือแมนซิ
ยังทำมาแล้วเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel