ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6878
โพสเมื่อ: Tue Oct 19, 2021 14:48
[RE: [MUFC] นักข่าว Tier 1 วิเคราะห์สถานการณ์ OLE by ALFAZERO]
สงสารโอเล่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2684
โพสเมื่อ: Tue Oct 19, 2021 15:25
[RE: [MUFC] นักข่าว Tier 1 วิเคราะห์สถานการณ์ OLE by ALFAZERO]
tonybua พิมพ์ว่า:
falcaoza พิมพ์ว่า:
ถ้าบอร์ดวางเป้าหมายว่าลุ้นแชมป์ ยังไงก็สอบตกไปครึ่งนึงละ

ผมไม่เคยเห็นข่าวว่าบอร์ดแมนยูวางเป้าหมายว่าลุ้นแชมป์เลยครับ  

ผมบอกว่า "ถ้า" ไง

คำว่า ถ้า ไม่ได้แปลว่า ผมบอกแบบนั้นนิครับ
1
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1887
โพสเมื่อ: Tue Oct 19, 2021 15:26
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
falcaoza พิมพ์ว่า:
ผมว่ายังไงก็ไม่ได้ไปต่อครับ ขึ้นอยู่กับเวลาที่เหมาะสมนี่แหละ

ถ้าบอร์ดวางเป้าหมายว่าลุ้นแชมป์ ยังไงก็สอบตกไปครึ่งนึงละ

แต่แฟนแมนยูต้องทำใจอย่างนึงคือ เวลาในการปลดแล้วจะได้กุนซือคนไหนมาสานต่อทันที หรือ ต้องมีโค้ชในทีมมารักษาการ ซึ่งถ้าเป็นอย่างหลัง ผมยังไม่มั่นใจว่าทีมจะจบ Top4 ได้หรือไม่  

ถ้าได้ซีดานหรือคอนเต้มาจริงๆ ลีคปีนี้ผมชั่งแม้งเลย ลุ้นเอาตามเนื้อผ้า
เพราะต่อให้เก่งก็คงต้องการปรับตัว สร้างทีมและอื่นๆ ปัจจัยมันเยอะ
ผมว่าตามนัดต่อนัดเลย ถ้าชนะเยอะค่อยไปลุ้น

แต่สิ่งที่จะหวังจากพวกนี้คือบอลถ้วย หากสมมติเข้ารอบ UCL ก็อยากเข้ารอบลึก
หรือเกิดซวยอีกตกไปยุโรป้า ก็ต้องเอาแชมป์ให้ได้อะ
เอฟเอคัพอีกรายการ อันนี้ก็หวังเหมือนกัน 55555  
จริง ถ้าได้คอนเต้ หรือซีดานมาจริงๆ ผมปล่อยจอยอ่ะซีซันนี้ แค่ขออย่างเดียวทำยังไงก็ได้ ให้ไอยิ้มออกไปอ่ะ เบื่อขี้หน้ามันเต็มทนละ
1
0
Manchester United Fan since 2010
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15976
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 07:01
MachineRedz พิมพ์ว่า:
นัดหงส์ผมว่ายากแฮะ ผมกลับมองว่าหงส์ผมมีโอกาสแพ้สูงมากเลยอ่ะ  

ผมก็ว่ายาก แต่ถึงแพ้เลยชั่วโมงนี้ผมว่าโอกาสน้อยนะ เราไม่แพ้แมนยูในลีคมาสามปีแล้วครับ ทุกครั้งที่เจอแมนยูมันยากเพราะความมั่นใจ ความสู้ของแมนยู แต่ตอนนี้ผมไม่เห็นเรื่องพวกนี้จากแมนยูเลย ผมว่าแย่สุดก็เสมอ
1
0

แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20948
โพสเมื่อ: Wed Oct 20, 2021 09:17
carloskop พิมพ์ว่า:
MachineRedz พิมพ์ว่า:
นัดหงส์ผมว่ายากแฮะ ผมกลับมองว่าหงส์ผมมีโอกาสแพ้สูงมากเลยอ่ะ  

ผมก็ว่ายาก แต่ถึงแพ้เลยชั่วโมงนี้ผมว่าโอกาสน้อยนะ เราไม่แพ้แมนยูในลีคมาสามปีแล้วครับ ทุกครั้งที่เจอแมนยูมันยากเพราะความมั่นใจ ความสู้ของแมนยู แต่ตอนนี้ผมไม่เห็นเรื่องพวกนี้จากแมนยูเลย ผมว่าแย่สุดก็เสมอ  

กลัวการมีตัวตนของโด้แหละครับ ถ้าไม่มีโด้ผมว่าโอกาสเราแพ้จะลดลงไปอีกเยอะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel