ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25698
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 00:31
[RE: เคยเสียดายโอกาสจะได้ประสบกามบ้างไหม]
เคยอ.มหาลัยเจอร้านเหล้าเฉย ชวนกลับบ้านด้วย แต่ผมไม่ไปอ่ะ เรียนอยู่classนั้นด้วย ที่สำคัญแฟนก็เรียนห้องเดียวกัน ใจไม่ด้านพอ5555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 19059
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 00:49
[RE: เคยเสียดายโอกาสจะได้ประสบกามบ้างไหม]
ไปค่าย10 วัน ละกระจายกันพักตามบ้านชาวบ้าน มีเพื่อน ผญ มาขอใช้ห้องอาบน้ำบ่อยๆ
เพราะว่าหลังที่ผมอยู่ดูดีกว่าหลังอื่น แต่ก็ยังไม่มิดชิด ปกติเขาก็ใส่ผ้าถุงอาบกัน แต่คุณเธอ
แก้หมดเลย วันแรกผมคิดว่าเขาไม่รู้ตัวก็เลยไม่ได้พูดไร ดูนิดนึงๆ ละก็เขียมๆไปไม่กล้าดูเยอะ
ละตอนนั้นก็เต๊าะอีกคนอยู่ คนนี้ก็ช่วยเป็นแม่สื่อให้อีก

พออีกครั้งนี่ชัดเลยเพราะใช้ผมช่วยเฝ้าเป๋าตังกับโทรศัพท์ ทีนี้เห็นเกือบหมดละหุ่นดีด้วย ผอมสูง
มีหน้าอก ติดซ่อนรูปนิดๆ ละช่วงเสร็จกิจกรรมตอนค่ำมันจะมีช่วงปล่อยฟรี พอผมกลับมาจากคนที่เต๊าะๆ
คนนี้เขาก็จะมาชวนคุยกันสักพักก่อนแยกนอน บางทีผมก็ไปชวนเอง

ตอนช่วงเวลานี้แหละหวิดจะๆๆ หลายรอบมากสาวก็แทบจะจับป้อนแล้ว นี่ก็มัวใจไม่ถึง
0
0
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11516
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 00:54
ตอนปี 3 ไปผับกับเพื่อนแล้วสาวโต๊ะข้างๆมาติด นางไม่ยอมไปไหนเลย เกาะติดหนึบอย่างกับมาด้วยกัน

แล้วจู่ๆนางก็จะกลับก่อน(เพิ่งสี่ทุ่มเองมั้ง)บอกให้ไปส่งหน่อย ไอ้เราก็ดีใจเลยนั่ง taxi ไปส่ง
ถึงหอปุ๊บนางก็ลง ไอ้เราก็ไม่ได้ลงด้วยแต่บ๊ายบายแล้วนั่งรถกลับ สีหน้านางคืองงมาก
สุดท้ายกลับมาผับมาชนแก้วกับเพื่อน เพื่อนด่าควาย บอกว่าแบบนั้นคือเขาให้แล้วทำไมไม่เอา

เอ้า ไอ้เราก็ไม่รู้ อ่อนประสบการณ์
แต่ก็แลกเฟซบุ้คไว้(แต่ไม่เคยคุยเลย นางคงเกลียด) ทุกวันนี้นางลูกสาม โพสต์ด่าสามกีบทุกวัน
0
0
นักเตะอบจ.
Status: ♥hanni
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3181
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 01:16
หลายรอบพลาดเพราะสุภาพบุรุษเกินไปแต่รอบที่เสียดายที่สุดน่าจะเป็นรอบที่มาสาวมาหาจากกรุงเทพ
ต่างคนต่างเมาจับไม้จับมือ เพื่อนก็เป็นใจห้องก็ว่าง แต่ผมดันไม่ยอมทำ ทั้งๆ ที่เขาก็เปิดโอกาสอยู่
สุดท้ายเขากลับไปกรุงเทพ โดนเขาลบเพื่อน บล็อกเบอร์ รู้อีกทีเขาไปแต่งงานเป็นกับคนรวยๆไปแล้ว
มีลูกน่ารักเชียว แล้วคนนี้แบบโคตรน่ารัก สเปคทุกอย่าง เฮ้อ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4878
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 01:24
มีตอนไปกินเหล้ากับเพื่อน2คน มันนัดแฟนไว้แฟนก็พาเพื่อนมา เข้าคู่เลยเหมือนซิสคอม
เพื่อนของแฟนเพื่อนก็น่ารักซะด้วย เมาแล้วใจกล้าแซวยับ นัวเนียกันแล้วเหลือแค่ปิดงาน เพื่อนดันทะเลาะกันกับแฟนแบบดราม่า จบเลย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 29 Nov 2013
ตอบ: 1458
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 01:39
ของผมล่าสุด 3 สัปดาห์ก่อนเจอในทินเดอร์
คุยไปคุยมา รสนิยมเรื่อง sex ตรงกัน
ตอนแรกก็แหย่ๆเขาก็เล่นกลับพอแหย่กันไปมารอบนี้ sex phone เลย
หน้าสวยตรงตามรูป สองเต้าปทุมถันสวยใหญ่ ยั่วไปยั่วมากำลังหาสนามกลางไปจบ
แต่ดันมาคลายล็อคดาวน์ที่นี้หายเงียบเลยครับ เสียดายได้แค่ดูรูปสองเต้าที่คาไว้ในแชท
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3398
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 01:51
สมัยหลายสิบปีก่อน ตอนยังเล่นห้องแชท 18+

- เคสแรก เป็นเด็กม.ปลาย ก็เคยคุย sex phone กันอยู่ มาวันนึงน้องเค้ามีปัญหากับทางบ้าน อยากหนีออกจากบ้าน โทรมาหาผมว่ามาหาผมได้มั๊ย ผมบอกว่าจะดีเหรอมาหาผู้ชาย พี่เป็นผู้ชายนะ มาอยู่กับพี่แบบนี้มันก็ต้องมีเรื่องอย่างว่า ผมพูดขู่น้องเค้าไปเพราะน้องเค้าเคยบอกว่ายังไม่เคย น้องเค้าตอบกลับมาว่าหนูไม่แคร์ จะโดนพี่เปิดซิงก็ไม่เป็นไร หนูไม่อยากอยู่บ้านแล้ว แต่ผมกลัวปัญหาตามมาเลยพยายามปฏิเสธ

- เคสสอง สาวออฟฟิศแถวลาดพร้าว เคยโทรให้ผมไปดูคอมให้ตอนตี 1 พอถามว่ามันมีอาการยังไง ก็ตอบวนไปวนมาแค่บอกว่าอยากให้มี แต่ตอนนั้นผมไม่มีค่ารถไปเพราะต้องนั่ง taxi เลยบอกให้เค้าเอาคอมไปให้ร้านดูตอนเช้าเอา มารู้ทีหลังว่าเธออยากชวนมาอย่างว่า แต่ผมดันไม่รู้ว่าผู้หญิงเค้าอ่อย ตอนนั้นตามผู้หญิงไม่ทัน จะว่าโง่ก็โง่
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25573
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 02:35
เรื่องนี้เล่าหลายครั้งละ แต่นั่นมันครั้งแรกและครั้งเดียวที่ใกล้แบบใกล้มากๆ เพราะตอนนั้นโคตรอินโนเซ้น

เคยตอนปี1 ไปจีบสาวคนนึง(มารู้ทีหลังว่าทะเลาะกับแฟนแล้วมาคุยแก้เหงา) ก็คุยเต๊าะกันไปมา
จนวันนึงผมนั่งเล่นเกมกับเพื่อนที่ร้านเกมอยู่ก็คุยแชทเฟสกันด้วย ผมก็บอกว่าหิวยังไม่ได้กินข้าวก็เลยชวนไปกินเฟร้นฟรายแมค ก็ยอมไปด้วยผมก็เลยแว้นไปรับ กินเสร็จไรเสร็จก็ชวนขี่รถเล่นในมอรับลมชิลๆ มีจังหวะนึงอยู่ดีๆก็กอดผมจากข้างหลังผมก็บอกอายเจ้าป่าเจ้าเขา แล้วก็รีบบึ่งกลับหอนางเลย

Spoil
พอถึงหอเธอทำก็ทำทีขอขึ้นห้องนางก็ยอม เข้าไปปุ้ปก็ล็อคห้อง ผมก็นั่งพักตรงปลายเตียง ก็นั่งคุยเล่นกันซักสัก เหมือนนางพูดอะไรกวนทีนนี่แหละผมก็เลยผลักนางไปลงบนที่นอนเลย แล้วก็ทำการจูบเลย(จูบที่แบบแค่ปากแตะกันอะ เพราะจูบไม่เป็น ไม่เคยเลย ไม่เคยแบบแลกเลย) แต่หลังจากนั้นแหละสุดยอดมาก คือเธอมีประสบการณ์มาก่อนแล้ว ก็ทำการควบคุมเกมทั้งหมดเลย พลิกตัวผมลงอยู่ข้างล่างนางอยู่ข้างบน แล้วก็สอนจูบนู่นนั่นนี่ทุกอย่างเลย พอเครื่องเริ่มติด เริ่มจูบเป็นละ มือผมก็เลื้อยไปเรื่อยๆ ถอดนั่นหน่อยถอดนี่หน่อย จนสุดท้ายนางเธอแค่เกงในตัวเดียว ผมก็ทำเหมือนขยับเอวนิดหน่อยเพื่อเช็ค แต่นางก็ดันทำเสียงครางเหมือนปฏิเสธไป ผมก็โอเคๆคงไม่ได้แหละ ก็ทำแค่จูบแบบคนจะมีอะไรกันแล้วจริงๆอะ อีกแค่นั้นจริงๆ เพราะนางเหลือแค่กางเกงในตัวเดียวแล้วอะ แต่อีกอย่างผมไม่ได้เตรียมตัวเตรียมใจอะไรด้วยแหละ เครื่องป้องกันก็ไม่ได้เตรียม เอามาเล่าให้เพื่อนฟังเพื่อนก็ด่าใหญ่เลยว่าโง่ ไม่ทันนาง มันก็แค่ขัดขืนพอเป็นพิธี  

เซงจนมาถึงทุกวันี้เนี่ย
0
0

#FSGOUT
แขวนสตั๊ด
Status: Sesang
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 9528
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 04:04
Spoil

ทุกวันนี้ก็ยังเป็นเรื่องติดในใจนะ ว่าดีแล้วที่ไม่ทำหรือเสียดายมากกว่ากัน

คือช่วงที่เรียนมหาลัยแล้วต้องทำงานกลับดึกนี่แหล่ะ แต่ผมไม่ได้อยู่หอ เลยไม่มีหอพักเป็นของตัวเอง เมื่อก่อนก็อาศัยต้องไปนอนหอเพื่อนผู้ชายบ้างเป็นครั้งคราว

ทีนี้มีช่วงนึงทำงานกลุ่มแบบอยู่กลุ่มกับผู้ญเกือบหมด มีผู้ชแค่2คนผมกับอีกคน ก็นัดกันทำหอเพื่อนผู้ญคนนึง เป็นหอนอก พอดึกๆต่างคนก็แยกย้ายกันกลับ ไอเพื่อนผู้ชคนเดียวในกลุ่มก็ดันนอนกับแฟนมันที่หอ เลยขอมันนอนไม่ได้ พอแยกย้ายกันออกมาจากหอแล้วกำลังจะกลับ เพื่อนผู้ญที่เป็นเจ้าหอก็ทักมาว่ามานอนที่ห้องก่อนไหมจะได้ไม่ต้องกลับดึกๆ เพราะเช้ามีเรียนวิชาเดียวกันแต่เช้าด้วย ผมก็เลยโอเค ตอนนั้นคือไม่คิดไรเลยนะ แบบว่านอนโซฟาก็ได้ ก็เลยกลับขึ้นไปบนห้อง เพื่อนก็เอาผ้าเช็ดตัวมาให้ อาบน้ำเสร็จก็จะนอนโซฟาแหล่ะ มันบอกโซฟามันเล็กเมื่อยตาย มาๆนอนเตียงด้วยกันนี่แหล่ะ เดี๋ยวเอาหมอนข้างกั้น ก็เลยมานอนเตียงกับมันแบบงงๆ แล้วมันก็เอาหมอนข้างมากั้น แต่ที่พีคคือมันมีผ้าห่มผืนใหญ่แค่ผืนเดียวเลยต้องห่มผ้าด้วยกัน ผมก็นอนไม่หลับละ นอนเตียงเดียวกับผู้ญน่ารักด้วย ละมีแค่หมอนข้างกั้น ตอนแรกก็เกร็งๆกันไปมา เพื่อนก็พูด นอนไม่หลับหรอ ละอยู่ๆเอาขามาทับขาผมเฉย บอกว่าแบบนี้ดีขึ้นไหมตะได้เลิกเกร็ง ผมก็เลยโอเค พอเพื่อนทำลายความเกร็งนี้แล้ว ผมเอาหมอนข้างออกละนอนกอดมันเลย มันก็ขยับตัวเอาหัวมานอนบนแขนผม อย่างกะแฟนนอนกอดกันอ่ะ 555 พอกอดมันคือสัมผัสได้เลยว่ามันไม่ใส่ชั้นในทั้งบนทั้งล่าง เลยแข็งจนชนหลังมันมั้ง เพื่อนมันเลยก็บอกดักเลยว่าแค่นี้พอนะ(นอนกอดกัน) ทำแบบนี้จะได้นอนแบบหายเกร็งกัน ในใจก็คิดหายเกร็งอะไรฟะ แต่กุแข็ง555 ผมก็โอเคนอนกอดแบบนั้นจนเช้า พอเช้ามาเสียงนาฬิกากลุกที่มันตั้งก็ดัง ก็เกี่ยวกันใครจะไปอาบน้ำก่อน เกี่ยงไปเกี่ยงมา มันลุกไปอาบก่อน พออาบเสร็จ นุ่งผ้าเช็ดตัวมาแต่งตัวในห้อง ผมนี่แบบอื้อหือ มันบอกให้หันไปอีกทางห้ามดู เสียดายมันหันหลังให้ด้วยเลยไม่เห็นเต็มๆ

หลังจากคืนนั้นก็มีเรื่องต้องกลับดึกจนได้มานอนหอเพื่อนคนนี้อีกหลายครั้ง จนช่วงนั้นสนิทกันกว่าเดิม ก็นอนกอดกันทุกครั้ง แต่มันก็ออกตัวตลอดว่าไม่ให้ทำอะไร พีคสุดเคยมีคืนที่ไปนอนหอมัน ละวันนั้นหอไฟดับ แอร์ดับเลยร้อน ปิดไฟนอนกันแล้ว ก็บ่นร้อนกัน ผมซึ่งหลังๆไม่อายมันละ เห็นต่างฝ่ายนุ่งผ้าเช็ดตัวกันบ่อย ผมเลยถอดเสื้อนอนเลยด้วยความร้อน ตอนแรกเพื่อนมันก็ตกใจ ทำอะไรจะแก้ผ้านอนรึไง ผมก็บอกแค่ถอดเสื้อนอนเอง ละนึกไงไม่รู้ บอกมันว่าร้อนก็ถอดเสื้อนอนสิ มันก็บอกว่าบ้าเหรอ ผมก็หมั่นไส้เพื่อน แบบร้อนก็บอกร้อนสิ อยู่ๆจับมันถอดเสื้อออกเลย ตอนแรกมันก็ขืนจับไว้ไม่ให้ดึง เลยจั๊กกะจี้มัน จนถอดออกได้ ซึ่งเพื่อนไม่ได้ใส่บราตอนนอนอยู่แล้ว ก็รีบเอามือเอาแขนมากอดอกมาปิดหน้าอกกลัวผมจับหน้าอกมัน ผมเลยหมั่นไส้อีก ดึงกางเกงมันออกเลย จนมันตัวล้อนจ่อนเพราะเวลานอนมันก็ไม่ใส่กกน 555 ละมันกลัวผมทำอะไรเลยรีบพูดขอว่าอย่าทำอะไร ผมก็บอกไม่ทำอะไรหรอก จะนอน คืนนั้นก็เลยได้นอนกอดมันแบบตัวเปลือยๆไป

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2217
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 07:34
โอ้ยยยยสารพัดครับ เค้าถึงได้บอกเสียใจไม่เท่าเสียดายความเสียดายอยู่กับเราไปตลอดชีวิตครับ 55
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: เรื่อยเปื่อย
เข้าร่วม: 16 May 2020
ตอบ: 4097
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 08:11
ลงเรียนพิเศษตอนซัมเมอร์ที่อีกจังหวัดกับเพื่อน ชายล้วน6คนเช่าบ้านหลังนึงพวกผมอยู่ชั้นบนหมด ชั้นล่างมีรุ่นพี่ม.ปลายกำลังรอเข้ามหาลัย สูงยาวขาวสวยหน้าตาอย่างเอ๊กพวกผมแย่งกันจีบเลย สุดท้ายสาวชอบผมเพื่อนซดแห้วกันหมด ตอนนั้นยังไม่เคยเวลาอยู่ด้วยกันก็ได้แต่ลูบๆคลำๆ แต่ส่วนมากเพื่อนจะมากวน จนวันท้ายๆเรียนจะจบแล้วต้องกลับบ้าน ผมเลยตัดสินใจเอาวะ คืนนั้นลงไปชั้นล่างขอนอนด้วย นอนนัวกันกำลังได้ที่ได้ยินเสียงแปลกๆข้างหน้าต่าง พอหันไปนั่นไงไอ้เพื่อนตัวดีมาสุมหัวแอบดูกันหมด สาวหมดอารมณ์เลยโดนไล่กลับไปนอนข้างบน สรุปอดวันต่อมาเก็บของเตรียมกลับบ้าน ก่อนกลับก็แลกเบอร์โทรกัน กลับไปบ้านก็โทรหาเขา แต่ผมยังเสียดายไม่หาย เลยบอกที่บ้านว่าเค้าสอนดีจะกลับไปเรียนต่ออีกเดือน คราวนี้ไปคนเดียวเลยไอ้เพื่อนบ้าๆเปิดเทอมค่อยเจอกัน 555 แต่ตอนนั้นห้องชั้นบนมีเด็กผู้หญิงกลุ่มใหม่มาอยู่แล้ว ผมเลยต้องหาห้องเช่าแถวนั้นอยู่แทน สรุปซัมเมอร์นั้นเลยต้องเรียนพิเศษจนเปิดเทอม แต่รอบนี้เรียนไม่ค่อยรู้เรื่องเลย วันๆขลุกอยู่แต่กับสาว แล้วจู่ๆอยากลองจีบสาวอีก คราวนี้สับรางกันวุ่นวายเลย เป็นช่วงเวลาที่มั่วมากๆ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: No comment เน้น combo
เข้าร่วม: 02 Nov 2005
ตอบ: 11942
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 08:16
อย่างบ่อย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 11314
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 08:24
กับแฟนคนแรกตอน ม ปลายอะ ตอนนั้นเค้าอ่อยเต็มที่ แต่เราไม่มีถุงเลยไม่ได้มีอะไรกัน แค่ใช้มือให้ แฟนก็ใช้ปากช่วยไป
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 31 Oct 2009
ตอบ: 404
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 10:17
มีตอนสมัยเรียนปวช ไปจีบเด็กม.ต้น น่ารัก ขาวมาก หมวย น่าจะเป็นพวกลูกเจ๊ก

วันนั้นนัดกันไปเที่ยวเขื่อน แล้วตามเขื่อนมันจะมีซุ้มที่นั่งกินข้าว กันเหล้ากัน

ก็นั่งกินจนมืด จนร้านปิด เขาก็ให้เรานั่งต่อได้ จนตอนดึกประมาณ 4ทุ่มได้ ก็เมากันได้ที่

จากนั้นผมก็ให้น้องมานั่งบนตักผม ผมจับแขนน้อง นุ่มมาก เนื้อตัวก็หอมกรุ่นจนน้องชายผมลุก ไปแทงก้นน้องเลย555

จากนั้นมือก็เริ่มล้วงไปจับนมน้อง ขนาดพอดีมือเลย นมเด็กม.ต้นมันช่างเนียนนุ่มจริงๆ (ครั้งแรกเลยที่ได้จับนมผญ) ก็จับลูบไล้นมไปด้วย ไซร์คอไปด้วย

ซักพักก็ล้วงไปจับน้องสาวของน้อง แต่น้องสะดุ้ง บอกอย่าๆ เราก็ไม่มีประสบการณ์แบบนี้ด้วยก็กลัว ตอนนั้นก็ไม่ได้เตรียมถุงไปด้วย เพราะไม่คิดว่าจะมีโอกาสแบบนี้ แค่อยากไปเที่ยวเฉยๆ

ผมก็เลยหยุด ก็มานั่งกอดกันเฉยๆ ไม่มีอะไรต่อ ก็เลยขั่รถไปส่งน้องที่บ้าน น้องน่าจะโดนแม่ด่าด้วย เพราะกลับดึก

จากนั้นก็ไม่มีโอกาสได้ไปเที่ยวแบบนี้อีกเลย อย่างน้อยก็เที่ยวห้าง ร้องเพลงแค่นั้น

สรุปไม่ได้น้องคนนี้เลย จนถึงตอนนี้ผ่านมาเป็น 10ปีแล้ว ยังคิดเสียดายมากเลย 5555
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2006
ตอบ: 4346
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 12:19
[RE]เคยเสียดายโอกาสจะได้ประสบกามบ้างไหม
slim_shady พิมพ์ว่า:
Spoil

ทุกวันนี้ก็ยังเป็นเรื่องติดในใจนะ ว่าดีแล้วที่ไม่ทำหรือเสียดายมากกว่ากัน

คือช่วงที่เรียนมหาลัยแล้วต้องทำงานกลับดึกนี่แหล่ะ แต่ผมไม่ได้อยู่หอ เลยไม่มีหอพักเป็นของตัวเอง เมื่อก่อนก็อาศัยต้องไปนอนหอเพื่อนผู้ชายบ้างเป็นครั้งคราว

ทีนี้มีช่วงนึงทำงานกลุ่มแบบอยู่กลุ่มกับผู้ญเกือบหมด มีผู้ชแค่2คนผมกับอีกคน ก็นัดกันทำหอเพื่อนผู้ญคนนึง เป็นหอนอก พอดึกๆต่างคนก็แยกย้ายกันกลับ ไอเพื่อนผู้ชคนเดียวในกลุ่มก็ดันนอนกับแฟนมันที่หอ เลยขอมันนอนไม่ได้ พอแยกย้ายกันออกมาจากหอแล้วกำลังจะกลับ เพื่อนผู้ญที่เป็นเจ้าหอก็ทักมาว่ามานอนที่ห้องก่อนไหมจะได้ไม่ต้องกลับดึกๆ เพราะเช้ามีเรียนวิชาเดียวกันแต่เช้าด้วย ผมก็เลยโอเค ตอนนั้นคือไม่คิดไรเลยนะ แบบว่านอนโซฟาก็ได้ ก็เลยกลับขึ้นไปบนห้อง เพื่อนก็เอาผ้าเช็ดตัวมาให้ อาบน้ำเสร็จก็จะนอนโซฟาแหล่ะ มันบอกโซฟามันเล็กเมื่อยตาย มาๆนอนเตียงด้วยกันนี่แหล่ะ เดี๋ยวเอาหมอนข้างกั้น ก็เลยมานอนเตียงกับมันแบบงงๆ แล้วมันก็เอาหมอนข้างมากั้น แต่ที่พีคคือมันมีผ้าห่มผืนใหญ่แค่ผืนเดียวเลยต้องห่มผ้าด้วยกัน ผมก็นอนไม่หลับละ นอนเตียงเดียวกับผู้ญน่ารักด้วย ละมีแค่หมอนข้างกั้น ตอนแรกก็เกร็งๆกันไปมา เพื่อนก็พูด นอนไม่หลับหรอ ละอยู่ๆเอาขามาทับขาผมเฉย บอกว่าแบบนี้ดีขึ้นไหมตะได้เลิกเกร็ง ผมก็เลยโอเค พอเพื่อนทำลายความเกร็งนี้แล้ว ผมเอาหมอนข้างออกละนอนกอดมันเลย มันก็ขยับตัวเอาหัวมานอนบนแขนผม อย่างกะแฟนนอนกอดกันอ่ะ 555 พอกอดมันคือสัมผัสได้เลยว่ามันไม่ใส่ชั้นในทั้งบนทั้งล่าง เลยแข็งจนชนหลังมันมั้ง เพื่อนมันเลยก็บอกดักเลยว่าแค่นี้พอนะ(นอนกอดกัน) ทำแบบนี้จะได้นอนแบบหายเกร็งกัน ในใจก็คิดหายเกร็งอะไรฟะ แต่กุแข็ง555 ผมก็โอเคนอนกอดแบบนั้นจนเช้า พอเช้ามาเสียงนาฬิกากลุกที่มันตั้งก็ดัง ก็เกี่ยวกันใครจะไปอาบน้ำก่อน เกี่ยงไปเกี่ยงมา มันลุกไปอาบก่อน พออาบเสร็จ นุ่งผ้าเช็ดตัวมาแต่งตัวในห้อง ผมนี่แบบอื้อหือ มันบอกให้หันไปอีกทางห้ามดู เสียดายมันหันหลังให้ด้วยเลยไม่เห็นเต็มๆ

หลังจากคืนนั้นก็มีเรื่องต้องกลับดึกจนได้มานอนหอเพื่อนคนนี้อีกหลายครั้ง จนช่วงนั้นสนิทกันกว่าเดิม ก็นอนกอดกันทุกครั้ง แต่มันก็ออกตัวตลอดว่าไม่ให้ทำอะไร พีคสุดเคยมีคืนที่ไปนอนหอมัน ละวันนั้นหอไฟดับ แอร์ดับเลยร้อน ปิดไฟนอนกันแล้ว ก็บ่นร้อนกัน ผมซึ่งหลังๆไม่อายมันละ เห็นต่างฝ่ายนุ่งผ้าเช็ดตัวกันบ่อย ผมเลยถอดเสื้อนอนเลยด้วยความร้อน ตอนแรกเพื่อนมันก็ตกใจ ทำอะไรจะแก้ผ้านอนรึไง ผมก็บอกแค่ถอดเสื้อนอนเอง ละนึกไงไม่รู้ บอกมันว่าร้อนก็ถอดเสื้อนอนสิ มันก็บอกว่าบ้าเหรอ ผมก็หมั่นไส้เพื่อน แบบร้อนก็บอกร้อนสิ อยู่ๆจับมันถอดเสื้อออกเลย ตอนแรกมันก็ขืนจับไว้ไม่ให้ดึง เลยจั๊กกะจี้มัน จนถอดออกได้ ซึ่งเพื่อนไม่ได้ใส่บราตอนนอนอยู่แล้ว ก็รีบเอามือเอาแขนมากอดอกมาปิดหน้าอกกลัวผมจับหน้าอกมัน ผมเลยหมั่นไส้อีก ดึงกางเกงมันออกเลย จนมันตัวล้อนจ่อนเพราะเวลานอนมันก็ไม่ใส่กกน 555 ละมันกลัวผมทำอะไรเลยรีบพูดขอว่าอย่าทำอะไร ผมก็บอกไม่ทำอะไรหรอก จะนอน คืนนั้นก็เลยได้นอนกอดมันแบบตัวเปลือยๆไป

อ่านแล้วน่ารักกุ๊กกิ๊ก ฟีลแฟนนอนกอดกัน มีเรื่องราวต่อไหมครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel