ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status: ห้องทดลอง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jan 2010
ตอบ: 7616
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 10:56
[RE: RO Classic GGT เล่นแล้วเป็นไงบ้างครับ]
crazyingod พิมพ์ว่า:
ถ้ามีกล่องบลูขายผมก็ว่าจะเล่นไนท์นะ เพราะมันAll in one ในแพทนี้ ส่วนถามว่ามีคนเล่นไหมมีแหละกิลใหญ่ก็ลง ส่วนฮันก็เนิฟเกินไปเหมือนเนิฟฮันเพื่อไล่คนไปเล่นไนท์แล้วขายบลูรึป่าวเนี่ย แทรปแพงไม่เท่าไหร่แต่ไอดีเลย์5วิเนี่ยอย่างแย่ อยากรู้ที่สุดคือเปิดเซิฟมีบลูขายไหม คงฟาร์มหาตังตามลูทเดิมที่เคยเก็บกับเซิฟไอริสที่พึ่งเปิดใหม่ของexe

ปล.เขาเปิดสฟิง5รึป่าว  

บลูน่าจะมีขายแน่ตอนเปิด OBT เพราะจะเอารายได้จากส่วนนี้

ถ้าไวท์กับบลูมีขาย ลงทุนเล่นไนท์ล่าบอส น่าจะเวิร์คในแพทช์นี้

อะนูบิสในสฟิงซ์มีคนไปสำรวจดูช่วง CBT ยังไม่อัพเข้ามา กลัวคนเล่นเวลไว
ส่วนเรื่องฮัน Trap อันนี้ผมมองว่าเกี่ยวกับเรื่องราคา M กับ รับจ้างเวล เลยตัดปัญหาด้วยทำให้ราคา Trap แพง คิดง่ายไป
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
จอคอมเก่า ทําอะไรได้บ้าง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4952
โพสเมื่อ: Sat Oct 16, 2021 16:00
[RE: RO Classic GGT เล่นแล้วเป็นไงบ้างครับ]
jasoland พิมพ์ว่า:
crazyingod พิมพ์ว่า:
ถ้ามีกล่องบลูขายผมก็ว่าจะเล่นไนท์นะ เพราะมันAll in one ในแพทนี้ ส่วนถามว่ามีคนเล่นไหมมีแหละกิลใหญ่ก็ลง ส่วนฮันก็เนิฟเกินไปเหมือนเนิฟฮันเพื่อไล่คนไปเล่นไนท์แล้วขายบลูรึป่าวเนี่ย แทรปแพงไม่เท่าไหร่แต่ไอดีเลย์5วิเนี่ยอย่างแย่ อยากรู้ที่สุดคือเปิดเซิฟมีบลูขายไหม คงฟาร์มหาตังตามลูทเดิมที่เคยเก็บกับเซิฟไอริสที่พึ่งเปิดใหม่ของexe

ปล.เขาเปิดสฟิง5รึป่าว  

บลูน่าจะมีขายแน่ตอนเปิด OBT เพราะจะเอารายได้จากส่วนนี้

ถ้าไวท์กับบลูมีขาย ลงทุนเล่นไนท์ล่าบอส น่าจะเวิร์คในแพทช์นี้

อะนูบิสในสฟิงซ์มีคนไปสำรวจดูช่วง CBT ยังไม่อัพเข้ามา กลัวคนเล่นเวลไว
ส่วนเรื่องฮัน Trap อันนี้ผมมองว่าเกี่ยวกับเรื่องราคา M กับ รับจ้างเวล เลยตัดปัญหาด้วยทำให้ราคา Trap แพง คิดง่ายไป  

ผมว่าหลอดมันเล็กมากเลยนะ เอาจริงๆส่วนตัวผมเองถ้ามีเวลาเล่นทั้งวันจริงๆผมว่า3-5วันก็ตันแล้วละ หลอดเล็กกว่าexeพอสมควร exeตอนเซิฟไอริสผมเวลไนท์แค่6วันเองก็99แล้ว โอเคไม่มีสฟิงก็จริงแต่ดันเข้ใหญ่หรือเมดูซ่าก็ยังน่าจะมีก็คงไม่ต่างกันมาก

ปล.ไม่มีสฟิงแล้วการด์ซีรอมการด์หมาดำจะหาจากไหนหรือไม่มีแค่อนูบิส
แก้ไขล่าสุดโดย crazyingod เมื่อ Sat Oct 16, 2021 16:23, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel