ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Hala madrid :)
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6584
โพสเมื่อ: Sat Sep 25, 2021 02:17
[RE: ราชันเล่นใหญ่ใส่ชื่อ 'TAA, เจมส์' ทายาท 'คาร์บาฆาล']
MooHiMs พิมพ์ว่า:
zebastian283 พิมพ์ว่า:
มีปัญญาซื้อเหรอครับ

เอาจริง สองคนที่ว่า สโมสรไม่จำเป็นต้องปล่อยเลย

นอกจากจะทุ่มแหลกพอ

ระดับ TAA เจมส์ 80++ แหละ  

บับเป้ 160 ล้าน สัญญาปีเดียว ก็ยื่นมาแล้ว ไม่มีปัญญาซื้อหรอครับ 2 คัวถึง 160 ล้านไหม กระจอก

สโมสรปล่อยไม่ปล่อยอีกเรื่องนึง หรือตัวนักเตะจงรักภักดี อีกเรื่องนึง แต่ปัญญาอะมี บอกเลยกระจอก  

ยื่นแค่ขี้ฟันอะ ไม่ได้ซื้อจริงนิ แค่ยื่น  

ซื้อดิ แต่เค้าปัดตกข้อเสนอ ไม่ขาย งงไรครับ  

ตามข่าวดีๆ สอบถามไม่เคยยื่นครับ
บัญชีมาดริดมันตัวแดง เรื่องค่าเหนื่อย
ถึงปารีสตอบรับ บัญชียังตัวแดงด้วยซ้ำ

แต่ยื่นซื้อแบบ เป็นลายลักษณ์อักษรไม่เคย ถึงเคยทั้งๆที่ไม่เคยก็ซื้อไม่ได้
ค่าเหนื่อย เกิน CAP

ลองหาข้อมูลดู จากฝั่งปารีสเอง

ย้ำว่า แค่สอบถาม แต่ไม่เคยยื่น

คือถ้าเพียงพอเนี่ย แสดงว่าเรื่องค่าเหนื่อยอะไรนี่เคลียร์แล้วใช่ไหมครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Ashirogi เมื่อ Sat Sep 25, 2021 02:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10685
โพสเมื่อ: Sat Sep 25, 2021 03:48
[RE: ราชันเล่นใหญ่ใส่ชื่อ 'TAA, เจมส์' ทายาท 'คาร์บาฆาล']

เอาจริง สองคนที่ว่า สโมสรไม่จำเป็นต้องปล่อยเลย

บับเป้ 160 ล้าน สัญญาปีเดียว ก็ยื่นมาแล้ว ไม่มีปัญญาซื้อหรอครับ 2 คัวถึง 160 ล้านไหม กระจอก

สโมสรปล่อยไม่ปล่อยอีกเรื่องนึง หรือตัวนักเตะจงรักภักดี อีกเรื่องนึง แต่ปัญญาอะมี บอกเลยกระจอก  

ยื่นแค่ขี้ฟันอะ ไม่ได้ซื้อจริงนิ แค่ยื่น  

ซื้อดิ แต่เค้าปัดตกข้อเสนอ ไม่ขาย งงไรครับ  

ตามข่าวดีๆ สอบถามไม่เคยยื่นครับ
บัญชีมาดริดมันตัวแดง เรื่องค่าเหนื่อย
ถึงปารีสตอบรับ บัญชียังตัวแดงด้วยซ้ำ

แต่ยื่นซื้อแบบ เป็นลายลักษณ์อักษรไม่เคย ถึงเคยทั้งๆที่ไม่เคยก็ซื้อไม่ได้

ย้ำว่า แค่สอบถาม แต่ไม่เคยยื่น

เห้ย งั้นฟาบริซิโอ้ มั่วละงี้ เลโอนาโด้ ก็คงมั่วแล้วจังหวะนี้ ที่ยื่นซื้อ

ส่วนที่ว่าบัญชีมาดริดแดง ค่าเหนื่อยเกินแคป นี่ ถ้ารู้ว่าเป็นงั้นแล้วในกรณีที่ ยื่นจริงๆไป แล้วปารีสตอบรับ เพราะเวลาบีบ ให้เลือก ถ้าปารีสตอบ คิดว่ามาดริดจะทำไงครับ? แล้วถ้าแคปเกินเลย คามาวิงก้านี่ได้เงินเท่าไหร่หรอครับ ค่าเหนื่อย ทำไมเซ็นเข้ามาได้

ท่านนี่รู้เรื่องมาดริดดีจริงๆนะครับ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10685
โพสเมื่อ: Sat Sep 25, 2021 03:51
Ashirogi พิมพ์ว่า:

คือถ้าเพียงพอเนี่ย แสดงว่าเรื่องค่าเหนื่อยอะไรนี่เคลียร์แล้วใช่ไหมครับ

เตบาสมั่วครับ ต้องฟังจากฝั่งปารีส หาข้อมูลดีๆครับ นอกจากนี้ บาซ่ายังออกมาชื่นชมมาดริดอีกนะ ฝ่ายบัญชีบาซ่า ว่ามาดริดบริหารเงินได้ดี

คามาวิงก้านี่คงเล่นไม่รับค่าเหนื่อย ต้องฟังข่าวดีๆนะครับ หาข้อมูลดีๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel