ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
PGM
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 9745
โพสเมื่อ: Thu Sep 23, 2021 22:50
[PKU] ใครเมน Charizard มั้ยครับ
ปกติเล่น snorlax greninja cinderace wigglytuff สี่ตัว โคฟเวอร์ทุกตำแหน่ง

อยากเล่น garchomp โหดๆอยู่ เห็นไอเท็มใหม่น่าจะดีในการ์ชอมป์ แต่ยังไม่ได้ซื้อตัวเลย สกินก็มีละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1477
โพสเมื่อ: Fri Sep 24, 2021 01:11
[RE: [PKU] ใครเมน Charizard มั้ยครับ]
เล่นอะไรก็ได้ที่ทีมขาดครับ แต่ช่วงนี้ลงแรงค์เลยต้องสแปมตัวแบกหน่อย

ช่วงนี้ก็สแปมแต่คาเมกซ์ครับ เล่นได้ทั้ง 2 สายขึ้นอยู่กับทีมที่เจอ

รองมาก็วาตะชิรากะครับ เอาไว้เป็นพี่เลี้ยงในเลนเวลามีคนเล่นตัวเลทอกมครับ

แต่แรงค์ที่ผมอยู่เหมือนยังมีเล่นมั่วๆ อยู่ (เกรท3) ไม่ชู้ตเลยก็มีให้เห็นอยู่ครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
LINE กลุ่ม Blue Archive บอร์ด Soccer Suck

https://line.me/ti/g2/JntT3ck6SzXMMBHj2Y3GLkj7Cn137wguta5JlQ
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel