ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 2069
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 21:32
[RE: [ARS] แอดมินเพจนี้ แฟนน่อลเปล่า]
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
#พวกกูกลับมาแล้ว

Arsenal <3
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6957
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 21:35
[RE: [ARS] แอดมินเพจนี้ แฟนน่อลเปล่า]
จิ๊กโก๋เฝ้าบอร์ด พิมพ์ว่า:
เข้ามางง เม้นว่าแอดมินเป็นแฟนสเปอร์ มันน่าโกรธยังไงวะ  
ใครโกรธหรอครับ ? ก็ต้อง งง สิครับ เพราะอ่านแค่มู้เดียวจะไปเข้าใจอะไรล่ะ ทีหลังก็หาอ่านเยอะๆสิครับจะได้ไม่ งง จะได้รู้เหตุผลว่าทำไมผมต้องมาแขวะคืน ไม่มีใครแขวะกันด้วยเรื่องแค่นี้หรอกครับ อีกอย่างอยู่ดีๆผมจะไปแซะแฟนน่อลทำไมละครับ ถ้าไม่ล้อเป้ามาก่อนเอง ปกติผมอ่ะเชลซีทั้งใจ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2007
ตอบ: 5229
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 21:59
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
เข้ามางง เม้นว่าแอดมินเป็นแฟนสเปอร์ มันน่าโกรธยังไงวะ  
ใครโกรธหรอครับ ? ก็ต้อง งง สิครับ เพราะอ่านแค่มู้เดียวจะไปเข้าใจอะไรล่ะ ทีหลังก็หาอ่านเยอะๆสิครับจะได้ไม่ งง จะได้รู้เหตุผลว่าทำไมผมต้องมาแขวะคืน ไม่มีใครแขวะกันด้วยเรื่องแค่นี้หรอกครับ อีกอย่างอยู่ดีๆผมจะไปแซะแฟนน่อลทำไมละครับ ถ้าไม่ล้อเป้ามาก่อนเอง ปกติผมอ่ะเชลซีทั้งใจ  

ผมไม่ได้ตาม ขอโทษที่ตกข่าว

ผมของงได้ไหมอะ

ถ้าอยากเล่าที่มาที่ไปให้ผมหายงง ก็เล่าเลยครับ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Anti Cyberbullying
เข้าร่วม: 02 Oct 2013
ตอบ: 10242
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 22:01
[RE][ARS] แอดมินเพจนี้ แฟนน่อลเปล่า
รู้สึกว่าปืนโดน ล้อ จนฮาไปแล้ว 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 17 Apr 2010
ตอบ: 1438
โพสเมื่อ: Tue Sep 21, 2021 22:15
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:

ผมไม่ได้ตาม ขอโทษที่ตกข่าว

ผมของงได้ไหมอะ

ถ้าอยากเล่าที่มาที่ไปให้ผมหายงง ก็เล่าเลยครับ  

ต้นเหตุน่าจะมาจากมู้นี้ครับ
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2058229
แฟนปืนท่านนั้นก็โหดเกิน อยู่ๆเปิดวอร์เฉย
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2007
ตอบ: 5114
โพสเมื่อ: Wed Sep 22, 2021 02:10
เลือดปืนมันข้น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel