ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: หัวล้านใจน้อย ขอบาร์โค้ดน้อยๆให้คอยปัดแกว่ง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Aug 2020
ตอบ: 867
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 14:30
[RE: เซ็กส์ที่ไม่โอเค แต่จำไม่ลืม]
ทีหลังแวะเซเว่นก่อนซื้อถุงหาโลออนก่อนละกันนะคับ 55555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8163
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 14:40
[RE: เซ็กส์ที่ไม่โอเค แต่จำไม่ลืม]
อยู่เบาะหลังในรถที่ชั้นเกือบบนสุดตึกจอดรถในมหาลัย ผมกำลังถอดเกงอยู่ แต่แฟนผมถอดทุกอย่างละ
อยู่ดี ๆ โดนแฟนถีบกระเด็นเลย ผมก็งง รู้ตัวอีกทีมี staff ตึกจอดรถ 2-3 คนมายืนมุง กำลังจะเอามาถือมาถ่าย
เลยต้องรีบซิ่งออกมาอย่างไว ขับไปส่งแฟนที่บ้านโดยที่ผมถอดกางเกงตลอดทางอารมณ์อึน ๆ สรุปวันนั้นอด

p.s. แต่เรื่องกลิ่นนี่ไม่โอเคจริง ผมก็เคยเจอ น่าจะสมัยปีหนึ่ง อยู่ห้องสาว รอสาวกำลังอาบน้ำอยู่ ผมก็นั่งอยู่บนเตียงเห็นแมลงวันบินวนอยู่บนเตียง แล้วมาตอมเกงในสาวอย่างเดียวเลย พอแอบไปดูนี่เกือบอ้วก เกงในเป้าเหลืองแล้วกลิ่นนี่ฮึบขึ้นจมูกเลย ดีที่ให้ไปอาบน้ำก่อน แต่ยอมรับว่าหมดอารมณ์ไปเยอะ
แก้ไขล่าสุดโดย Language Teacher เมื่อ Sat Sep 18, 2021 14:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

Status: zerO
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 689
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 14:45
เรื่องกลิ่นนี่ส่งผลจริงครับ อันนี้เพื่อนเล่าให้ฟังว่า
ไปตีบะหมี่มา แล้วน้องหัวเหม็นมาก เหมือนตรงผมจะถักเป็นก้อนๆอะ แล้วมันมาจากตรงนั้น
เพื่อนผมงี้หมดอารมณ์เลยครับ หลังจากนั้นจึงให้ความสำคัญกับกลิ่นครับ เพราะไม่ใช่ว่า ผู้หญิงจะมีกลิ่นผู้หญิงหอมๆทุกคน

ผมฟังเพื่อนแล้วก็เลยเอามาเล่าต่อครับ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 29 May 2008
ตอบ: 471
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 15:01
ผญมีกลิ่นเต่ามันหมดอารมณ์จริงๆนะ

แต่เราก็ไม่กล้าบอกเค้า

เข้าใจเลย 55555555
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Mes Que Un Club.
เข้าร่วม: 18 Mar 2010
ตอบ: 17256
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 15:27
[RE]เซ็กส์ที่ไม่โอเค แต่จำไม่ลืม
เคยเจออยู่คนนึง ขนาดอาบน้ำอาบท่าอย่างดีละนะ กลิ่นปลาเค็มนี่หอยหึ่งมาเลย หึ่งแบบเหมือนทำน้ำปลาหยดใส่หำอะ ดคตรหมดอารมณ์ แต่กลิ่นเต่านี่ยังไม่เคยเจอแหะ แต่กีตดก็เคยเจอบ้าง ขำๆดี ไม่รุนแรงเท่าปลาเค้ม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 18:01
Chevrolet พิมพ์ว่า:
เรื่องของผมไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลยแม้แต่เพื่อนสนิท
ตอนนั้นประมาณอายุ20ต้นๆ เรียนอยู่เยอรมัน เจอสาวนอร์เวย์ลักษณะดีผมบลอนด์ ต่างคนต่างมองกันจนผมสงสัยเลยเดินเข้าไปบุกเลย จนทราบชื่อแซ่กัน ด้วยความใจง่ายเย็นนั้นผมพากลับบ้านเลย ไม่ได้ไปสนามกลางเพราะไม่รู้จักที่ พึ่งไปอยู่เยอรมันได้ไม่นาน
แต่เหมือนสาวจะไม่ค่อยมีอารมณ์หรือง่วงนอนก็ไม่รู้ เข้าห้องได้ผมก็ลุยเลย ด้วยความที่ช่วงหน้าหนาวทุกคนใส่แจ็กเก็ตหนาๆผมเลยไม่ทันเช็คขนาดไฟหน้า สาวถอดเสื้อออกมาน้ำตาจะไหล"แบนแต๊ดแต๊"คัพAไม่เกิน แต่ผมก็เอาว่ะใจคิด กูไม่ได้จะปี้นมเขานี้หว่า ไม่เป็นไรลุยต่อไฮไลท์สำหรับผมเลยชีวิตนี้คงจำไม่ลืม "ถอดชิ้นล่างออกเตรียมเบรินเต็มที่ คือเหม็นมากมาก มากแบบไม่ไหวเหมือนคนไม่ได้อาบน้ำมาเป็นอาทิตย์ แต่อย่าคิดว่าผมจะหยุดนะ ลากมาถึงเตียงแล้ว ผมเลยกลั้นใจเสียบเลย เสียบอยู่ประมาณ5นาที สาวนอนนิ่งไร้อารมณ์ร่วม อาจจะเป็นเพราะหำเราเล็ก  

สรุปมันอยู่คนเดียว
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 19:02
เคยจัดสาว 45 ปีคนหนึ่งที่คุยทางแอพ แต่ไม่เคยมีลูกมาก่อนนะ หน้าตา + หุ่น คล้ายๆ เมียร็อกเกอร์ชื่อดังระดับตำนานของบ้านเรา เปิดชุดออกมานมสวย หุ่นดี ขาวหมดจด แต่เสียอย่างเดียวคือมีกลิ่นปาก แบบเกิดจากปัญหาในช่องปากนั่นแหละครับ เลยทำให้หลีกเลี่ยงการจูบแลกลิ้น ทำให้อารมณ์ร่วมขาดหายไปเกือยครึ่ง แต่พี่สาวก็ให้คาปากทุกครั้ง แถมกลืนโชว์ด้วย
1
0
Status:
เข้าร่วม: 27 Aug 2021
ตอบ: 119
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 22:49
ปัด tinder เจอสาวแถวรัชดา คุยบ่าย เย็นเจอ เราก็ขับรถไปเลย
พอถึงรัชดา 17 โรงแรมจอดรถข้างล่าง สาวลงลิฟมารับ หน้าตาดีเลย นมคัพ C
พอถึงเราขอตัวไปล้างน้องชาย ก่อนออกมาก็ล้างตัวไรแล้ว พอจูบปากเท่านั้นละ
คือเหม็นเลย ขนาดเราเคี้ยวหมากฝรั่งไว้แล้วนะ ละคายออกก่อนเจอยังกลบไม่ไหว
คือแบบอ้วกเลย แบบจะอ๊อกอะครับ กลิ่นแบบบุหรี่+กลิ่นเน่าๆ ขอตัวกลับเลยบอกมีธุระด่วน
จังหวะไลน์เด้งหลายรอบ
1
0
NO TOTTI NO PARTY !!
You'll Never Walk Alone
นักเตะตำบล
Status:
ตอบ: 1267
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 23:19
Verizon พิมพ์ว่า:
เรื่องของผมไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลยแม้แต่เพื่อนสนิท
ตอนนั้นประมาณอายุ20ต้นๆ เรียนอยู่เยอรมัน เจอสาวนอร์เวย์ลักษณะดีผมบลอนด์ ต่างคนต่างมองกันจนผมสงสัยเลยเดินเข้าไปบุกเลย จนทราบชื่อแซ่กัน ด้วยความใจง่ายเย็นนั้นผมพากลับบ้านเลย ไม่ได้ไปสนามกลางเพราะไม่รู้จักที่ พึ่งไปอยู่เยอรมันได้ไม่นาน
แต่เหมือนสาวจะไม่ค่อยมีอารมณ์หรือง่วงนอนก็ไม่รู้ เข้าห้องได้ผมก็ลุยเลย ด้วยความที่ช่วงหน้าหนาวทุกคนใส่แจ็กเก็ตหนาๆผมเลยไม่ทันเช็คขนาดไฟหน้า สาวถอดเสื้อออกมาน้ำตาจะไหล"แบนแต๊ดแต๊"คัพAไม่เกิน แต่ผมก็เอาว่ะใจคิด กูไม่ได้จะปี้นมเขานี้หว่า ไม่เป็นไรลุยต่อไฮไลท์สำหรับผมเลยชีวิตนี้คงจำไม่ลืม "ถอดชิ้นล่างออกเตรียมเบรินเต็มที่ คือเหม็นมากมาก มากแบบไม่ไหวเหมือนคนไม่ได้อาบน้ำมาเป็นอาทิตย์ แต่อย่าคิดว่าผมจะหยุดนะ ลากมาถึงเตียงแล้ว ผมเลยกลั้นใจเสียบเลย เสียบอยู่ประมาณ5นาที สาวนอนนิ่งไร้อารมณ์ร่วม อาจจะเป็นเพราะหำเราเล็ก  

ขออนุญาตครับ อยากทราบตอนจบครับว่าผู้หญิงไม่หือไม่อือเลยเหรอครับ แล้วได้คบต่อไหมครับ  

เสร็จปุ๊บหญิงหลับเลย ไม่ได้สานต่อและไม่คิดจะสานด้วยครับ 5555
1
0
นักเตะตำบล
Status:
ตอบ: 1267
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 23:21
Fumiki48 พิมพ์ว่า:

ผมว่าไม่มันด้วยสิ แต่งแม่งไม่ทำก็ไม่ได้เสียชื่อชายไทยหมด
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: キルア゠ゾルディック
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 572
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 11:20
fathergods พิมพ์ว่า:
Fifa11 พิมพ์ว่า:
fathergods พิมพ์ว่า:
เคยเจอคนนึงครับสูง ผิวน้ำผึ้ง หน้าสวย หุ่นเกือบนางแบบแต่หน้าอกหน้าใจไม่ใหญ่มากกับจุกใหญ่ไปหน่อย แต่ก็ไม่ใช่ประเด็น

ไปตจว.ด้วยกันแล้วนางให้ช่วยตีฟองในอ่างให้หน่อย

Spoil
จังหวะผมนั่งตีฟองขอบอ่าง นางถอดตอนไหนไม่รู้แล้วนางก็มาถอดกางเกงให้ผมแล้วนั่งตักถูไปถูมาจนซัดกันเสร็จในห้องน้ำไปรอบนึง เหมือนจะได้สานความสัมพันธ์ยาว ๆ ละเพราะตอนที่ไปตจว.กันนี่ก็คุยและไปมา ๆ หากันบ่อยแต่แค่ยังไม่ร่วมหลับนอน  

Spoil
แจคพอตอยู่ตอนกลับมาบนเตียงนอนคุยคุยดูทีวีไปสักพักแล้วนางมาจอห์นเลนน่อนผม เลยจะมุดลงไปบรรเลงให้ .. เชี่ยยยยยยเอ้ย แค่ตอนเปิดผ้าห่มนี่กลิ่นเค็ม+สาบโชยขึ้นมาเต็มหน้าเลยแต่ท่าทางผมมันไปแล้วจะให้หยุดก็ไม่ได้เลยใช้นิ้วให้แทน ไม่รู้คิดถูกคิดผิด พอกลับขึ้นมาเริ่มมิชชันนารี ทำภารกิจได้แค่ไม่กี่วิ กลิ่นหาดไม่สะอี๋นางแม่งลอยขึ้นมาจากนิ้วผมอีก ก็ต้องแก้ด้วยการยัดมือตัวเองไปใต้หมอนให้เสร็จกิจกันทั้งคู่ก่อนในรอบนั้น เดาว่าที่รอบแรกในห้องน้ำไม่ได้กลิ่นเพราะมันไม่ถูกผ้าห่มคลุม+กลิ่นสบู่บาร์ทบอมบ์ที่กูนี่ตีจนเมื่อยแขนช่วยพรางตัวพรางกลิ่นไว้  

Spoil
หลังจากกลับมาผมก็ยังคิดว่าเอาวะ ตอนอาบน้ำด้วยกันก็ล้าง ๆ ล้วง ๆ ให้นางจะได้ไม่มีปัญหา แต่ผ่านไปสองเดือนก็ยังไม่ดีขึ้น แล้วมันทำให้เราแหยงกลิ่นมากขึ้นเรื่อย ๆ จนสุดท้ายก็ต้องบอกเลิกไป พอดีตอนนั้นมี incident ให้เลิกกันพอดี ผญก็โกรธผมหนักมากแหละ แต่ผ่านมานานละ นี่เพิ่งกลับมาทักทายกันฉันท์มิตร  

บริการครบวงจร ล้าง ดูด ขัด 555  

แม่มเอ้ย ล้าง+ขัดให้จริง ๆ แต่ดูดไม่ลงครับ เชื่อปะหลังจากนั้นผมกินขนมฮานาโมะไม่ได้อีกเลย กลิ่นความเค็มมันเหมือนกันมาก แต่กลิ่นสาบนี่ยากจะพรรณนา  
ฮานามิ!!!!!
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status: キルア゠ゾルディック
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 572
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 11:47
ของผม เจอหมดเลย ทั้งกลิ่นเต่า กลิ่นคาวจิมิ
ต้องกั้นหายใจช่วงที่กลิ่นตีขึ้นมา ไม่งั้นหดแน่นอน

1
0

นักบอลถ้วย ง.
Status: “To be, or not to be, that is the question”
เข้าร่วม: 07 Jul 2009
ตอบ: 2516
โพสเมื่อ: Mon Sep 20, 2021 12:01
Fumiki48 พิมพ์ว่า:

ผมว่าไม่มันด้วยสิ แต่งแม่งไม่ทำก็ไม่ได้เสียชื่อชายไทยหมด  

หรรมเล็กผมว่าอาจไม่ใช่ประเด็น ไม่อารัมภบทนี่มีผลมากกว่าเลยท่าน ขนาดมีอะไรกับแฟนก็ยังต้องทำให้เขารู้สึกว่านี่คือการร่วมรักที่ไม่ใช่แค่ร่วมเพศ แค่กว่าจะเลือกเป็นแฟนได้ต้องเทสแล้วว่าไม่ฮานาโมะ ไม่งั้นไม่อยากจะเปิดไมค์อารัมภบทให้เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel