ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: หัวล้านใจน้อย ขอบาร์โค้ดน้อยๆให้คอยปัดแกว่ง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Aug 2020
ตอบ: 867
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 14:19
[RE: เจ๊แขก ฟาดกลับพี่ถึก]
อ๋อออออ อย่างนี้นี่เอง ขึ้นจังนะเจ๊
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Oct 2005
ตอบ: 17425
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 17:45
[RE: เจ๊แขก ฟาดกลับพี่ถึก]
ช่องนี้เขาเสพเอาเอนเตอเทนเมนครับ สาระคือเรื่องรองๆ เพราะการวิเคราะห์มันคนละแนว

ที่ผมดู คนที่หยุดเจ๊แกได้ มีแค่อ.พิชญ์นะ เวลาจับคู่กันแล้วเจอให้ความเห็นสะกิดเจ๊แกจะซอฟหลายทีเลย
นอกนั้นใครคู่เจ๊ ดูจะปล่อยให้นางปล่อยของ เพราะส่วนนึงมันทำเป็นมีม ขายได้

เรื่องใครปกป้องใคร ผมเฉยๆ เพราะมันขายแฟนคลับอ่ะ
แต่ติดแค่เจ๊กับตาถึกไม่ได้แสดงออกมาเหมือนเจ๊แกไม่สนใจปลื้ม

เอาเข้าจริงตาถึกคิดไม่ทันนะครับ ตาถึกเขาเชียร์พรรคส้ม
แต่เขาก็ต้องมาทบทวนตีความจุดที่พรรคนี้สื่อแล้วอวย

ช่องนี้ผมชอบแนวชูวัชสุด เพราะคิดแบบเป็นกลางที่สุด ดึงข้อดีข้อด้อยให้ความเป็นธรรมชัดสุด
เจ๊แขก ผมจะเสพก็แนววิจารณ์มิติของสังคมมากกว่า เพราะความเป็นนักอ่าน ติดตามในสิ่งที่ผมไม่รู้
ปลื่มผมก็เสพนะ ผมว่าปลื้มมองเรื่องผลลัพธ์แล้วมักจะถูก แต่ถ้าเขามาเถียงเป็นกระบวนการ มันจะเถียงสู้เขาไม่ได้

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel