ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: YNWA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 48267
โพสเมื่อ: Sat Sep 18, 2021 21:44
[RE: [Updated][Genshin] ควรรีไหม ถ้าไม่มี 5 ดาว]
YONATDOM พิมพ์ว่า:
Allez Allez Allez พิมพ์ว่า:
LEEONET พิมพ์ว่า:
lovely9277 พิมพ์ว่า:
Jeibreaüh พิมพ์ว่า:
เห็นมี Mona 5 ดาว มาแล้วแปลว่าหลุดเรต 5 ดาวรอบแรก
5 ดาวรอบหน้าการีนตีท่านโชกุน 100% ครับ เติมต่อเลย  

อธิบายเรื่อง Rate ให้ผมเข้าใจได้ไหมครับ  

ตัวแรกหลุดเรท ตัวต่อไปได้100%หน้าตู้
ส่วนใหญ่จะได้ออกทองที่โรล 75-80
ถ้าหลุดก้ 150-160 โรล

ถ้าเล่นไอดีใหม่แล้วหมุนตู้ raiden ได้ 5 ดาวตัวอื่นไปแล้ว
ทีนี้หมุนครั้งต่อไปคือได้ raiden ชัวร์ๆที่ 75-80 ใช่ไหมครับ  
ตัว5ดาวหน้าตู้ ไม่ว่าตู้ก่อนหน้าหรือตู้นี้คุณจะเปิดได้ตัวอะไรก็ตามที่ไม่ใช่ตัวหน้าตู้นั้นๆ แปลว่าคุณหลุดเรท และถ้าคุณกดได้5ดาวครั้งต่อไปคุณจะได้ตัวหน้าตู้ในปัจจุบันทันที และถ้าคุณได้5ดาวหน้าตู้นั้นแล้ว 5ดาวตัวต่อไปก็จะไม่การันตีตัวหน้าตู้ จะเป็นลูปแบบนี้ไปเสมอและลูปนี้นับสถิติต่อไปใช้ในตู้ต่อไปด้วย
ยกตัวอย่างตู้นี้คุณกดได้5ดาวหลุดเรทมาแล้วยังกดไม่ได้raiden ตู้ต่อไปก็จะการันตีตัวหน้าตู้เช่นกัน

ส่วน75-80ไม่ใช่rollที่จะการันตีออกตัว5ดาว แต่เป็นrollที่มีโอกาสได้ตัว5ดาวได้มากกว่า ส่วนตัว5ดาวจะการันตีออกตอนrollที่90ครับ  

ขอบคุณมากๆครับท่าน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel