ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: Liverpool
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6573
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 13:45
[RE: [RO Lost Mem] สนุกแท้]
Fabrizio Ravanelli พิมพ์ว่า:
ekaphop007 พิมพ์ว่า:
Fabrizio Ravanelli พิมพ์ว่า:
ผมผ่านบอสมายาละ เลิกไปประมาณอาทิตย์นึง
ยอมรับว่าสดใหม่ เนื้อเรื่องกาว สนุก
แต่พอไปถึงจัดหนึ่งผมกลับเบื่อซะงั้น
เลยเลิกเลย มันไม่ค่อยมีอะไรดึงดูด บั๊กเเยอะ
ยิ่งแรกๆมีบั๊กปั้มเพรชออกมา บางคนที 170k เพรช
แต่ทางนั้นก้อบอกว่าแก้ละ เกมนี้เหมือนเป็นเกมส์ทดลองในประเทศไทย
บั๊กเยอะ อะไรต่างๆแยะ ผมว่าเกมส์มันเหมือนเกมส์ทำมาลวกๆเอามาขายในชื่อ ro
อันที่พูดว่าลวกๆคือระบบหรือบั๊กนะครับ แต่เนื้อเรื่องก้อโอเค เพลิน

ขอเล่าต่อหน่อย ช่วงวันแรกๆ อะไรก้อเปิดได้ไม่ยากไม่ง่าย
ไม่ว่าจะเป็นโซลประจำตัวหรือการ์ดบอส
พอมันแก้บั๊กหรืออะไร บางท่านหมดเป็นหมื่นเพรชไม่ได้โซลประจำตัว
คือจะว่าไงดี ปัญหามันค่อนข้างเยอะ เล่นไปท่านจะรู้
โดยเฉพาะระบบที่มันเหมือนมีช่องว่าง
ผมว่าที่เปิดๆอยู่เนี่ยเหมือน clse beta รอบสอง
อัพเดต แก้อะไรไม่เคยแจ้ง ผมหมดไป 3k ยังรุ้สึกเสียดาย

ขอบคุณมากครับที่มาแชร์  

เล่นเอามันส์ได้ท่าน เปิดบอทหาของม่วง
ของพร้อมค่อยบวกมายา ซึ่งเป็นเนื้อเรื่องสุดท้ายของแพทนี้
ว่ากันตรงๆมันสนุกนะครับ แต่เพราะมันไม่ค่อยสมบูรณ์
มันเลยออกแนว ถ้าไม่มีเนื้อเรื่องเนี่ยจะเป็นเกมส์ที่ระบบกลวงมาก  

ได้เลยท่าน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52832
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 17:58
[RE][RO Lost Mem] สนุกแท้
ekaphop007 พิมพ์ว่า:
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
แปลได้โคตรฮา แต่เลิกไปละ เพรระเสียเวลาอ่านนี่ละ  

กลับมาเล่นเรื่อย ๆ ทำเควสรายวันไปก่อนครับท่าน  

มีกิล SS ไหม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel