ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Jul 2020
ตอบ: 841
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 23:12
[RE: บีจี ดีเกินคาด]
Dairy Road พิมพ์ว่า:
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ตามเลย
ว่าแต่โค้ช และ3ต่างชาติไปไหนหรอครับ  

ต่างชาติตัวหลักเจ็บหมด
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2009
ตอบ: 2024
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 00:27
สันติภาพตั้งใจเล่นอย่างนี้ไปตลอดนะ อย่าบ้ายิง ฟอร์มแบบนี้แหละที่ได้ติดทีมชาติ

อภิสิทธิ์มาก่อนเออร์เนสโต้และยอดรักษ์ยาวๆ

จักพันธ์ฟอร์มดีจริง

ปฐมพลต้องเร่งฟอร์มหน่อย

ชิตชนกขอให้ได้ลงก่อนปีโป้นะ

ที่เหลือฟอร์มดีทุกคน
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 01:16
บีจี ดีเกินคาด
อิรฟานไม่น่าหยุด​แค่ไทยลีก​ ทีมในเกาหลี​กับญี่ปุ่น​น่ามาเอาไปนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 4588
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 02:02
eX พิมพ์ว่า:
เกมส์นี้ทำให้ ต่อยอดไปกับทีมชาติไทย ที่ควรยึดหลักการเล่นเเบบนี้ เวลาเจอทีมที่เก่งกว่า ใหญ่กว่า

สิ่งที่ ราเยวัค เคยได้ทำผมว่า ไทยมาถูกทางละ  

นึกถึงแล้วเสียดายนะ ลูกตั้งเตะอยู่ๆ ก็อุ่นใจขึ้นมาเลยยุคนั้น และเล่นเกมแบบชัวร์มาก

แต่นักเตะดันไม่เอา(เพราะไม่เล่นบุกเป็นหลัก) รวมหัวเล่นไร้ใจ ทิ้งโค้ชแบบน่าเกลียดมาก

หลังจากวันนั้นเลยตอกย้ำว่าบอลคงไม่ไปไหน ถ้านักเตะไม่มืออาชีพพอ
3
0
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 784
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 02:07
SHINJIKAGAWA พิมพ์ว่า:
มุ้ยเล่นดีแค่ไหนนัดต่อไปก็จะมีพวกบอกมุ้ยหมดแล้วอยู่ดีละมุ้ยก็จะยิงกลบปากวนลูป  

มุ้ยโดนชาวเน็ตบ่นประจำ คำว่าหมดแล้วเห็นบ่อยมาก ฮ่าๆ

โดนมาตั้งแต่สมัยเล่นให้เมืองทองแล้ว สไตล์แบบมุ้ยถ้าสภาพร่างกายยังไหว ลงไปเล่นยังไงก็ยังสร้างประโยชน์กับทีมได้

1
0
Status:
เข้าร่วม: 30 Aug 2008
ตอบ: 1352
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 06:39
Sarim พิมพ์ว่า:
eX พิมพ์ว่า:
เกมส์นี้ทำให้ ต่อยอดไปกับทีมชาติไทย ที่ควรยึดหลักการเล่นเเบบนี้ เวลาเจอทีมที่เก่งกว่า ใหญ่กว่า

สิ่งที่ ราเยวัค เคยได้ทำผมว่า ไทยมาถูกทางละ  

นึกถึงแล้วเสียดายนะ ลูกตั้งเตะอยู่ๆ ก็อุ่นใจขึ้นมาเลยยุคนั้น และเล่นเกมแบบชัวร์มาก

แต่นักเตะดันไม่เอา(เพราะไม่เล่นบุกเป็นหลัก) รวมหัวเล่นไร้ใจ ทิ้งโค้ชแบบน่าเกลียดมาก

หลังจากวันนั้นเลยตอกย้ำว่าบอลคงไม่ไปไหน ถ้านักเตะไม่มืออาชีพพอ  

ผมก็แอบคิดแบบนี่เหมือนกันครับ
1
0
"พบกันหนึ่งครั้งครากลางเวหา ประเสริฐกว่านับมิถ้วนในแดนดิน"
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5124
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 08:13
ถูกแบนแล้ว
epilepzy_ พิมพ์ว่า:
ขาดโค้ชด้วยครับ ลากได้ขนาดนี้ก็สุดละ  
น้าง้วนก็เปลี่ยนตัวไม่แย่นะครับเมื่อวาน ไม่รู้ว่าถ้าวิดมาร์มา จะดีกว่าหรือแย่กว่า แต่เมื่อวานผมว่าทำได้ดีลกันทุกๆคนแล้วแหละ เสียดายที่ดิโอโก้ ตูเนซ มาไม่ได้จริงๆ
0
0
Toshi
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44020
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 08:52
คือก่อนไปทำใจไว้แล้วแหละว่ายังไงก็สู้ไม่ได้ แต่เล่นไปเล่นมาอุดเอาอยู่แล้วมีสวนเป็นระยะบอกเลยถ้าตัวครบผมว่ามีลุ้น
นึกละเสียดายครึ่งแรกจะยันอยู่แล้ว ฟีลเดียวกับที่แมนยูบุกชนะปารีสเลยรพิการค่อนทีมแบบนี้เหมือนกัน
จักรพันธ์ของโคตรดีซื้อมาได้ถูกเวลาจริงๆ ชิตชนกตั้งแต่เอามาพึ่งเห็นได้ลงนี่แหละอย่างป่วน
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44020
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 08:54
debugkung พิมพ์ว่า:
ผมดูในบอร์ด SS ไม่มีใครด่าหรือว่านักเตะเลย โพสในเฟสหลายเพจมีคนไปดูถูกนักเตะบีจี โคตรแย่เลย ที่จริงเกมส์นี้มันทำให้เห็นว่านักเตะลีคเราสู้ ลีคเกาหลีได้เลยทั้งที่เรามีแค่นักเตะอาเซียน หลักๆตัวไทยด้วยซ้้า  
ในเพจGoalนี่แบบด่ายับอ่ะ ก่อนเกมว่าจะโดนถล่มบ้างนู้นนี่นั่น หลังเกมมาแพ้จุดโทษก็ยังหาเรื่องด่าเรื่องแซะ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: ....
เข้าร่วม: 22 Nov 2009
ตอบ: 3633
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 12:32
ว่าแต่โค้ช และ3ต่างชาติไปไหนหรอครับ  

เจ็บครับ โค้ชน่าจะเรื่องไลเซน
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Jun 2021
ตอบ: 55
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 15:35
debugkung พิมพ์ว่า:
ผมดูในบอร์ด SS ไม่มีใครด่าหรือว่านักเตะเลย โพสในเฟสหลายเพจมีคนไปดูถูกนักเตะบีจี โคตรแย่เลย ที่จริงเกมส์นี้มันทำให้เห็นว่านักเตะลีคเราสู้ ลีคเกาหลีได้เลยทั้งที่เรามีแค่นักเตะอาเซียน หลักๆตัวไทยด้วยซ้้า  

ติตรงหาช่องน้อยมากครับ ต้องขยับมากกว่านี้โดยเฉพาะกลาง อย่าสารัช
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ขายวิญญาณให้ยูไนเต็ด
เข้าร่วม: 20 Apr 2007
ตอบ: 11816
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 22:35
เสียดายอยู่นะครับ เเต่ก็ทำได้ดีมากๆเเล้ว
ถ้าคมกว่านี้ 1-2 ทีที่ได้จบตอนเสมอกันอยู่ ชุนบุคก็จบเหมือนกันนะ
0
0
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 22:35
Octopuzz พิมพ์ว่า:

ผมดูถ่ายทอดสด เกี่ยวกับมาตราการโควิดนะครับ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: ....
เข้าร่วม: 22 Nov 2009
ตอบ: 3633
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 11:00
ไนซ์คุง พิมพ์ว่า:

ผมดูถ่ายทอดสด เกี่ยวกับมาตราการโควิดนะครับ  

หมายถึงโค้ชใช่ปะครับ
0
0
โพสเมื่อ: Fri Sep 17, 2021 11:02
ไนซ์คุง พิมพ์ว่า:

หมายถึงโค้ชใช่ปะครับ  

ใช่ครับ ถ้าผมฟังไม่ผิดนะ เเต่ได้ยินผู้บรรยายบอกว่าวิดมาร์ไปไม่ได้ด้วยเผตุผลเพราะมาตรการโควิดเนี่ยเเหละครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel