ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ใครเก่งกว่า
Lukaku
???
Haaland
???
คะแนนทั้งหมด: 249
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Dec 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 10:22
ถูกแบนแล้ว
[RE: Lukaku กับ Haaland ตอนนี้ใครเก่งกว่ากันครับ]
นาย gomez พิมพ์ว่า:
ลูกากูสิการันตีแล้ว ย้ายไปไหนฟอร์มก็ดีหมด ทีมชาติก็ดี  

ติดอยู่ช่วงเดียวตอนย้ายไปแมนยูนี่ล่ะครับ จุดบอดในชีวิตนักบอลลูกากูเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 10:23
ถูกแบนแล้ว
[RE: Lukaku กับ Haaland ตอนนี้ใครเก่งกว่ากันครับ]
Calpint พิมพ์ว่า:
ไม่รู้ครับ แต่ตอนนี้ลูกากูตอบโจทย์เชลซีมากกก บางทีก็งง นะทำไมสงสัยกันเก่งจัฃใครเก่งกว่ากัน  

เอาจริงๆก็มีแอบคิดแหละครับ ว่าถ้าเราได้ฮาลันนด์มาถ้าไม่ใช่ลูกากูจะเป็นยังไง
แต่ตอนนี้แฮปปี้กับลุกากูมากครับ คุ้มค่าทุกปอนด์
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 957
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 10:38
ผมยังไม่กล้าเทียบ แต่ถ้าเจอสองคนนี้ ผมกลัวฮาลันด์

นึกภาพชายสูง 6 ฟุต 4 วิ่งท่านารุโตะมาหาเรา ด้วย Sprint speed ที่ไวจัดๆ

กุไปล่ะ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 19255
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 11:26
เรื่องที่ฮาลันด์เหนือกว่ากว่าบิ๊กตู้ชัดก็อายุนี่แหละ ยังพีคได้อีกเป็น10ปี
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Believe In Tomorrow
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 6914
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 13:41
ผมว่า ฮาลันด์ เหนือกว่าเยอะครับ น่าจะทุกด้านด้วย รวมทั้งอายุ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jul 2007
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 14:36
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
ขวาตายซ้ายสลบ พิมพ์ว่า:
ระดับโลกเหมือนกัน

ลูกากูได้โอกาสเป็นประตูแทบหมดเลย

โคตรคม  

แต่ผลโหวตฮาลันน์ทิ้งไม่เห็นฝุ่นเลยครับ
บางทีหลายๆคนอาจยังจำภาพติดตาสมัยลูกากูอยู่แมนยู  

ร่างปัจจุบันฮาแลนด์เก่งกว่า ไม่นับอดีต ไม่นับอนาคต ชัดเจน
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jul 2007
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 14:37
N.Dakota พิมพ์ว่า:
ฮาลันด์ครับ ตัว edit ชัดๆ รอดูปีหน้าฮาลันด์ไปอยู่มาดริดผมว่าท๊อบโลกสบายๆเลยครับ  

อาจจะไปอยุ่ทีมอื่นก็ได้นะครับ ทำไมผมมีลางว่าน้องอาจไปอยุ่บาเยิร์นมากกว่า
มาดริด ได้น้องเป้ไปแทน  

555 ผมว่าก็มีสิทธิ์นะ ยิ่งซาฮามิซิดเคยบอกว่าสนใจฮาลันด์ด้วยครับ อจได้ลุ้นนะบาเยิน
https://www.eurosport.com/football/transfers/2020-2021/football-news-bayern-munich-s-hasan-salihamidzic-confirms-interest-in-signing-dortmund-s-erling-haal_sto8485698/story.shtml  

ผมรุ้สึกว่า ตัวเก่งๆดอร์ทมุนต์ ยังไงปลายทางมันก็คือบาเยิร์นตลอด ใครเก่งน่ะไม่รอดพี่เสือสักราย  

ตัวไหนเสร็จพี่เสือก็จริง แต่ฮาแลนด์พี่เสือไม่กล้าจ่ายแน่ๆ ทั้งค่าตัว ค่าเหนื่อย ค่าเอเย่นต์
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 14:51
ถูกแบนแล้ว
empty พิมพ์ว่า:
ฮาลันด์ครับ ตัว edit ชัดๆ รอดูปีหน้าฮาลันด์ไปอยู่มาดริดผมว่าท๊อบโลกสบายๆเลยครับ  

อาจจะไปอยุ่ทีมอื่นก็ได้นะครับ ทำไมผมมีลางว่าน้องอาจไปอยุ่บาเยิร์นมากกว่า
มาดริด ได้น้องเป้ไปแทน  

555 ผมว่าก็มีสิทธิ์นะ ยิ่งซาฮามิซิดเคยบอกว่าสนใจฮาลันด์ด้วยครับ อจได้ลุ้นนะบาเยิน
https://www.eurosport.com/football/transfers/2020-2021/football-news-bayern-munich-s-hasan-salihamidzic-confirms-interest-in-signing-dortmund-s-erling-haal_sto8485698/story.shtml  

ผมรุ้สึกว่า ตัวเก่งๆดอร์ทมุนต์ ยังไงปลายทางมันก็คือบาเยิร์นตลอด ใครเก่งน่ะไม่รอดพี่เสือสักราย  

ตัวไหนเสร็จพี่เสือก็จริง แต่ฮาแลนด์พี่เสือไม่กล้าจ่ายแน่ๆ ทั้งค่าตัว ค่าเหนื่อย ค่าเอเย่นต์  

ราคาโคตรเวอร์เลยครับ ทั้งค่าตัว ค่าเหนื่อย ค่าเอเจ้น ค่ากินเปล่าให้พ่อมันอีก รวมๆ5ปีประมาณ500ล้านปอนด์ เชลซีเลยถอนสมอครับ
ซื้อลูกากู90ล้านปอนด์ก็คุ้มแล้ว ยิงทุกนัด ระดับโลกเหมือนกัน

ข่าวว่าเรียกค่าเหนื่อย8แสน มากกว่าเลวานอีกครับ บางทีบาเยินอาจจะไม่เอา
แก้ไขล่าสุดโดย HakimBlueWizard เมื่อ Wed Sep 15, 2021 14:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2020
ตอบ: 2069
โพสเมื่อ: Thu Sep 16, 2021 17:19
ลูกากูไม่มีวันถึงสลาตัน แต่ฮาลันคือสลาตันในอายุตัวเอง
0
0
Haters gonna Hate !!!
No body ^_^

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel